Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 43
    Số bài viết
    39
    Toi da man ma sao chang mua dc Adriano????Ai co cach nao de mua ko???

Số bài viết
    88
    Sao bác không mua được ADriano vừa vào mua được ngay mà . Thằng đấy đá ngày càng trâu . Với Ibra mỗi mùa ghi ko dưới 40 bàn (tính cả 2 thằng )

Số bài viết
    46
    cái này không phải bàn đâu , các bác cứ thử đá cặp Van Nítelrooy _ T. Henry xem .

Số bài viết
    166
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hduc1989 Bài viết
    Sao bác không mua được ADriano vừa vào mua được ngay mà . Thằng đấy đá ngày càng trâu . Với Ibra mỗi mùa ghi ko dưới 40 bàn (tính cả 2 thằng )
    cả 2 chú mà chỉ ghi được có tầm 40 bàn thôi à kém quá riêng rooney cua tôi năm đầu cũng được trên 40 bàn rồi nè

Số bài viết
    62
    thế ai thử căp inzaghi+julio cruz chưa nhỉ cập này phảilà siêu rùa heheh

Số bài viết
    1,178
    Ai thử cặp tiền đạo này đi :

Fabregas + Owen

Cặp này đá thì hết ý rồi . Em năm vừa rồi , áp dụng ở Arsenal , Fabregas cứ gọi là ghi bàn tằng tằng

Because The Main One

Số bài viết
    103
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DemoStone Bài viết
    Đá 5-4-1................(4 DMC)( 1 ST) xem sao
    hehe. sao ko thử dội hình 6-3-1 xem nghe buồn cười nhưng hiệu quả ah. mình chơi Leeds xài đội hình đó với Arsenal thắng 1-0 nhờ pha counter att đó. cứ dùng số đông để thủ, cho tụi nó tackling hard và marking là xong

Số bài viết
    283
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của henry_henry Bài viết
    Ai thử cặp tiền đạo này đi :

Fabregas + Owen

Cặp này đá thì hết ý rồi . Em năm vừa rồi , áp dụng ở Arsenal , Fabregas cứ gọi là ghi bàn tằng tằng
    Don't joke
    Tiền đạo khủng là một phần, quan trọng hơn là các bác set cho nó đá như thế nào cho hợp với tactic mới là điều quan trọng. Lực cao mà set ko hợp thì cũng vứt, mỗi thằng tiền đạo có một đặc điểm, năng lực riêng. Nếu mà set về lực khủng thì các tiền đạo đẳng cấp sàn sàn nhau, ít có thằng nào toàn diện, thấy có mỗi Ibra là toàn diện nhất, to cao đánh đầu tốt, kỹ thuật dê dắt tốt. còn dạng nhỏ mà nhanh thì nhiều, cứ set 1 thằng to làm target, thằng nhỏ free role thì ổn ngay

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovecm Bài viết
    Don't joke
    Tiền đạo khủng là một phần, quan trọng hơn là các bác set cho nó đá như thế nào cho hợp với tactic mới là điều quan trọng. Lực cao mà set ko hợp thì cũng vứt, mỗi thằng tiền đạo có một đặc điểm, năng lực riêng. Nếu mà set về lực khủng thì các tiền đạo đẳng cấp sàn sàn nhau, ít có thằng nào toàn diện, thấy có mỗi Ibra là toàn diện nhất, to cao đánh đầu tốt, kỹ thuật dê dắt tốt. còn dạng nhỏ mà nhanh thì nhiều, cứ set 1 thằng to làm target, thằng nhỏ free role thì ổn ngay
    Không phải em Spam đâu nhưng cho em hỏi Don't joke là gì thế ?

Because The Main One

Số bài viết
    39
    that ma.toi hoi mua mai ma no co ban dau.Bac mua Adriano bao nhieu vay???

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới