Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    224

Những con hàng Free Transfer cực ngon cho những đội bóng nhỏ!

Hiện tại, có rất nhiều shortlist về hàng free transfer ngon trên mạng nhưng mấy list mình có lại k có con hàng cực ngon Samir Nasri này hoặc có thì cũng chả ai quan tâm do ăn quả ban đến hết năm 2018 quá nặng, mấy đội trung thì chắc không cần nhưng đội nhỏ mà sign được thì chỉ có thể là con hàng 5 sao! éo thể ngờ được cầm 1 đội vô danh ở một giải hạng nhất ở BỈ lại có thể sign được cha này free với mức lương 6k/tuần, 1 mức giá vô cùng hời

Cả team thằng giá trị nhất cũng chỉ 5m nhưng lương đã tầm 10k rồi, sign ông này về phát giá trị lên tới 15m

Hàng free mình test còn có Gianluca gaudino với Diego Polenta, là những con hàng chịu về đội bóng nhỏ với lương dưới 10k. Nhưng sốc nhất vẫn là con hàng cực khủng ngày nào Steven Caulker lại sa sút đến thế.
    À mình đang còn chơi bảng 19.1 nhé, ông nào bản quyền đã update thì hình như sẽ khác.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan_Lucifor : 16-02-2019 vào lúc 12:31 AM

Số bài viết
    34

Từ: Những con hàng Free Transfer cực ngon cho những đội bóng nhỏ!

chắc cũng phải hứa hẹn gì chứ bác

Số bài viết
    224

Từ: Những con hàng Free Transfer cực ngon cho những đội bóng nhỏ!

Không nhé bác, tầm gần sang 2019 cứ aproach sign nó đòi lương 8k, trả giá còn 6k và còn "trọng thưởng" cho 50k nếu ghi đc 5 bàn nhé. Cầm đòi nhỏ hay trung cứ me me gần chuyển nhượng mùa đông sign về là bá chấy. Nhưng cột 3 thọt quá phải train lại, cho đá AMC thì ổn chứ ra cánh nó chặt cho thì lại chấn thương liên miên

Thằng ku Ramos này mình mua vs giá 300k

Sẵn share luôn quả tac lụm được trên FM BASE ảo vãi chưởng, cầm đội chiếu dưới set very attacking thắng như chẻ tre, không bug phạt góc vs ném biên.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới