Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    300

Góp ý về thành viên

Có cái topic đóng góp ý kiến thì khóa , lập topic mới vậy
    Ko hiểu BĐH kiểu gì mà để cái thằng "The 23rd of April" tồn tại trong 4rum nhỉ Chả ganh ghét hay thù hằn gì nó nhưng cái kiểu post bài theo phong cách phá hoại khiến người khác phải khó chịu.Bài ngắn thì phần lớn chả liên quan,chả có nội dung.Bài dài thì toàn copy-paste từ chỗ này sang chỗ khác (thậm chí copy luôn trong 4rum).
    Nói chung là đứa cần ban thì chẳng ban,toàn ban cái đứa có nhiệt tình thực sự.Phải chăng tại nó ko động chạm đến Mod nên Mod ko để ý

Số bài viết
    1,091
    Nói cho m0nitor biết luôn đó là clone của henry_henry, tuy Omni đã nhắc nhở nhiều, nhẹ có, nặng có nhưng anh ta không nhận thấy gì hết, có lẽ cũng phải dùng biện pháp nặng, chúng tôi sẽ lưu ý trường hợp này.

Số bài viết
    300
    bolobalavn lên bàn thờ 2 ngày để tự ngẫm lại anh ta đã nói gì ở Shotbox sau trận MU thua 1-2 trước Westham. fm-vn không chào đón những người thích nói bậy và cư xử không văn minh. Bạn đã nói không quan tâm và sẽ có clone ngày mai, Ok, tôi chờ bạn, nếu bạn vẫn muốn quậy.
    Ko hiểu Ommi có biết "bàn thờ" dùng vào việc gì ko
    Đề nghị ban nick thì cứ việc ban.Nhưng đồng thời phải chú ý đến cả cái cách dùng ngôn ngữ của mình.Tiếng Việt ko thiếu từ để dùng đâu mà pải lôi cả bàn thờ ra đây

Số bài viết
    1,091
    Có lẽ m0nit0r chưa làm MOD (Admin) bao giờ và chưa Ban ai bao giờ. Việc dùng những từ như "Bảng phong thần", "Bàn thờ", "Lên đài"...nói chung Omni cũng không hiểu m0nit0r bắt bẻ điều đó làm gì và bạn hãy nhìn lại các bài post của các ADmin và MOD bạn sẽ thấy còn nhiều từ hay hơn nhiều

Số bài viết
    300
    Thế thì phải sửa chứ Mems thì bị cấm chửi bậy thì Mod cũng phải cẩn thận trong lời nói của mình.BQT ko thik bị mems ra làm trò cười thì ngc lại,BQT cũng ko đc dùng những từ ngữ khiến mems cảm thấy bị coi thường."Bàn thờ" là 1 trong những điều cấm kỵ của người Việt,1 điều mà ai cũng biết,bắt bẻ gì đâu
    Còn bảo chưa làm mod bao giờ thì xin lỗi,4rum tớ đang quản lý ko thua kém gì FM đâu ^^

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới