Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 1 trong tổng số 1

Chủ đề: FM 20 - Best staff

Số bài viết
    6,237

FM 20 - Best staff

Best Staff

Bác mình từng nói "Cán bộ là cái gốc của mọi công việc”, “Muôn việc thành công hoặc thất bại, đều do cán bộ tốt hoặc kém”.

Đúng vậy bạn có thể là một thằng kém tài như Lưu Bị nhưng chỉ cần bạn thu phục được những Ngọa Long, Vân Trường, Trương Phi và Thường Sơn Triệu Tự Long, thì 69% là bạn đã thành công. Việc đầu tiên khi trở thành quản lý của các đội bóng, mình luôn tìm kiếm và xây dựng một bộ khung huấn luyện thật chắc, thật cứng và cũng phải cân bằng giữa tiềm năng và kinh nghiệm.

Mình từng sang Đức tìm GK coach, sang ý thuê defend coach, sang xứ bò hốt technical coach và lặn lội đến xứ phù tang tìm mấy em bác sĩ hay đóng film nữa

Soundlone vậy thôi chứ, mình cũng copy danh sách HLV khủng nhất thế giới bên 4rum nhà người ta về thôi

Danh sách FMScout tổng hợp (Tụi này ko cho copy, mình cũng ko thích làm trick để lấy danh sách của nó nên đưa link thôi ): https://www.fmscout.com/a-football-m...t-coaches.html

NHƯNG
    Đa số các con hàng ngon ở list trên đều thể có ở save này nhưng lại ko có ở save khác, hay đã bị người ta hốt trước, vậy nên bạn phải biết cách để tự tìm staff tốt. Và sau đây mình sẽ hướng dẫn cơ bản cách để bạn tìm hàng tốt

• Vào Staff >> Staff search >> New search

• Chọn role muốn tìm, sau đó nhấn vào nút pick để search theo attribute

• bạn có thể chọn highlight những attribute cần cho role đó mà FM20 đề nghị:

• Tăng giảm chỉ số để kiếm dc người vừa ý

• Chú ý chọn những người có phong cách huấn luyện phù hợp với chiến thuật của bạn, nếu là HLV ngoại thì nên có adaptability tốt để có thể hòa nhập nhanh với công việc

Danh sách 1 số hàng mình thích:

General Manager:
    • Antero Henrique

Assistant Manager:
    • Imanol de la Sota
    • Dirk Mack

Coach:
    Joan Tralhao

GLHF

Lần sửa bài viết gần nhất bởi sunliang : 20-11-2019 vào lúc 11:09 AM
    Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<