Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 40
    Số bài viết
    254
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hungmom Bài viết
    Một số nội dung mang tính mùa vụ nhưng nó có tính gay cấn - hấp dẫn cao có thể châm chước..
    Mod và admin thấy được là được,còn mem thấy được là không được
    Chả lẽ mem không biết gì về thể thao ah

Số bài viết
    684
    Tui nghĩ mod nên qui định rõ ràng rõ ràng mấy cái này trong luật
    Tui cũng đang tính làm thế nào cho nó hợp lý. Ban đầu tôi định mở các topic về các giải VĐQG Châu Âu (tui để đấy cho các bạn tự lập - không lại nghĩ tôi áp đặt), nhưng chả có ai làm??
    CÒn cái topic về 2 trận derby thì tôi định đưa nó thành 2 giải Ý và Tây Ban Nha, nhưng thấy các bài viết trong đó của các bạn ở trỏng lại post gộp chung của 2 trận ở 2 giải khác nhau nên việc này mất cũng khá nhiều time cho tôi khi chia ra làm 2 topic!
    Nhắc với MA_BU: Việc bạn bị ban tôi đã giải thích khá rõ rồi, bạn còn nói đi nói lại làm gì nữa? Chả nhẽ mỗi lần vậy tôi phải giải thích mãi àh? Còn YK của bạn trên YKĐG tôi cũng đã xem xét rồi! Có hay ho gì đâu mà phải hoạnh hoẹ với mem cho mệt người! Nhất là với box Thể Thao thì chủ yếu vui là chính!
    Hiểu thế nào cho đúng với câu nói của bạn vậy? Có gì thì bạn cứ đóng góp thẳng ra, tôi đang dần quy hoạch để phát triển box. Tất nhiên không thể hoàn chỉnh ngay từ đầu được. Hy vọng lần sau không phải nghe những ý kiến như thế này nữa!

Số bài viết
    959
    Tui nghĩ mod nên qui định rõ ràng rõ ràng mấy cái này trong luật
    Chứ cậu sống ở ngoài đời có thuộc hết từng điều trong cuốn Luật dân sự không ??? Cái gì cảm thấy làm được hay đừng nên làm thì tự mình nghĩ chứ. Chả nhẽ đi ra đường người nào cũng yêu cầu được cấp cho một quyển Luật dân sự kè kè bên nách à

Chả lẽ mem không biết gì về thể thao ah
    Cái này là bạn tự cho thế chứ không phải Admin hay Mod nói ra nhé!
    Bạn không đọc lại phần khi bạn tạo Tài khoản ở diễn đàn và đọc Nội Quy của Diễn đàn FMVN sao? Khi bạn kích vào "Đồng ý" nghĩa là bạn đã tìm hiểu và thông qua Nội quy của diễn đàn. Như vậy nghĩa là đã đăng nhập vào diễn đàn thì bạn phải theo Luật lệ của diễn đàn, và cách quản lý của diễn đàn.
    Có thể một vài điểm trong vấn đề quản lý còn chưa hợp lý và thấu đáo. ban QT mong muốn được sự đóng góp chân thành, mang tính xây dựng cho diễn đàn, chứ không phải dùng từ thiếu tính đóng góp, thiếu văn minh lịch sự.

VÊ QUÊ HÚT THUỐC LÀO, BẾ CHÁU ....

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Theo tôi trong box Thể thao cứ chia ra các giải chính như V-league, CL, UEFA, NH Anh, Ý, TBN, WorldCup, Euro... (có thể thêm 1 số các giải khác như CAN 2008, Copal****adores nếu có ai máu). Rồi các sự kiện của từng giải thì cứ vào đấy mà post bài. Nếu ai lập topic nhầm chỗ kiểu NH Anh lại cho vào TBN thì mod với admin move cho kiêm nhắc nhở hoặc cảnh cáo tùy.
    Sau khi hết 1 mùa giải thì lại chuyển những bài post cũ vào 1 khu vực để topic lại cho các mem bắt đầu 1 mùa giải mới. Chứ bây giờ box Thể thao mới có 3 trang, cứ thế này sau nó phình to e rằng lúc đấy quản lý sẽ rất khó đấy.

Số bài viết
    684
    Điều bạn nói cũng là điều tôi đang hướng cho các mem đi. Nhưng như tôi đã nói ở bài trên:
    Tui cũng đang tính làm thế nào cho nó hợp lý. Ban đầu tôi định mở các topic về các giải VĐQG Châu Âu (tui để đấy cho các bạn tự lập - không lại nghĩ tôi áp đặt), nhưng chả có ai làm??
    Có lẽ phải tự tay tôi lập các topic này ra vậy? Ngay trong chiều nay. Mọi người cứ vào các nhà đó mà post bài tránh tình trạng lập topic bừa bãi (muốn biết chi tiết xem thêm ở phần Phân đất theo lô).

Số bài viết
    2,089
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienthanqnd2005 Bài viết
    (tui để đấy cho các bạn tự lập - không lại nghĩ tôi áp đặt)
    Lập ra để bị cảnh cáo thì ai dám lập

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienthanqnd2005 Bài viết
    Nhắc với MA_BU: Việc bạn bị ban tôi đã giải thích khá rõ rồi, bạn còn nói đi nói lại làm gì nữa? Chả nhẽ mỗi lần vậy tôi phải giải thích mãi àh? Còn YK của bạn trên YKĐG tôi cũng đã xem xét rồi! Có hay ho gì đâu mà phải hoạnh hoẹ với mem cho mệt người! Nhất là với box Thể Thao thì chủ yếu vui là chính!
    Tui không muốn nhắc lại cái chuyện đã qua, tui sai tôi chịu phạt, đó là điều rõ ràng, nhưng tui muốn mọi chuyện phải thỏa đáng, rõ ràng (bởi vì không phải là tôi sai hoàn toàn). Mong bác xem xét cái ý kiến tui nêu ở box Thu nhận ý kiến đóng góp.
    THiết nghĩ những nơi như thế này là nơi đê mod, admin giải thích những thắc mắc của mem, anh em trong forum phải luôn vui vẻ với nhau thì chẳng hay hơn sao. Những gì muốn nói hãy để mem nói cho hết, chẳng lẽ lại muốn chẳng có ai phàn nàn việc gì.
    Như tui đã nói cái nghệ thuật của người làm lãnh đạo là phải làm sao cho cấp dưới "tâm phục" và nể trọng mình

Số bài viết
    684
    Lập ra để bị cảnh cáo thì ai dám lập
    Cậu có nghĩ trước khi nói câu này không vậy?
    Tui không muốn nhắc lại cái chuyện đã qua, tui sai tôi chịu phạt, đó là điều rõ ràng, nhưng tui muốn mọi chuyện phải thỏa đáng, rõ ràng (bởi vì không phải là tôi sai hoàn toàn). Mong bác xem xét cái ý kiến tui nêu ở box Thu nhận ý kiến đóng góp.
    Có nhất thiết phải nói đi nói lại mãi một vấn đề không nhỉ? Bạn cứ vào lục trong box YKĐG của forum xem (Tôi đã trả lời rất rõ rồi)! Còn ý kiến của bạn post trên đó tôi nói là tôi đã đọc rồi bạn cứ xem lại bài viết ở trên!. Vấn đề đó của bạn theo tôi nghĩ nên Stop ở đây
    THiết nghĩ những nơi như thế này là nơi đê mod, admin giải thích những thắc mắc của mem, anh em trong forum phải luôn vui vẻ với nhau thì chẳng hay hơn sao. Những gì muốn nói hãy để mem nói cho hết, chẳng lẽ lại muốn chẳng có ai phàn nàn việc gì.
    Chính vì muốn có nơi cho anh em giải bày và hiểu rõ cũng như muốn đóng góp cho box nên tôi lập ra topic này! Còn trên box YKĐG của forum tôi không muốn vào đó nói nhiều bởi tôi nghĩ box đó không phải là nơi để cãi vã nhau. Mọi vấn đề tôi đặt ra tôi đều có thể giải quyết được. Tôi vẫn muốn ở box YKĐG là nơi để các bạn nêu các ý kiến - đóng góp để xây dựng phát triển forum. Mọi ý kiến của các bạn đều được tôi xem xét, tôi k trả lời hoặc chưa trả lời cũng tuỳ từng trường hợp cụ thể, có thể trả lời trực tiếp hoặc có thể câu trả lời của tôi đó chính là những việc làm và những động thái của tôi mà bạn có thể nhận biết được!.
    Như tui đã nói cái nghệ thuật của người làm lãnh đạo là phải làm sao cho cấp dưới "tâm phục" và nể trọng mình
    Bạn cứ phát huy đi, forum luôn có những vị trí cho bạn khi bạn phát huy hết những năng lực của mình !
    Thân!

Số bài viết
    2,089
    Một số ý kiến
    Premier League chứ kô phải là Primier (cái này là sai cơ bản ah nha)
    Nên để riêng topic của UEFA, còn các cúp quốc gia nước nào thì bàn chung với giải VDQG luôn
    Xóa 2 cái box "Mổ xẻ U23VN" và "Kết quả của Việt Nam tại Seagame này" thay vào "Bóng đá VN hậu Seagames"
    ^_^

Số bài viết
    684
    Nên để riêng topic của UEFA, còn các cúp quốc gia nước nào thì bàn chung với giải VDQG luôn
    Đó chỉ là topic bàn về UEFA cup mà thôi:
    http://fm-vn.com/diendan/showpost.ph...73&postcount=5

Xóa 2 cái box "Mổ xẻ U23VN" và "Kết quả của Việt Nam tại Seagame này" thay vào "Bóng đá VN hậu Seagames"
    ^_^
    Đợt đầu tôi chỉ move và ghép các topic vào với nhau mà bà con đã hiểu nhầm tôi và la oai oái, Bi h còn đòi xóa của người ta bao nhiêu bài viết nữa thì sống sao nổi . Không hẳn là hết mỗi giải đấu là phải xóa cả, bới dân làng không phải ai cũng spam (nhất là box tui quản lý thì chém đẹp với những hành vi này!). Cứ để đó, sau khi đã bị khóa thì theo năm tháng nó sẽ tự lặn xuống những trang sau thôi. Chú em khỏi phải bận tâm.
    Còn về bóng đá Việt Nam đã có topic rồi, chú xem trong "phân đất theo lô" (sẵn đây lôi lên cho chú luôn).
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=1296
    Khi có sự kiện gì nóng bỏng thì tôi sẽ edit các topic cho hợp lý - Chính vì thế mới không để lập các topic theo mùa vụ!?

Số bài viết
    465
    OMG, đưa tin về thị trường chuyển nhượng mùa đông mà lại thành ra là spam? Đọc báo thấy 2 CLB Milan theo đuổi 2 ku trẻ chưa ai biết thì tui đưa lên forum chia sẻ với anh em mà hóa ra tui spam sao? Ông anh định nghĩa thế nào là spam? Hay là trong cái box chuyển nhượng mùa đông tui chỉ vào đưa link nếu có tin gì mới? ( khác gì nhau chứ?)
    Đã thế còn bị dính 2 điểm, hay thật.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới