Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    73

Fm 20 vẫn chuối cả nải

Mình đang chơi FM17 , rất khoái cảm giác chạy, sút, chuyền của bản này. chuyển sang FM20 thấy nản, ngoài hình ảnh đẹp hơn, thì engine trận đấu tệ y như FM15. Cầu thủ siêu ngớ ngẩn. Không biết bà con có bị cảm giác như vậy không?

sau khi chỉnh lại training thì có đỡ hơn tí nhưng không đã bằng fm17

Số bài viết
    694

Từ: Fm 20 vẫn chuối cả nải

1. Training phải phù họp với lối chơi.

2. Bây giờ mua cầu thủ sao số về chưa chắc đã hay vì còn tính đến chuyện thích nghi giải đấu, hòa hợp phòng thay đồ, hợp chiến thuật các kiểu chứ ko còn loại auto mua WK train thành sao như mấy bản cũ nữa.

Nói chung là FM bây giờ nó cống gắng làm thật như ngoài đời nên đương nhiên bản 20 sẽ khó hơn bản 17 nhiều.

Nếu bạn ko thích bản 20 thì có thể down bản update CN FM17 mới nhất (Rô qua Juve, Hazard qua Real...) chơi lại.

https://www.fshare.vn/file/FSD8RVS52KCT

Số bài viết
    97

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của congalete Bài viết
    Mình đang chơi FM17 , rất khoái cảm giác chạy, sút, chuyền của bản này. chuyển sang FM20 thấy nản, ngoài hình ảnh đẹp hơn, thì engine trận đấu tệ y như FM15. Cầu thủ siêu ngớ ngẩn. Không biết bà con có bị cảm giác như vậy không?

sau khi chỉnh lại training thì có đỡ hơn tí nhưng không đã bằng fm17
    off 20, chơi lại 17 đi

Số bài viết
    3

đang chơi từ bảng 13 - 20 thấy bản 20 hay vl, mẹ chơi tụt lol 9 mùa chưa vào dc c1, ngân sách cấp toàn 4-6m đéo đủ mua ai toàn đợi hàng hết hợp đồng với xúc dc, laliga nhé các bác

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới