Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Việt Nam có bạn độ hay không???

Người đã bình chọn
68. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Yep

41 60.29%
  • No

27 39.71%
Trang thứ 3 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 100
    Số bài viết
    209
    Các bạn biết vì sao bóng đá VN mãi thua Thái Lan ko?chúng ta thua họ từ cách đào tạo cầu thủ,giáo dục cầu thủ cho tới cả văn hóa cổ động.Khi đội tuyển chúng ta thắng thì tất cả đều tung hô kiểu như "Việt Nam làm gỏi Malaysia" nhưng khi tuyển thua thì "Sốc" "Tuyển U23 bán độ?"...Tôi đã nhiều lần đi xem trên sân Mỹ Đình và thấy khi cầu thủ VN mình mắc sai lầm,khán giả khó mà bỏ qua cho,mỗi khi cầu thủ đó có bóng thì khán giả mình đều huýt sáo và chế giễu...thử hỏi như vậy thì làm sao cầu thủ có thể đá tốt được (Bằng chứng là Tô Vĩnh Lợi)
    Còn Thái Lan ư,các bạn có thấy cổ động viên của họ hơn mình ở đâu ko?trong trận Thái gặp Myanma,thủ môn họ mắc sai làm sơ đẳng (Để rơi bóng) nhưng khán giả họ ko la ó mà bù lại mỗi khi thủ môn này bắt bóng thì cả khán đài đều vỗ tay hoan hô.

như các cụ đã nói: "Khi vui thì vỗ tay vào,nhưng khi buồn thì không thấy ai".Cổ động viên VN như vậy thì mãi mãi bóng đá VN ko phát triển được,và các cầu thủ VN bây giờ thằng nào mà bán độ thì chỉ có được ngồi tù rũ xương rồi sau đó đố mà ngẩng mặt nhìn đời được.

Chưa làm được gì trên đời,có chữ ký chỉ thêm xấu hổ...

Số bài viết
    206
    Vừa đủ để vào vòng sau, tránh gặp thái lan
    Cầu thủ ít mất sức, lại được thêm tiền, tội gì o bán
    Bán độ là phải đạo
    Theo lời đại ca Quyến kì Seagame trước thì : "đội nhà vẫn thắng mà chúng em vẫn có tiền"
    Chỉ khác nhau chỗ thắng hay, thắng dở
    BÁN, bán tất

my wives: SL45i Ngage Classic, and Palm Treo 650

Số bài viết
    361
    Thông thường ở những giải đấu lớn những đội đá lởm khởm ở vòng bảng thì càng vào sâu đá càng xung và sau đó là Vô địch. Ko biết VN thế nào nhỉ

Số bài viết
    23
    Không hiểu Việt Nam hết tiền vệ trung tâm rồi hay sao mà cho thằng Phùng Công Minh vào đá cả trận chỉ thấy nó chém trượt và chuyền vào chân đối phương . Thằng này vừa lùn vừa béo đúng là vô tích sự

Số bài viết
    2,089
    Sau trận gặp Sing, thằng Công Vinh tra lời phỏng vấn nói rằng: "Em đá vậy không ai có thể trách em được hết" là tui nghi rồi.
    Sáng nay thấy giá kèo VN chấp 1;1/2 , tui biết ngay là VN sẽ ăn đúng 1 trái mà

Số bài viết
    465
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ct4 Bài viết
    Việt Nam muôn đời là thế, thắng thì đưa lên mây xanh còn thua thì chửi nó lên bờ xuống ruộng, thử hỏi như thế thì làm sao mà chịu được. Cái gì mọi người cũng nên bình tĩnh thôi chứ
    Như SG 23, cái trận đá với Myanmar mình ép sân đá trên trân 100%, tạo thế trận tốt, có ai nghĩ mình bán độ đâu, thế mà lại có
    Nói như thế để thấy thực tế nhìn thấy đôi khi không đúng, cần cân nhắc trước khi nói, đừng có vì mấy trận đấu thiếu thuyết phục mà đưa ra những nhận định chủ quan.
    Liệu khi VN vô địch SG thì những lời soi mói đó còn có giá trị gì nữa. Tất cả hãy để cho thời gian trả lời.
    Bác này lạc quan thật. Đá kiểu này mà đòi vô địch SG thì cũng lạ. Mà dù có vô địch đi nữa mà cứ chơi kiểu này thì tui hỏi thật là có ai ủng hộ, tự hào về cái huy chương đó ko? Bán độ hay ko thì tui ko dám nói. Chỉ dám nói là đội tuyển đá chưa đúng tầm của mình, quan trọng hơn là ko có tinh thần vì màu cờ sắc áo, ko xứng đáng với người hâm mộ. Cứ đá hết mình vào, dù có hay ko vô địch hay thậm chí ko có huy chương thì tui tin là ko có ai phàn nàn gì về đội tuyển hết. Chứ đá cứ như 3 trận vòng loại thì dù có vô địch thì cũng chẳng thấy sướng tý nào.

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Thôi, lại quay về với FMM, sửa hết đội VN thành cao 2m với chỉ số toàn 20. Rồi quay lại đá Seagames với AsianCup, vậy là sẽ có cơ hội để phục thù đội Lào trận hôm nay. Cái tội dám ghi bàn trước vào lưới U23VN à

Còn như ông gì nói ở trên là "vui thì vỗ tay còn buồn thì không thấy đâu" với cả gì mà thủ môn TL tuột tay khán giả vẫn khen không chửi. Xin thưa rằng đá như U23VN thế thì sao có thể vỗ tay được, sau trận gặp Sin nhưng chúng ta có bỏ đội đâu. Vẫn xem đều mà, xem để rồi mà ức chế

Còn chuyện tuột tay TM nhưng khán giả không chửi: sai lầm ngẫu nhiên hoặc bột phát sẽ không ai chửi nhiều nhưng sai lầm lặp lại nhiều lần thì không chỉ bị ăn chửi không đâu. Nặng hơn chửi cũng có nữa kia. Với lại xem lại thằng Thái đá đi cha, nó đá thế thì ai mà chửi được nữa. Chẳng nhẽ lại chửi: *** *** ***, sao đội U23 TL mình hôm nay đá hay thế nhỉ:-"

Số bài viết
    90
    sao đá kém 1 tỳ là nghi bán độ nhị ???????????
    nhưng đừng bao giờ mơ vn vô địch ...............???và ccungx đừng hỏi vì sao? vn mà hỏi nhiều quá ko hay phải hông ?

Số bài viết
    403
    Hôm nay Việt Nam đá thật sự kém,Ai cũng nhận ra điều đó,Nhưng riêng tôi nghĩ không việc gì phải tuyệt vọng cả,Tất cả vì tình yêu với bóng đá mà tiếp tục cổ vũ cho đội nhà.Biết đâu sẽ có chuyển biến lớn trong các trận sau.Không nên vội vã kết luận làm gì trước khi Seagame kết thúc

Học Cách Để Yêu

Số bài viết
    300
    Bán độ khỉ gì.Chẳng thằng nào đủ ngu để mà bán độ nữa đâu Vấn đề có thể nằm ở điểm rơi phong độ của BHL đang tính toán hoặc do các trụ cột thi đấu quá nhiều trong thời gian vừa qua nên mất hết hưng phấn trong thi đấu (đôi khi là chủ quan) . Nguyên nhân thì có nhiều nhưng cuối cùng VN vẫn đạt đc trọn vẹn mục tiêu đề ra : đầu bảng và tránh đc Thái (tuy ko thuyết phục cho lắm),đấy mới là điều quan trọng.
    Sắp tới đây cả Nam và Nữ VN đều gặp đối trọng Myanmar.Hy vọng đội tuyển sẽ làm cú đúp Chung kết làm hài lòng fan hâm mộ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới