Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu ... 210111213 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 121
    Số bài viết
    224

Từ: Football manager 2019 Full - Đã test chơi ngon

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ava82 Bài viết
    có bản fm 2019 19.3.5 crack không mọi người ? lâu không vào 4 râm , định cày lại game mà thấy vắng vẻ quá
    Không có đâu ông, chờ giảm giá còn 200 thì xúc thôi, trước có 2 đợt tháng 7 với tháng 8 rồi. Không thì chờ FM20. Mà có vẻ từ bản này về sau bọn nó k còn ra crack đều như mấy bảng trước nữa đâu

Số bài viết
    208

[QUOTE=Zlatan_Lucifor;469270]Không có đâu ông, chờ giảm giá còn 200 thì xúc thôi, trước có 2 đợt tháng 7 với tháng 8 rồi. Không thì chờ FM20. Mà có vẻ từ bản này về sau bọn nó k còn ra crack đều như mấy bảng trước nữa đâu[/QUOTE

làm sao để biết có đợt giảm giá nhỉ ? Ngày nào cũng vào đây hóng à ?

Số bài viết
    65

truoc mua bản 2017 của bác fm-foci trong Đã Nẵng , qua hỏi bac nói giờ không còn giảm giá nên chịu không mua nổi

Số bài viết
    224

Ông cài Steam vào máy, xong rồi cho FM19 vào wishlist, cứ khi nào có giảm giá thì nó mail cho , mấy game trên steam bọn nó giảm giá hoài à. Mấy ông tập mua game trên steam đi tiện lắm, cứ thích game nào me me giảm giá thì vào mấy trader ở việt nam mua, giá rẻ so với giá thằng steam niêm yết nhiều. VN giờ mua game trên steam dễ mà, Divine Shop, Wongstore....

Số bài viết
    5

Mình vào đến logo của game là bị văng ra ngoài, mọi người có biết bị làm sao ko?

Số bài viết
    9

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan_Lucifor Bài viết
    Ông cài Steam vào máy, xong rồi cho FM19 vào wishlist, cứ khi nào có giảm giá thì nó mail cho , mấy game trên steam bọn nó giảm giá hoài à. Mấy ông tập mua game trên steam đi tiện lắm, cứ thích game nào me me giảm giá thì vào mấy trader ở việt nam mua, giá rẻ so với giá thằng steam niêm yết nhiều. VN giờ mua game trên steam dễ mà, Divine Shop, Wongstore....
    Còn cách khác là mua Steam Wallet, trước mình k biết nên mua game giá = 75% giá gốc, giờ mua Steam Wallet rẻ tính ra mua đc giá 60% giá gốc

Số bài viết
    12

ai cho mình biết bản hướng dẫn cụ thể đc ko ạ. mình tải về giải nén rồi mà ko chơi đc

South Asia Booking Airlines
    Mobile: 0909.515.876 - 0903.505.876 ( Mr. Khoa )
    Website: www.namabooking.com

Số bài viết
    224

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của combachdang Bài viết
    Còn cách khác là mua Steam Wallet, trước mình k biết nên mua game giá = 75% giá gốc, giờ mua Steam Wallet rẻ tính ra mua đc giá 60% giá gốc
    Đúng rồi mua qua steam walllet cực kỳ có lợi, vì nếu mua game trực tiếp qua shop ở vn nó chỉ tính là gift được tặng thôi, còn mua wallet xong rồi mình mua trực tiếp mình sẽ được hỗ trợ nhiều hơn, như refund chẳng hạng. Và rate của wallet tính ra cũng rẻ hơn, nhưng mà hình như bây h nó fix lại rồi thì phải

Số bài viết
    73

đang chơi dc vài trận tự out ra ngoài luôn, nản

Số bài viết
    59

em vào bị lỗi không thấy giải ý và TBN để chọn.. vào game chơi được 5 phút thì out. bác nào biết cách khắc phục giúp em với

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới