Share game FM24 (PC)
Trang thứ 10 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu ... 89101112 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 91 tói 100 trong tổng số 126

Chủ đề: 4-4-1-1 Pep Ball

Số bài viết
    694

Từ: 4-4-1-1 Pep Ball

Reup lại bản V5, bạn nào down trước đó rồi thì giờ xóa đi down lại giúp mình

Cảm ơn bạn Duy Khánh nhắc nhỏ lỗi sai

Số bài viết
    640

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fanbongda Bài viết
    Reup lại bản V5, bạn nào down trước đó rồi thì giờ xóa đi down lại giúp mình

Cảm ơn bạn Duy Khánh nhắc nhỏ lỗi sai
    Bản Reup là bỏ luôn phần Counter-press rồi hả bác

Số bài viết
    694

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baobenz Bài viết
    Bản Reup là bỏ luôn phần Counter-press rồi hả bác
    dùng tigh marking thì bỏ counter press thôi

Số bài viết
    39

bác có thể giải thích tại sao lại là bộ 3 WB(sp) - Mez(sp) - IF(sp) ko ? Nếu 1 trong 3 role này để attack thì sao ??

ARSENAL !!

Số bài viết
    694

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Danh Hải Bài viết
    bác có thể giải thích tại sao lại là bộ 3 WB(sp) - Mez(sp) - IF(sp) ko ? Nếu 1 trong 3 role này để attack thì sao ??
    Cái đó nó liên quan đến vị trí thiết lập trong hệ thống . Mấy thiết lập này để bác tạo 1 passing line giữa các tuyến cho nó hợp

Bác cứ hiểu đơn giản là để sp thì cầu thủ nó sẽ đứng thấp 1 tí còn atk thì cầu thủ nó đứng cao hơn 1 tí

Bác cứ test thay đổi role IF sp sang atk thì biết, cái khung cầu thủ nó nhô cao hơn một chút khi chuyển từ sp => atk

Số bài viết
    39

Vậy việc bên cánh là Wing và IF nó có ảnh hưởng đến Attacking Width của đội không vì tac v5 này đá Narrow mà sử dụng cả 1 bên sử dụng IF nữa thì đá có bị hẹp quá ko ?

ARSENAL !!

Số bài viết
    14

2 con hàng Lee Kangin và Pelayo Morilla thì nên cho đá cánh hay đá Mez nhỉ

Số bài viết
    694

Vậy việc bên cánh là Wing và IF nó có ảnh hưởng đến Attacking Width của đội không vì tac v5 này đá Narrow mà sử dụng cả 1 bên sử dụng IF nữa thì đá có bị hẹp quá ko ?
    Giống ngoài đời khi Pep dùng Mendy đá WB kéo width thì thằng ở trên không cần bám biên đá Wing kéo nữa, có thể đá IF cho nó thêm nhiều miếng đánh hơn

Cơ mà fairy narrow ở mentality control ko có nghĩa là atk width là narrow đâu nhé

Số bài viết
    39

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fanbongda Bài viết
    Giống ngoài đời khi Pep dùng Mendy đá WB kéo width thì thằng ở trên không cần bám biên đá Wing kéo nữa, có thể đá IF cho nó thêm nhiều miếng đánh hơn

Cơ mà fairy narrow ở mentality control ko có nghĩa là atk width là narrow đâu nhé
    Vậy tại sao V5 này lại dùng DLF Atk thay vì PF atk, mà đôi khi còn có thể sử dụng cả CF atk nhỉ vì role này di chuyển cũng khá rộng.

ARSENAL !!

Số bài viết
    694

Vậy tại sao V5 này lại dùng DLF Atk thay vì PF atk, mà đôi khi còn có thể sử dụng cả CF atk nhỉ vì role này di chuyển cũng khá rộng.

Bản cũ là PF false thôi, với bộ ppm dc luyện thì khi team có bóng thằng PF sẽ thi đấu như 1 F9 .

Mình dùng CF để tận dụng lợi thế di chuyển cực rộng của nó đê tạo thế "Overload" 1 khu vực bất kỳ trên sân

Định nghĩa "Overload" nhé : Sending a large number of players into the same space at the same time, in an attempt to gain superior numbers or draw defenders

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới