Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 59
    Số bài viết
    172

Từ: Tư vấn mua/bán cầu thủ FM19

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Super FM Bài viết
    Bản FM19 này Schick đá tốt, ăn đứt Dzeko
    Belloti có ổn ko bạn?

hỏi thế gian tình là gì

Số bài viết
    694

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thekidvn Bài viết
    Belloti có ổn ko bạn?
    Vẫn ổn nếu set đúng role, đúng tac

Số bài viết
    172

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fanbongda Bài viết
    Vẫn ổn nếu set đúng role, đúng tac
    Nói thế thì khó quá bạn, mình dùng 42-3-1 hoặc 4-1-2-2-1 tức là đá 1 trung phong 2 IF, từ xưa tới nay chỉ đá 1ST không bao giờ đá 2 cả. Mà đá 2 IF nên role thường là Poarcher hoặc Pressing Forward.

hỏi thế gian tình là gì

Số bài viết
    439

Năm nay không có các topic riêng giới thiệu từng cầu thủ như năm ngoái nhỉ?
    Cầm MU mùa 1, ko biết ngay mùa 1 nên đẩy ai? Mình đá 4-4-1-1. CB Mu chỉ có Lindelof là đá dc BPD chứ mấy ông kia đá ko hay lắm. Shaw thì hay chấn thương. Hàng tiền vệ thì chật chội quá vì mình chỉ đá 2 MC, Felaini chắc chắn ra đi rồi. Pog3 chắc 1 suất suất còn lại là cạnh tranh. CÒn cánh mới chán, toàn là hàng IF. Mấy bác tư vấn hàng Winger trẻ có thể dự bị và tương lai là trụ cột đội cho mình với, yêu cầu em này là chơi đơn giản và sút xa tốt. Ngân sách đầu mua cho 100m

Số bài viết
    694

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hero of chaos Bài viết
    Cầm MU mùa 1, ko biết ngay mùa 1 nên đẩy ai? Mình đá 4-4-1-1. CB Mu chỉ có Lindelof là đá dc BPD chứ mấy ông kia đá ko hay lắm. Shaw thì hay chấn thương. Hàng tiền vệ thì chật chội quá vì mình chỉ đá 2 MC, Felaini chắc chắn ra đi rồi. Pog3 chắc 1 suất suất còn lại là cạnh tranh. CÒn cánh mới chán, toàn là hàng IF. Mấy bác tư vấn hàng Winger trẻ có thể dự bị và tương lai là trụ cột đội cho mình với, yêu cầu em này là chơi đơn giản và sút xa tốt. Ngân sách đầu mua cho 100m
    Lozano của PSV, Roni Lopes của Monaco

Hậu vệ thì Manolas của Roma, james tarkowski của Burnley

Mem giờ sinh hoạt trên group face, giới thiệu cầu thủ - guide cũng đưa lên đó hết

Nói thế thì khó quá bạn, mình dùng 42-3-1 hoặc 4-1-2-2-1 tức là đá 1 trung phong 2 IF, từ xưa tới nay chỉ đá 1ST không bao giờ đá 2 cả. Mà đá 2 IF nên role thường là Poarcher hoặc Pressing Forward.
    Nó hợp với chiến thuật đá Counter hoặc GengerPressing thôi, bắt nó đá khác ko hợp đâu

Lần sửa bài viết gần nhất bởi fanbongda : 27-12-2018 vào lúc 05:57 PM

Số bài viết
    172

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hero of chaos Bài viết
    Lindelof thì ko nên cho đá BPD vì khá thọt do đánh đầu kém, train ra đá DR khá hay. trung vệ thì bán jone và smalling đi ko tạm giữ 1 làm sub thì cũng được còn lại cho Baily đá cặp với De Light hoặc Rugani (2 thằng này mua tầm hơn 40m 1 chú).
    Cánh phải có Lindelof đá cùng valencia, dalot là ổn rồi
    Trái thì mua thêm Tierney hoặc Guerreiro, Tierney khá trẻ giá phải chăng và đá rất hay, mua thêm con hàng rẻ nữa là Vagnoman cho dự bị vì Shaw chấn thương suốt.
    Tiền vệ giữa có Pogba cặp với herrara và Fred là ổn (matic Sub cho Pog3), Fail bán khá khó đợi mùa đông rồi bán.

Cánh thì mình đá IF ko đá Wing nên ko rõ, nên mua Chiesa nếu đá IF vì ku này hay hơn Lozano sau 2 mùa mình chơi cả 2.
    Tiền đạo thì Lukaku cho train focus vào att move thì tạm ổn nhưng ko bằng ku Raz.

hỏi thế gian tình là gì

Số bài viết
    439

Lindelof thì ko nên cho đá BPD vì khá thọt do đánh đầu kém, train ra đá DR khá hay. trung vệ thì bán jone và smalling đi ko tạm giữ 1 làm sub thì cũng được còn lại cho Baily đá cặp với De Light hoặc Rugani (2 thằng này mua tầm hơn 40m 1 chú).
    Cánh phải có Lindelof đá cùng valencia, dalot là ổn rồi
    Trái thì mua thêm Tierney hoặc Guerreiro, Tierney khá trẻ giá phải chăng và đá rất hay, mua thêm con hàng rẻ nữa là Vagnoman cho dự bị vì Shaw chấn thương suốt.
    Tiền vệ giữa có Pogba cặp với herrara và Fred là ổn (matic Sub cho Pog3), Fail bán khá khó đợi mùa đông rồi bán.

Cánh thì mình đá IF ko đá Wing nên ko rõ, nên mua Chiesa nếu đá IF vì ku này hay hơn Lozano sau 2 mùa mình chơi cả 2.
    Tiền đạo thì Lukaku cho train focus vào att move thì tạm ổn nhưng ko bằng ku Raz.
    Trung vệ thì mình cho nghỉ hết trừ Baily, đẩy Lindelof ra cánh. Mua thêm De ligt nữa. Mình mua Chiesa rồi nhưng cho nó đá winger em này ppm chưa có nên train dễ. Bản này cầu thủ hay chấn thương với đá thì đội ngũ bác sỹ bảo là nguy cơ chấn thương cao, sang mùa mới chắc là thêm đội hình 2 rồi xoay vòng.
    De gea thấy PSG offer là đòi qua luôn, bảo là trái tim tôi đã ở PSG khuyên e nó ko chịu nên mình bán luôn. Đôn 2 thằng thủ môn trẻ lên thấy bắt tốt phết.
    3k cũng đồi mang Pogba nhưng mình xây đội hình lấy pog3 làm trung tâm nên nhất quyết ko bán, may sau khuyên e nó lại dc. Mừng vcl.
    Mu con Andes Perrera đá ok phết. Nhất là sút xa và đá phạt. E nó đòi tăng lương, bực quá mình bán cho Westham 45 củ bảng (dù đúng là e nó đá ngon và mức lương 45k bảng/tuần ko xứng nhưng mới ký hđ đầu năm mà nói ko chịu nghe). Đưa sanzches vào đá AMC thấy cũng ok. Cu thì mùa trước ghi gần 40 bàn mà chưa thấy ưng lắm nên năm này đôn rash4 đá căm thay ku, để ku xoay vòng. Đang tính hốt Wenner của Đức.

Số bài viết
    124

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Super FM Bài viết
    Sancho, Brandt. Chiesa, Gelson Martins, Richarlison...
    trẻ cần đào tạo thì có Ferran Torres (Valencia), Odoi ( Chelsea )
    ARS giờ ko đc đá C1 nên cầu thủ ko muốn về. Scout mấy ông trên thì mua đc mỗi Brandt

Số bài viết
    694

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của galambeoizz Bài viết
    ARS giờ ko đc đá C1 nên cầu thủ ko muốn về. Scout mấy ông trên thì mua đc mỗi Brandt
    Lozano, Pavon, Rony Lopes.

Trẻ thì Marin, Dani Olmo (2 thằng chung team)

Số bài viết
    50

Mình cần con hàng Ball Winning Midfielder cho liverpool với

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới