Share game FM24 (PC)

Trang thứ 1 trong tổng số 11 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 101
    Số bài viết
    120

Hướng dẫn activate football manager 2020 ver 20.4 trong thời gian steam đang cho trail 6 day!!!!

Hiện tại steam đang cho chơi free 6 ngày và bên mkdev vừa hướng dẫn cách activate football manager 2020 thông qua 6 ngày đó. Ko biết hết 6 ngày nó có hết không nhưng mình vẫn đem lên đây cho anh em dùng thử qua 6 ngày có còn chơi đc nữa không!
    1, Đăng nhập steam, vào trang chủ tìm Fm2020, và bấm vào chơi ngay 6 ngày rồi tải fm2020 về!
    2, play game trên steam vào phần carrer rồi thoát game. thoát luôn steam nhé!
    3, vào thư mục của steam:
    • vào thư mục steamapp/common/fm2020 tạo thư mục tên là steam, trong thư mục steam đó tạo thêm thư mục userdata
    • vào thư mục cài đặt phần mềm steam và kiểm tra trong thư mục userdata có thư mục nào vừa tạo mới nhất. (tên của thư mục mới tạo đó có dạng số đc gọi là accountid)
    • chép thư mục mới đó vào thư mục userdata tạo trong fm2020

4, download cái này về : https://cdn.discordapp.com/attachmen.../emufilesr.rar
    5, giải nén vào thư mục fm 2020 ghi đè hết lên nhé.
    6, mở steam_emu.ini và stp-steam.ini lên rồi tìm cái nào có accountid thì thay dãy số id đó = id của thư mục mới tạo trong userdata và done.
    7, mở game lên mà chiến thôi.
    nhớ đừng đăng nhập steam rồi mở game nhé, game sẽ ko chạy được nữa đâu vì chơi offline thôi.
    Theo bên mkdev thì có thể forever nhưng phải coi qua cái 6 ngày kia xem có vào lại được ko. anh em cứ cài đó rồi chơi qua 6 ngày xem nhé, biết đâu forever thật thì sao!

Tình hình là fm sẽ kéo dài free tới 1/4 nên anh em tranh thủ đi nhé!!!
    Lưu ý: có trường hợp các bác làm xong các bước trên nhưng quên là steam đã tạo 1 shortcut fm2020 ở ngoài desktop khi chạy fm2020 trên steam và shortcut này chỉ chạy khi mở steam nên các bác xóa đi nhé và chỉ chạy game trong thư mục ...steamapp/common/fm2020 hoặc có thể chép thư mục ra ổ khác rồi tạo shortcut mới rồi chạy nhé! (lấy kinh nghiệm của 1 bác bị nhầm).

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hoanghoian : 24-03-2020 vào lúc 09:22 PM

Số bài viết
    38

Từ: Hướng dẫn activate football manager 2020 ver 20.4 trong thời gian steam đang cho trail 6 day!!!!

Confirm là chơi tốt nha bạn, làm theo hướng dẫn là OK. Thank bạn!

Số bài viết
    68

Từ: Hướng dẫn activate football manager 2020 ver 20.4 trong thời gian steam đang cho trail 6 day!!!!

Có Ad nào kiểm chứng cái này chưa, mình download cái kia máy nó báo virus luôn

Số bài viết
    11

Mình không hiểu chỗ này, nhờ bạn giải thích rõ. thanks.
    "kiểm tra trong thư mục userdata ở thư mục steam ó thư mục nào vừa tạo mới nhất. (Số của thư mục mới tạo đó đc gọi là accountid)"

Số bài viết
    120

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rednote Bài viết
    Mình không hiểu chỗ này, nhờ bạn giải thích rõ. thanks.
    "kiểm tra trong thư mục userdata ở thư mục steam ó thư mục nào vừa tạo mới nhất. (Số của thư mục mới tạo đó đc gọi là accountid)"
    À bác vào thư mục cài đặt ứng dụng steam ấy.

Số bài viết
    120

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fm12-Like Bài viết
    Có Ad nào kiểm chứng cái này chưa, mình download cái kia máy nó báo virus luôn
    Ko bị virus nha do phần mềm diệt virus của bác hay nhạy cảm mấy cái giống kiểu crack thế này nên bác cho vào thư mục loại trừ diệt virus là ok. Nếu nó mà nhiễm virus thì chắc t bỏ chơi từ fm2018 luôn ấy chứ vì nó toàn file active từ fm2018 tới giờ

Số bài viết
    11

Bạn nào cài FM2020 Editor rồi, thì có thể trích folder FM2020 Editor cho mình xin được không nhỉ ? thank

Số bài viết
    35

Mình chạy thằng từ Steam nhưng block cái FM kết nối Internet có được ko nhỉ?

Số bài viết
    9

kiểm tra trong thư mục userdata ở thư mục steam ó thư mục nào vừa tạo mới nhất. (Số của thư mục mới tạo đó đc gọi là accountid)
    số của thư mục là sao bạn?

Số bài viết
    38

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tedomi07 Bài viết
    kiểm tra trong thư mục userdata ở thư mục steam ó thư mục nào vừa tạo mới nhất. (Số của thư mục mới tạo đó đc gọi là accountid)
    số của thư mục là sao bạn?
    cái tên thư mục chỉ có định dạng số đó bác (cái tên thư mục này = acc id)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới