Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    464

[Help] Nhờ anh em giúp 01 cầu thủ có thể ghi bàn băng sút phạt

Lâu rồi không chơi fm, nay chơi lại fm19 mình rất muốn có một cầu thủ ghi bàn bằng sút phạt trực tiếp, lúc trước bên fm18 trở lền trước sút phạt trực tiếp ghi bàn nhiều, k biết do mình hay fm19 đã pick lại mình đã từng cầm MU vẫn k ghi được bàn bằng sút phạt. Mình cần anh em tư vấn các vấn đề sau:
    1. Cầu thủ nào có thể ghi bàn bằng sút phạt trực tiếp?
    2. Các chỉ sô quyết định việc ghi bàn bằng sút phạt???
    3. Huấn luyện thế nào để 1 cầu thủ mình chọn (cầu thủ trẻ) có thể sút phạt ghi bàn?

Số bài viết
    694

Từ: [Help] Nhờ anh em giúp 01 cầu thủ có thể ghi bàn băng sút phạt

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của maiman09 Bài viết
    Lâu rồi không chơi fm, nay chơi lại fm19 mình rất muốn có một cầu thủ ghi bàn bằng sút phạt trực tiếp, lúc trước bên fm18 trở lền trước sút phạt trực tiếp ghi bàn nhiều, k biết do mình hay fm19 đã pick lại mình đã từng cầm MU vẫn k ghi được bàn bằng sút phạt. Mình cần anh em tư vấn các vấn đề sau:
    1. Cầu thủ nào có thể ghi bàn bằng sút phạt trực tiếp?
    2. Các chỉ sô quyết định việc ghi bàn bằng sút phạt???
    3. Huấn luyện thế nào để 1 cầu thủ mình chọn (cầu thủ trẻ) có thể sút phạt ghi bàn?
    1. Có rất nhiều.
    2. Freekick, Long shot, Tech + chân+ PPM sút phạt + Curlball (cái này khá hiếm, đứa nào có nó thì sút phạt cực ảo) . Gylfi Sigurðsson là 1 con hàng sút phạt rất khét, vì nó thuận 2 chân, freekick cao, có Curlball
    3.Xem stat khởi đầu sút phạt của nó có cao ko (trên 13), mentor nó chung với 1 đứa có PPM Curlball rồi training kỹ năng sút phạt cho nó, train PPM...

Số bài viết
    12

Từ: [Help] Nhờ anh em giúp 01 cầu thủ có thể ghi bàn băng sút phạt

Thank add...........^^

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới