Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 52

Chủ đề: Dream team!

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kamelot88 Bài viết
    GK àh?đầy ra ấy, Viviano này, Logan Bailly này, ko thì lấy lun Ustari kìa, bảo đảm, ^^!!!
    Thấy nói về Bailly rồi nhưng chơi 8.01 không có tên, đến mùa 10/11 rồi nên không chơi lại nữa. Viviano trông không đẹp, thà lấy Ruben vừa sign free tốt hơn. Chỉ giáo giúp mấy tên khác, cho em giá luôn đi, nhỡ hớ thì... Em là em quý tiền hơn cầu thủ, nhìn câu lạc bộ ăn nên làm ra cũng sướng, huấn luyện cầu thủ nhà thấy mình trong danh sách Favoured Personal cũng khoái!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi 098xxx : 14-12-2007 vào lúc 12:38 AM

Số bài viết
    562
    Mình đá MU mùa đầu sang mua lun Aguero cộng Rafinha Matiaz fernandez breno marcelo defour banega đầu mùa giải marcelo mua giữa mùa kết quả nguyên mùa giải tiền cứ thế mà xuống giờ đang là 0 chắc phải bán mấy thằng xịn quá carrick đang được chọn bản 801 nó xuống giá kinh khó lắm mới thuyết phục AC mua nó bằng với giá chuyển nhượng từ Tot sang MU 14M bảng

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    @vnandrei: mua bán thế chắc sang mùa 3 lại đến lượt Henry với Eto ra đi thôi. Trừ những thằng giá cao đá chính nhiều ra, những thằng còn lại ko biết 1 mùa đá có được nổi 10 trận ko nữa8->. Đợi cái đội cho Loan kia nó về, rồi lại unhappy chả đến nửa đội ấy à
    @cloudstrife: bàn phím liệt hay sao mà post bài ko có lấy 1 dấu phẩy thế, ko đọc được:-<

Số bài viết
    254
    thủ môn theo genie scout ta có thứ tự sau:
    1.Buffon
    2.Peter cech
    3.Lehman
    4.Federico(palermo)
    5.Ustari
    6.Casilas

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của matran241091 Bài viết
    thủ môn theo genie scout ta có thứ tự sau:
    1.Buffon
    2.Peter cech
    3.Lehman
    4.Federico(palermo)
    5.Ustari
    6.Casilas
    Scout là scout vậy thôi chứ đâu hẳn là chính xác hoàn toàn, cầm thử chelsea thấy cech bắt cũng bình thường thôi, nhưng sang real, casillas bắt cứ gọi là vô đối, lúc phong độ cao trung bình 1 trận chỉ thủng 0,2 bàn thôi

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336

Này thì dreamteam này, đang cố phấn đấu phải thành tuyển Ý đây ><

Số bài viết
    73
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovecm Bài viết
    Trời! bán Iniesta - một trong những tiền vệ trung tâm hay nhất thế giới, trong đội hình của tôi, Iniesta luôn chiếm vị trí chính thức vừa thu hồi bóng tốt, vừa điều tiết trận đấu, với tôi Fabregas chẳng là jì với Iniesta. Barca của bác thua tới 4 trận trong một mùa giải kìa bị Sevilla nện cho 3 trắng. Hòa Almeria.
    Do you know what' a dream team?
    Iniesta trong đội hình của tớ đá cũng bình thường, mỗi tội sút toàn trượt mà lại hay sút xa nên tớ ngứa mắt. Mà cái đội hình này mấy trận trước ghi bàn ầm ầm, mấy trận sau tự nhiên lại tịt ngúm, cầu thủ vẫn morale tốt, condi 100%, vẫn ép sân đều nhưng không bóng cứ vào vòng cấm lại bật ra, đội bạn có vài đường phản công thì lại ghi bàn. Tức . Sau đó tớ thay 1 loạt đội hình chính thì lại ok.

mua bán thế chắc sang mùa 3 lại đến lượt Henry với Eto ra đi thôi. Trừ những thằng giá cao đá chính nhiều ra, những thằng còn lại ko biết 1 mùa đá có được nổi 10 trận ko nữa. Đợi cái đội cho Loan kia nó về, rồi lại unhappy chả đến nửa đội ấy à
    Mấy thằng dưới 22 tớ cho mượn hết để lấy kinh nghiệm, đội hình chính chỉ để vừa đủ đá và xoay vòng thôi.

Số bài viết
    75
    Huhu bác nào cho biết em nên làm gì.Mua nhóc Gyan Asamoah 12.5M(cho Middlesbrough) trả lương 60K/tuần và work_permit.Pó tay.Bác nào biết chỉ em với.nó đá hơn 10 tr cho DTQG rồi mà.Ko có thế em mua Rivaldo 36t về cũng bị WP là sao.Nó đá 6X tr cho DTQG ròi mà.Tiếc wé,mua` 3 rồi mà vẫn ko có đc Asamoah

Số bài viết
    73
    Đội hình mới nhất của tớ:

đội hình này chú trọng tấn công trung lộ, 34 trận bất bại rồi các bác ạ:

Số bài viết
    110
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vnandrei Bài viết
    Đội hình mới nhất của tớ:

đội hình này chú trọng tấn công trung lộ, 34 trận bất bại rồi các bác ạ:

sao bac ko post luonfile tactic cho moi ng cung test><

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới