Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    6

Cách nào để Import shortlist từ FM PC sang FM touch IOS?

Như tiêu đề, mình đang chơi trên ipad, có list wonderkid từ PC nhưng không biết làm cách nào để import vô bản touch, nhò mọi người chỉ giúp.
    Thanks

Số bài viết
    6

Từ: Cách nào để Import shortlist từ FM PC sang FM touch IOS?

Khó nhể, FM nó ko cho các nền tảng dùng data của nhau nên chịu thôi. Chụp ảnh lại mà xem

Số bài viết
    9

Lười dịch quá, bạn làm theo cách này nhé, shortlist tương tự. Mình đã thử và ok.
    Make a tactics folder and put all the tactics you want in this folder,then go to itunes go to file sharing,click fm and drag the newly created tactics folder and drop it onto the tactics folder thats aleady in game.should give you the option to overwrite folder,click yes and wait for the transfer to complete.

Số bài viết
    6

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của manu4ever Bài viết
    Lười dịch quá, bạn làm theo cách này nhé, shortlist tương tự. Mình đã thử và ok.
    Make a tactics folder and put all the tactics you want in this folder,then go to itunes go to file sharing,click fm and drag the newly created tactics folder and drop it onto the tactics folder thats aleady in game.should give you the option to overwrite folder,click yes and wait for the transfer to complete.
    hì, thanks. Mình đọc tiếng Anh như tiếng Việt thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới