Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu ... 210111213 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 126

Chủ đề: 4-4-1-1 Pep Ball

Số bài viết
    694

Từ: 4-4-1-1 Pep Ball

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Danh Hải Bài viết
    Tại sao lại là IF sup hả bác? Thấy ngoài đời Ster ăn bàn trong box nhiều lắm mà
    Có PPM get into... là nó chui vào box ngay thôi

PPM của Sterling có get into... nhé, còn Sane có run with ball left nên nó đá IF sida lắm nhưng Wing thì bá vl

Số bài viết
    39

mà để 2 mez atk ở mid kia thì có bị lủng thủ không

ARSENAL !!

Số bài viết
    694

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Danh Hải Bài viết
    mà để 2 mez atk ở mid kia thì có bị lủng thủ không
    Pep dùng tactical foul ngay khi mất bóng mà

Đúng ra sẽ thêm Get Stuck In nhưng mình test dung cái đó chấn thương nhiều quá nên bỏ luôn

https://www.youtube.com/watch?v=rq2guhCgOaI

Lần sửa bài viết gần nhất bởi fanbongda : 12-09-2019 vào lúc 11:12 PM

Số bài viết
    13

Mấy pro cho mình hỏi là cài cái gì (panel ). Mà sau đó thấy được tactics đội máy nó bố trí đội hình vậy ? Cảm ơn ( lâu không chơi nên quên mất chỗ tải . Pro nào có cho xin lại với !)

Số bài viết
    694

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của canrieu Bài viết
    Mấy pro cho mình hỏi là cài cái gì (panel ). Mà sau đó thấy được tactics đội máy nó bố trí đội hình vậy ? Cảm ơn ( lâu không chơi nên quên mất chỗ tải . Pro nào có cho xin lại với !)
    Cái đó bác cho scout hay data analyst dò team kia thì mới có

Bản Việt Hóa hình như bị lỗi vụ data analyst nhé

Số bài viết
    13

Chỗ chuẩn bị trước trận đấu - chỗ chỉ định để kèm đối thủ ấy . Nó hiện vị trí cầu thủ không cần trinh sát đối thủ mà lâu không nhớ nó nằm chỗ tải đâu nữa

Số bài viết
    74

Tac này cầm bóng ngon. Đá với big 6 vẫn cầm bóng trên 60% đc. Nhưng có vài điểm yếu như sau, k biết bác chủ thớt có chỉnh đc k nhỉ:
    - Tiền đạo phế quá và ghi bàn rất ít. Mặc dù là Aubameang hay Lacazaete thì điểm hầu như toàn thấp nhất team và ít ghi bàn. Liệu có set sang AdvF hay poatche đc k nhỉ
    - Hay bị phản công kiểu chuyền dài phát xong tiền đạo bên kia chạy luôn bên dưới hàng hv mình mà k ai kèm nổi
    Cám ơn bác!

Số bài viết
    694

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunterlovess Bài viết
    Tac này cầm bóng ngon. Đá với big 6 vẫn cầm bóng trên 60% đc. Nhưng có vài điểm yếu như sau, k biết bác chủ thớt có chỉnh đc k nhỉ:
    - Tiền đạo phế quá và ghi bàn rất ít. Mặc dù là Aubameang hay Lacazaete thì điểm hầu như toàn thấp nhất team và ít ghi bàn. Liệu có set sang AdvF hay poatche đc k nhỉ
    - Hay bị phản công kiểu chuyền dài phát xong tiền đạo bên kia chạy luôn bên dưới hàng hv mình mà k ai kèm nổi
    Cám ơn bác!
    1. ST trong đây đá CF để tạo "Overload" cho team, còn thành tích ghi bàn thì tùy khả năng của tụi nó. Mình dùng Jimenez, Woodber, Lautaro Martinez vẫn 2x bàn mỗi mùa. Trường hợp Laca hơi dị 1 tí vì chính bản thân mình cũng dùng Laca và mình cũng cảm thấy nó rất tù một cách khó hiểu.

2. Đá high Defend line + max press như ngoài đời thì ăn phản công bóng dài là bình thường

Số bài viết
    354

Tactic này có chỗ cho Regista không bạn chủ thread ơi? tiền đạo sẽ chơi với role "False Nine" và tiền vệ thủ sẽ là "Regista".

Hai số 10 ở 2 đầu viên kim cương trung tuyến, ko biết có ai thử chưa?

Đào hoa ảnh lạc phi thần kiếm.
    Bích hải triều sinh án ngọc tiêu.

Số bài viết
    694

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cristian Ronaldo Bài viết
    Tactic này có chỗ cho Regista không bạn chủ thread ơi? tiền đạo sẽ chơi với role "False Nine" và tiền vệ thủ sẽ là "Regista".

Hai số 10 ở 2 đầu viên kim cương trung tuyến, ko biết có ai thử chưa?
    Ko ổn lắm vì Regista thường phát huy khả năng mạnh nhất của role đó khi dc xếp trong chiến thuật phòng ngự phản công. F9 thì lại phát huy ở chiến thuật thiên về kiểm soát bóng nhiều hơn.

Nếu chơi kiểu 2 số 10 2 đầu kim cương thì bác nên dùng cặp "regista - Trequarista" hợp hơn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới