Share game FM24 (PC)

Trang thứ 8 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu ... 678910 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 101
    Số bài viết
    21

Từ: Hướng dẫn activate football manager 2020 ver 20.4 trong thời gian steam đang cho trail 6 day!!!!

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoanghoian Bài viết
    Trong thư mục của game fm ấy chứ trong mục cài đặt steam làm gì. Mà giữ nguyên đừng xoá trong steam nha. Gửi utralview qua xem thử
    bác có fb ko mình nt qua . Trong thư mục cài game vẫn còn mà. Làm y chang bác thread luôn.

Số bài viết
    24

Từ: Hướng dẫn activate football manager 2020 ver 20.4 trong thời gian steam đang cho trail 6 day!!!!

Mình nghĩ là cài xong chỉ chơi offline qua icon fm thôi, nghĩa là các bác phải chấp nhận máy đó ko chơi đc bất cứ game nào khác qua steam nữa.
    Vì cứ mở Steam là nó vá thôi.

Số bài viết
    236

mình 20.4.1 đây vẫn chơi bt
    lỗi này do up thì nó xung đột mấy file emu thôi, mình xóa game vào steam up .4.1 sau đó thì làm theo post 1 là chạy dc
    nhưng bây h hết cho free rồi nên cách đó ko dùng dc
    bạn nhờ ai đó up folder fm 20 (đã crack) lên rồi down về chơi như portable thử xem?

Số bài viết
    120

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của shingo Bài viết
    Mình nghĩ là cài xong chỉ chơi offline qua icon fm thôi, nghĩa là các bác phải chấp nhận máy đó ko chơi đc bất cứ game nào khác qua steam nữa.
    Vì cứ mở Steam là nó vá thôi.
    vẫn chơi game khác qua steam đc nhé! chỉ cần chép game fm qua ổ khác ngoài thư mục common của steam là đc!
    ổ cài staem của t là ổ C và chép qua ổ D game fm rồi mở steam chơi game khác bt nè!

Số bài viết
    21

Thím nào còn chơi được zip lại up lên cho ae thử lại đc ko. Trưa đang chơi bt mà tối vào game nó ko lên. Bùn quá

Số bài viết
    143

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gakhonggay Bài viết
    Thím nào còn chơi được zip lại up lên cho ae thử lại đc ko. Trưa đang chơi bt mà tối vào game nó ko lên. Bùn quá
    Mấy hôm trước làm trên 2 máy tính cùng 1 account steam. Giờ 1 máy ko chơi được, 1 máy bình thường
    Chép từ máy chơi được qua, không chạy nhé.
    Nó quản lý theo ID máy thì phải, copy máy khác qua là xịt

Số bài viết
    29

Bên MKDEV mới có bản crack mới đấy. các bác qua bên đó thử xem. Mình thử và chơi ok rồi

Số bài viết
    120

nếu bác nào còn giữ thư mục userdata của steam chưa xóa thì ib qua https://www.facebook.com/profile.php?id=100008861532772 cho t vào xem có thể chạy đc không nhé!

Số bài viết
    143

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của conlocdem Bài viết
    Bên MKDEV mới có bản crack mới đấy. các bác qua bên đó thử xem. Mình thử và chơi ok rồi
    Xin link bạn ơi. Nếu tải về rồi thì up lên GG dùm

Số bài viết
    120

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pato Bài viết
    Xin link bạn ơi. Nếu tải về rồi thì up lên GG dùm
    game: http://btfile.soft5566.com/y/Footbal....Steam.torrent
    crack: https://www2.zippyshare.com/v/qjF0AlnL/file.html
    đang là bản crack test cho nên chưa đưa lên đây thôi vì đang lúc chơi thì bị crash thì cũng thế vs lại không phải máy nào cũng crack đc vì trong rar trên là 1 đống CPU khác nhau phải test từng cái may ra 1 cái dùng đc! phải thương xuyên Save Game As nhé!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới