Share game FM24 (PC)

Trang thứ 5 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 101
    Số bài viết
    24

Từ: Hướng dẫn activate football manager 2020 ver 20.4 trong thời gian steam đang cho trail 6 day!!!!

Đúng rồi, khi đó ko thấy CPU trong list phải post req chờ làm dùm cho.
    Nói chung là Denuvo đang mạnh, cả PES cũng chưa crack đc. Nếu có bản FM crack chơi ổn định thì đã ầm ầm trên mạng rồi, ngay cả cách của thớt này
    cũng thấy nhiều, quan trọng vẫn là chờ hết thời gian free mới kiểm chứng đc.
    Các bạn vào trang này, https://crackwatch.com/game/football-manager-2020
    Nếu nó báo uncracked thì tất cả các bản bác thấy trên mạng đều là câu like, virus hết.

Số bài viết
    21

Từ: Hướng dẫn activate football manager 2020 ver 20.4 trong thời gian steam đang cho trail 6 day!!!!

Không được, mình đã làm theo của chủ thread rồi, mấy ngày đầu vẫn vào chơi bt, hết trial days thì ko vào được nữa, kể cả mở fm.exe trong thư mục common :/

Số bài viết
    24

Mình làm theo cách của 1 bạn philipine trên youtube rồi quăng đó, thấy comm của bác mình vào lại vẫn chơi đc như thường.
    Cơ mà vẫn còn free 2 ngày nên phải chờ xem sao.

Số bài viết
    21

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của shingo Bài viết
    Mình làm theo cách của 1 bạn philipine trên youtube rồi quăng đó, thấy comm của bác mình vào lại vẫn chơi đc như thường.
    Cơ mà vẫn còn free 2 ngày nên phải chờ xem sao.
    Hay có thể là do FM vừa update bản 2.4.1 nên mình mới bị như vậy nhỉ? Giờ bạn nào biết cách fix ko?

Số bài viết
    120

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của darklion03 Bài viết
    Hay có thể là do FM vừa update bản 2.4.1 nên mình mới bị như vậy nhỉ? Giờ bạn nào biết cách fix ko?
    hôm bữa up lên 2.4.1 chơi tới giờ vẫn bt mà. bác gửi utralvew xem thử

Số bài viết
    11

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoanghoian Bài viết
    hôm bữa up lên 2.4.1 chơi tới giờ vẫn bt mà. bác gửi utralvew xem thử
    Bác restart lại máy có vào đc game nữa k bác, e rs lại máy xong là k vào đc nữa. Check task manager thì fm 2020 vẫn đang chạy nhưng k thể vào đc game

Số bài viết
    236

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrcloud248 Bài viết
    Bác restart lại máy có vào đc game nữa k bác, e rs lại máy xong là k vào đc nữa. Check task manager thì fm 2020 vẫn đang chạy nhưng k thể vào đc game
    mình bữa update xong cũng bị y vậy, mình nghĩ là update xung đột file emu nên bạn thử xóa game và vào steam down lại xem, sau đó làm cách post 1

Số bài viết
    24

Ý tưởng của cách này là tải về chơi theo kiểu bản quyền vì nó đang free, sau đó làm cho game chạy mà ko thông qua steam nữa nên bác để nguyên ko update steam, game và cả windows, Vga thì vẫn chơi đc.( Vẫn chờ hết free để kiểm chứng). Còn bác update thì chịu thôi.
    Chứ nếu có bản crack hoàn chỉnh, update mượt mà thì đã om sòm lên rồi.

Số bài viết
    11

Tình hình hôm nay mở Game không lên nữa ta, anh em nào mở được cho ý kiến cái đi

Số bài viết
    21

Mình mở game cũng ko chạy nữa rồi. Thấy chạy nền ở Task Manager nhưng ko thấy gì hết. Chắc cách này ko được rồi.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới