Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 67
    Số bài viết
    361
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của manutd0723 Bài viết
    cho em hỏi. sao trên trang chủ của fm08 chưa nói gì đến patch 8.0.1 vậy??
    đây nè, http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=3261 sao lại nói là chưa nhắc đến

Số bài viết
    7
    xin lỗi nhưng sao mình ko crack đc vậy nhỉ,mình crack = ổ ảo mà khi vào nó vẫn cứ báo ko có CD

Số bài viết
    2
    hix, sau khi em mount nó xong, dzo chơi thì hiện ra cái màn hình trắng nhách Y__Y, có ai bik tại sao ko

Số bài viết
    34
    Anh Homes, em dùng Deamon Tools V3.47 có dc ko, hay phải là bản mới nhất mới dc?
    Còn nữa, em Moun Image rồi, nhưng ko thấy phần "UPDATE" mà anh nhắc ở trên ở đâu, anh giúp em
    À, còn bản Patch 8.01, khi click vào đường link, nó bảo là 105 Mb, trong khi em down hoàn tất thì có 25Mb à, vậy có bị gì ko? Anh giúp em, em chán cái lỗi Dissalowed Goal của 8.0 lắm rồi

Số bài viết
    34
    À, em làm dc rồi, nhưng lại bị tình trạng giống bạn ở trên " not found CD" anh giúp em với, ( dùng mount cái file mini_mdz gì đó là đúng rùi mà)

Số bài viết
    14

Crack 8.0.1 đòi CD, xin trợ giúp

Tôi làm theo hướng dẫn trên forum để crack fm.8.0.1 nhưng ko được. Thậm chí tôi đã dùng chương trình ISO để tạo hẳn 1 file fm.mds và dùng DeaTools để cài fm, xong up lên fm 8.0.1 khi chạy nó vẫn đòi đưa CD vào. Bác nào có cách gì giúp với.

Số bài viết
    34
    em làm dc rồi, nhưng nó bắt phải bỏ đĩa vào mới chơi dc, lấy đĩa ra khỏi ổ CD, thì ko cho chơi, ai giúp em với

Số bài viết
    562
    thì dùng fm loader mà xài khỏi bỏ đĩa lun mà có nhìu người bảo có virus mình thf xài ổn không sao cả

Số bài viết
    949
    em vẫn dùng fmloader.exe ngon!
    Nhưng sau một thời gian hem chơi kích đúp vào đó để chơi thì nó báo virut rùi xóa lun!
    Em down cái NS-FM08_Mini-poseden rõ ràng có file để mount mà lúc mount đĩa em chỉ đường dẫn đến đấy thì nó báo file not accessable chả hỉu gì sất ko chơi đc bác nào giúp em với (em dùng alcohol 120%)

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    1
    Hi!
    Ban cho minh hoi chut.
    Dựa theo bài viết của bạn, mình down ban 8.0.1 về, sau đó cài đặt thì thấy báo là update folder, mình thao tác thì không thấy báo yêu cầu chỉ định đường dẫn cài đặt, mà chỉ thấy nêu đường dẫn đến file fm.exe Theo mình hiểu thì bản 8.0.1 là bản sữa chữa, vá lỗi, không dùng để cài đặt phải không?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới