Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 145 trang Trang đầuTrang đầu ... 9101112132161111 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 1448
    Số bài viết
    58
    Cho tớ hỏi mấy bạn trong này .... 1 câu ... vì sao các cậu làm fan club này vậy ???... Nói chuyện giao hữu đừng đuổi nhau ra nhá

Số bài viết
    3
    Thực sự mà nói thì mua Torres chắc gì đã hay. Ko phủ nhận trình độ của Torres, nhưng với cái giá 26 triệu bảng mà chắc chắn sẽ phải hơn thì dư đủ mua cả OH lẫn De Rossi ^_^ VÀ cũng hơi lo 1 điều, hiện cánh phải của MU, Neville đã quá già, người thay thế thì chưa thấy===> rút kinh nghiệm Fm, Sir Fer hãy mua ngay Iraola

Số bài viết
    182
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zerontq Bài viết
    Thực sự mà nói thì mua Torres chắc gì đã hay. Ko phủ nhận trình độ của Torres, nhưng với cái giá 26 triệu bảng mà chắc chắn sẽ phải hơn thì dư đủ mua cả OH lẫn De Rossi ^_^ VÀ cũng hơi lo 1 điều, hiện cánh phải của MU, Neville đã quá già, người thay thế thì chưa thấy===> rút kinh nghiệm Fm, Sir Fer hãy mua ngay Iraola
    lo gì , cánh phải dù chưa có ai xuất sắc thì cũng còn wes brown hay pique , hoặc óhea đây , đá tròn vai cũng tạm đc rồi . Cái MU cần bây giờ là 1 tv cánh , khi mà ronaldo mất fong độ hay chấn thương trong khi park hay giggsy chưa lại thì sao :?????:

Elisha Cuthbert - Miss Girl Next Door

Số bài viết
    213
    Fletcher and Richarson có thể đá cánh
    Oshea có thể đá DM
    Nhưng vẫn gà..Tôi thấy mua Torres và De Rossi à hơp lí quá

Số bài viết
    179
    Xời ơi, không hợp lý mới là lạ. Đó hiện nay toàn là những cầu thủ đang độ chín, hoặc là còn trẻ nhưng đã thể hiện được mình và đã được "cọ xát" nhiều trong môi trường bóng đá chuyên nghiệp, vấn đề cuối cùng vẫn là MU có thể mua về đc cầu thủ nào??? Bởi vì chuyện theo đuổi và chuyện tậu về là hai chuyện khác nhau..:

(roẹt....roẹt...roẹttt....) Ký rồi đó.
    [SIGPIC]http://i32.photobucket.com/albums/d48/dokhoadao/xhdsigyh0.jpg[/SIGPIC]

Số bài viết
    142
    cái chính ko chỉ là chuyện cầu thủ ấy đá hay đến mức nào, mà còn phải phù hợp với hướng đầu tư của đội bóng và quan trọng nhất là phải hòa nhập đc với môi trường mới. Vì thế cho nên dù torres về mu thì cũng chưa chắc tiền đạo này có thể phát huy hết tố chất kỹ thuật và khả năng sát thủ của mình. Có thể nhận thấy 1 ví dụ đơn giản: Mutu so với drogba, mọi người thì ko biết thế nào chứ bản thân em cho rằng mutu hơn hẳn drogba về kỹ thuật, khả năng giữ bóng, dứt điểm, độ tinh quái.... Thế nhưng mutu lại ko thể có đc 1 vị trí chính thức trong đội hình chelsea, trong khi với thể lực, tốc độ và sức càn lướt kinh người, drogba thậm chí vẫn luôn đc đá chính cho dù shevchenko đã về với chels. Nhiều người cho rằng những gì drogba có đc là do đồng đội và may mắn, nhưng ko thể phủ nhận những điểm mạnh của drogba: "năng lực góp phần tạo nên may mắn", rất nhiều người tin như vậy. Vì vậy, em thấy mu cũng tương tự, ko nhất thiết phải bỏ tiền triệu ra mua cầu thủ giỏi để rồi sau đó chính cầu thủ đó cũng ko hiểu mình đang làm gì ở đội bóng mới (trường hợp của veron) mà nên tìm kiếm những con người phù hợp với lối chơi của tập thể
    Nói là nói vậy nhưng vẫn muốn mu mua đc de rossi và torres ^^

Số bài viết
    213
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duchuy_1590 Bài viết
    cái chính ko chỉ là chuyện cầu thủ ấy đá hay đến mức nào, mà còn phải phù hợp với hướng đầu tư của đội bóng và quan trọng nhất là phải hòa nhập đc với môi trường mới. Vì thế cho nên dù torres về mu thì cũng chưa chắc tiền đạo này có thể phát huy hết tố chất kỹ thuật và khả năng sát thủ của mình. Có thể nhận thấy 1 ví dụ đơn giản: Mutu so với drogba, mọi người thì ko biết thế nào chứ bản thân em cho rằng mutu hơn hẳn drogba về kỹ thuật, khả năng giữ bóng, dứt điểm, độ tinh quái.... Thế nhưng mutu lại ko thể có đc 1 vị trí chính thức trong đội hình chelsea, trong khi với thể lực, tốc độ và sức càn lướt kinh người, drogba thậm chí vẫn luôn đc đá chính cho dù shevchenko đã về với chels. Nhiều người cho rằng những gì drogba có đc là do đồng đội và may mắn, nhưng ko thể phủ nhận những điểm mạnh của drogba: "năng lực góp phần tạo nên may mắn", rất nhiều người tin như vậy. Vì vậy, em thấy mu cũng tương tự, ko nhất thiết phải bỏ tiền triệu ra mua cầu thủ giỏi để rồi sau đó chính cầu thủ đó cũng ko hiểu mình đang làm gì ở đội bóng mới (trường hợp của veron) mà nên tìm kiếm những con người phù hợp với lối chơi của tập thể
    Nói là nói vậy nhưng vẫn muốn mu mua đc de rossi và torres ^^
    :hongchiu: Chời ơi..Thằng này tuổi nhỏ mà tài cao, tầm hiểu bít rộng
    Ở chú , anh thấy lai hình ảnh của mình thời còn trẻ
    Hãy cố găng phát huy nhé..Như C Ronaldo ấy, chứ đưng như W Rooney bi giờ:thattinh: :say:

Số bài viết
    213

Icon3

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    ---> Một sự so sánh nhố nhăng và gây hiềm khích cá nhân, mong rằng kilac sẽ ít viết những bài thế này (Omnislash có hiềm khích với kilac)
    :thattinh:
    Cái ông này , tôi đang khen người ta ....4room này rất cần nhừng ngươi nhiệt tình trẻ tuổi như Duchuy hay la mymylove
    Sao ông lại sư so sánh ấy là nhố năng kia chứ, tôi buôn và thất vong quá:thattinh:
    Nhưng dù sao cung thông cảm cho ông , chẳng có ai khen:say:
    Hix, viết bài như thế nay...có gọi la spam ko nhỉ?:?????:

:-L

Số bài viết
    142
    1 lần nữa đồng ý với omnislash, ko có thiện cảm với kilac trong thời gian gần đây. Em ko muốn so sánh mình với người khác và cũng ko muốn bị người khác so sánh.
    Đã từng 1 lần nhắc nhở kilac về vấn đề bài viết rồi, đừng nên gây hiềm khích với các thành viên khác. Rất mong mọi người giải quyết ổn thỏa chuyện này, duy trì sự thân thiện giữa các thành viên
    CÒn bây giờ, vì đây là box tính bài viết, nên mong mọi người ko bàn luận thêm về chuyện này nữa, trả box này về đúng mục đích của nó(nêu có gì muốn nói xin mời ra Y!M)
    Trở lại với chính sách chuyển nhượng của mu, em thấy nếu muốn mua 1 tiền đạo và 1 tiền vệ trung tâm thì ko nên lấy rossi và torres. Trên hàng công, mu đã có rooney với tầm hoạt động rộng và khả năng quấy nhiễu tốt, cần có 1 sát thủ có khả năng đá cắm với thể lực sung mãn (hiện giờ, khó mà tìm đc người thay thế nis, những người như thế đều đã có nơi chốn rồi, khó mà mua lại đc); em đề cử cho Klose - tiền đạo này đã bày tỏ ý muốn sang Anh thi đấu trong mùa đông này. Còn hàng tiền vệ, carrick ko thể là sự thay thế xứng đáng cho roy keane: roykeane là 1 bức tường thực sự với sức khỏe tốt, không ngại va chạm và thi đấu cực kì chắc chắn, là điểm tựa cho các cầu thủ tuyến trên thoải mái tấn công. Trong khi đó carrick là cầu thủ có thiên hướng tấn công, ko có khả năng tranh chấp với các tiền vệ trụ trâu bò như Makelele, G.Silva, Sissoko. Có lẽ mu nên mua Owen Hagreaves (mỗi tội thằng BM ko chịu bán ~_~) Hoặc Tim Borrowski, Cambiaso....
    Ngoài 2 vị trí này, MU cũng nên bắt đầu tìm người thay thế cho G.Neville, cầu thủ đang có mong muốn được giảm bớt cường độ thi đấu - đã qua rồi cái thời neville có thể liên tục lên tham gia tấn công trong nhiều trận đấu liên tục. Nhưng mà hậu vệ phải ngoài đời bây h cũng thuộc loại "hàng hiếm", muốn tìm ra 1 cầu thủ giỏi cũng ko đơn giản. Đề cử : cristian Zaccardo của ý, 1 hậu vệ phải đầy triển vọng (dù wc vừa rồi, anh là 1 trong 2 người "có thể" làm tung lưới Buffon ~_~)

Số bài viết
    6,093
    Trở lại với chính sách chuyển nhượng của mu, em thấy nếu muốn mua 1 tiền đạo và 1 tiền vệ trung tâm thì ko nên lấy rossi và torres. Trên hàng công, mu đã có rooney với tầm hoạt động rộng và khả năng quấy nhiễu tốt, cần có 1 sát thủ có khả năng đá cắm với thể lực sung mãn (hiện giờ, khó mà tìm đc người thay thế nis, những người như thế đều đã có nơi chốn rồi, khó mà mua lại đc); em đề cử cho Klose - tiền đạo này đã bày tỏ ý muốn sang Anh thi đấu trong mùa đông này. Còn hàng tiền vệ, carrick ko thể là sự thay thế xứng đáng cho roy keane: roykeane là 1 bức tường thực sự với sức khỏe tốt, không ngại va chạm và thi đấu cực kì chắc chắn, là điểm tựa cho các cầu thủ tuyến trên thoải mái tấn công. Trong khi đó carrick là cầu thủ có thiên hướng tấn công, ko có khả năng tranh chấp với các tiền vệ trụ trâu bò như Makelele, G.Silva, Sissoko. Có lẽ mu nên mua Owen Hagreaves (mỗi tội thằng BM ko chịu bán ~_~) Hoặc Tim Borrowski, Cambiaso....
    Ngoài 2 vị trí này, MU cũng nên bắt đầu tìm người thay thế cho G.Neville, cầu thủ đang có mong muốn được giảm bớt cường độ thi đấu - đã qua rồi cái thời neville có thể liên tục lên tham gia tấn công trong nhiều trận đấu liên tục. Nhưng mà hậu vệ phải ngoài đời bây h cũng thuộc loại "hàng hiếm", muốn tìm ra 1 cầu thủ giỏi cũng ko đơn giản. Đề cử : cristian Zaccardo của ý, 1 hậu vệ phải đầy triển vọng (dù wc vừa rồi, anh là 1 trong 2 người "có thể" làm tung lưới Buffon ~_~)
    Dĩ nhiên là ko thể so sánh giữa Carrick và Keano được, giữa 2 người có lối đá hoàn toàn khác nhau . Keano là 1 TV trụ thực sự, tranh bóng quyết liệt, luôn là chỗ dựa cho đồng đội. Còn Carrick thì nửa thủ nửa công , lại có lối đá khá "công tử" ( dù anh có nhiều pha bóng chuồi rất tốt trong những trận còn đây ) . Do đó có lẽ Alex cần phải chỉnh sửa lại đội hình , tốt nhất là cố gắng mua OH <~~ có anh này về là MU sẽ vực dậy đc tuyến giữa , như OH đã thể hiện trong màu áo ủa 3 chú sư tử ^^

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới