Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 101
    Số bài viết
    11

Từ: Hướng dẫn activate football manager 2020 ver 20.4 trong thời gian steam đang cho trail 6 day!!!!

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoanghoian Bài viết
    bác tải anydesk đi cho nó tiên không cần setup chỉ cần mở phần mềm lên rồi gửi id qua inbox là đc
    Cảm ơn bác, đã thành công. E ngáo quá
    Bác nào setup sau thì nhớ chạy cái launcher trong folder cài đặt game nhé, đừng chạy cái launcher mà steam nó tự sinh ra desktop.

Số bài viết
    9

Từ: Hướng dẫn activate football manager 2020 ver 20.4 trong thời gian steam đang cho trail 6 day!!!!

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrcloud248 Bài viết
    E làm đủ 7 bước của bác r. E đang thắc mắc bước cuối cùng thôi ạ.
    Vì nếu e logout steam ra, vào trực tiếp từ launcher game thì nó hiện lên bảng bắt đăng nhập steam.
    Còn nếu e đăng nhập steam trước, r tắt steam, login bằng launcher game thì nó vẫn hiện lên steam r mới vào game
    Như mình tắt mạng, login vẫn chơi ầm ầm dc.
    thanks chủ thớt vì đã chia sẻ.

Số bài viết
    120

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrcloud248 Bài viết
    Cảm ơn bác, đã thành công. E ngáo quá
    Bác nào setup sau thì nhớ chạy cái launcher trong folder cài đặt game nhé, đừng chạy cái launcher mà steam nó tự sinh ra desktop.
    mình đã edit lại bài viết cho các bác khác khôi bị nhầm tương tự
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tedomi07 Bài viết
    Như mình tắt mạng, login vẫn chơi ầm ầm dc.
    thanks chủ thớt vì đã chia sẻ.
    à bác ấy ko bị lỗi gì cả chỉ là nhầm thôi bác ạ

Số bài viết
    21

Định chờ hết thời gian chơi thử xem có lỗi ko. Thế quái nào Steam nó cho thử thêm 7 ngày nữa

Số bài viết
    27

Mình làm xong hết rồi cũng chạy launcher trong thư mục common mà nó vẫn bắt phải đăng nhập steam mới chơi được là sao nhỉ

Số bài viết
    13

Làm đến bước 3 rồi không hiểu ntn nữa. Bác nào giúp e được ko?
    "vào thư mục steamapp/common/fm2020 tạo thư mục tên là steam, trong thư mục steam đó tạo thêm thư mục userdata"
    Mục này ở đâu vậy ạ

Số bài viết
    120

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thanhhaiek40 Bài viết
    Mình làm xong hết rồi cũng chạy launcher trong thư mục common mà nó vẫn bắt phải đăng nhập steam mới chơi được là sao nhỉ
    bác có utralview hay anydesk ko nhỉ để mình kiểm tra thử
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của truongthonngheo1 Bài viết
    Làm đến bước 3 rồi không hiểu ntn nữa. Bác nào giúp e được ko?
    "vào thư mục steamapp/common/fm2020 tạo thư mục tên là steam, trong thư mục steam đó tạo thêm thư mục userdata"
    Mục này ở đâu vậy ạ
    vào thư mục cài đặt steam á bạn

Số bài viết
    69

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoanghoian Bài viết
    bác có utralview hay anydesk ko nhỉ để mình kiểm tra thử

vào thư mục cài đặt steam á bạn
    ủa mới fix rồi hay sao ấy ) mình không thấy tạo thư mục mới trong userdata nữa

Số bài viết
    120

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangtit Bài viết
    ủa mới fix rồi hay sao ấy ) mình không thấy tạo thư mục mới trong userdata nữa
    tạo acc steam mới rồi tải fm 2020 từ steam về nhé xóa cái fm cũ đi là có lại thư mục đó thôi! hồi trước cũng bị thế mà

Số bài viết
    736

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gakhonggay Bài viết
    Định chờ hết thời gian chơi thử xem có lỗi ko. Thế quái nào Steam nó cho thử thêm 7 ngày nữa
    Log off mà vẫn chơi đc thì nghĩa là ko bị fix, giống như bạn chơi bản crack, mà thực ra nó chính là crack rồi

Goal......

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới