Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu ... 45678 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 126

Chủ đề: 4-4-1-1 Pep Ball

Số bài viết
    694

Từ: 4-4-1-1 Pep Ball

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duykhiem Bài viết
    Mez (s) ko có Move into channel thì tập Getting into opposition vẫn được đúng ko?
    Chỉ có mez atk mới tập cái đó còn mez sp tập move into channel.

Số bài viết
    14

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fanbongda Bài viết
    Chỉ có mez atk mới tập cái đó còn mez sp tập move into channel.
    mình vào mục tập luyện để chỉnh cho Ndombele thì lại ko có Move into channel, chỉ có Getting into opposition thôi. Vậy phải làm sao?

Số bài viết
    694

mình vào mục tập luyện để chỉnh cho Ndombele thì lại ko có Move into channel, chỉ có Getting into opposition thôi. Vậy phải làm sao?
    Kêu Coach train bỏ cái PPM đó rồi train lại Move into channel. Vì theo như lũ coach nói là chỉ dc học 1 trong 2.

Nhưng thực tế 1 số con MC học đc cả 2 PPM này, mình vẫn ko rõ nguyên nhân vì sao

Số bài viết
    14

Kêu Coach train bỏ cái PPM đó rồi train lại Move into channel. Vì theo như lũ coach nói là chỉ dc học 1 trong 2.

Nhưng thực tế 1 số con MC học đc cả 2 PPM này, mình vẫn ko rõ nguyên nhân vì sao
    Hiện tại mình vẫn chưa train Getting into opposition cho Ndombele, khi vào thì nó cũng ko có Move into channel nên mới tham vấn bạn đây.

Số bài viết
    694

Hiện tại mình vẫn chưa train Getting into opposition cho Ndombele, khi vào thì nó cũng ko có Move into channel nên mới tham vấn bạn đây.
    Bác train Focus Of the ball nhiều vào, trên 15 hình như sẽ học dc

Số bài viết
    14

Bác train Focus Of the ball nhiều vào, trên 15 hình như sẽ học dc
    Chắc là tùy cầu thủ rồi. Ndombele hiện tại OTB đang 15 mà vô train vẫn ko có Getting into opposition

Số bài viết
    39

PPM Come deep to get ball của PF atk có thực sự quan trọng không ? Mình dùng Arp, thấy trước khi có PPM ghi bàn sòn sòn mà giờ thấy đuối quá

ARSENAL !!

Số bài viết
    694

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Danh Hải Bài viết
    PPM Come deep to get ball của PF atk có thực sự quan trọng không ? Mình dùng Arp, thấy trước khi có PPM ghi bàn sòn sòn mà giờ thấy đuối quá
    Có nó thì bổ sung thêm 1 vài miếng đánh trung lộ nữa, như ngoài đòi Firmino hay chơi thấp tạo space cho đám trên.

Còn ko rèn thì banh nó dồn cho ST, tấn công khá hạn chế vì ít bài đánh

Team bác con Arp ghi ít bàn hơn nhưng bọn Mez, Wing thi lại ghi nhiều bàn hơn thôi

Số bài viết
    694

Có nó thì bổ sung thêm 1 vài miếng đánh trung lộ nữa, như ngoài đòi Firmino hay chơi thấp tạo space cho đám trên.

Còn ko rèn thì banh nó dồn cho ST, tấn công khá hạn chế vì ít bài đánh

Team bác con Arp ghi ít bàn hơn nhưng bọn Mez, Wing thi lại ghi nhiều bàn hơn thôi
    P/S: Tiền đạo hơp tac này nhất tôi thấy là con Woodber. Chi độc mỗi PPM placeshot thôi mà sao nó di chuyển rất đa dạng, biết lùi xuống build bóng khi cần, biết chọn vị trí kết thúc đợt tấn công. Ghê vl

Số bài viết
    694

P/S: Tiền đạo hơp tac này nhất tôi thấy là con Woodber. Chi độc mỗi PPM placeshot thôi mà sao nó di chuyển rất đa dạng, biết lùi xuống build bóng khi cần, biết chọn vị trí kết thúc đợt tấn công. Ghê vl

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới