Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 30

Chủ đề: Thủ môn đỉnh

Số bài viết
    199

Thủ môn đỉnh

Đã quá quen thuộc với những thủ môn trong fm 08. Mình lập topic này để anh em giới thiệu những GK random do chính mình đào tạo hay sưu tầm. Xin mở đầu bằng thằng này
    Các bác cho í kiến

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Super FM : 27-11-2007 vào lúc 05:47 PM

Số bài viết
    73
    có chơi cheat ko thế để tôi giới thiệu vài chú :">

Số bài viết
    199
    Chơi Fm này chơi cheat mất cả hay.
    Cheat thì post lên đây để các bác chửi cho à
    thằng này tự tay em huấn luyện, cho Dida và amelia tut lien tục 3 mùa liền

Số bài viết
    300
    Lực thế này thì thua mỗi Buffon
    Phải cái nhìn face ghét nhờ Ko biết có tắt đi đc ko

Số bài viết
    145
    cái Arial Ability có...8 mà hay cái nổi gì , cái quan trọng nhất mà lại thấp vậy sao coi được, thằng này chắc có lẻ là đang...full potential 200/200 nên lực nó mới như vậy.

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    153
    Ưhm, chỉ số siêu quan trọng của TM là aerial ability thì lại hơi thấp. Cái ko cần thiết là Eccentricity thì lại quá cao. Ngoại trừ 2 điểm đó ra thì lực vậy là quá đỉnh rồi, ko đỡ được T_T

Số bài viết
    202
    Hix hix thằng thủ môn chắc ngoài đời không có đâu

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của King_devjl Bài viết
    Đã quá quen thuộc với những thủ môn trong fm 08. Mình lập topic này để anh em giới thiệu những GK random do chính mình đào tạo hay sưu tầm. Xin mở đầu bằng thằng này
    Các bác cho í kiến
    eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee hải ơi mày cheat ah sao chỉ số đẹp thế . Đẹp như kiều

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Super FM : 27-11-2007 vào lúc 05:47 PM

Số bài viết
    211
    bắt chả hay đâu..cái quan trọng nhất có 8 điểm thì bắt cái gì nữa..mà full 200/200 rồi (chú thích là ko có cầu thủ nào 200/200 nếu ko có sự tác động bên ngoài)
    Thủ môn bắt gọi là tốt cái quan trong nhất là :
    Aerial Ability 20
    Agility 20
    Reflexes 20.
    Cứ có 3 cái đó là OK roài..các cái khác 10 điểm cũng đc..huấn luyện thêm vài mùa là lên 15 là đủ dùng...(tất nhiên thêm cái Handing cao cao chút thì tuyệt vời).Tìm thủ môn trẻ triển vọng cứ dựa trên 3 cái đó...cái Aerial Ability huấn luyện dựa trên kinh nghiệm trận mạc...khoảng 20 tuổi cho bắt giải lớn nhiều 1 chút sẽ tăng nhanh
    Cái Reflexes huấn luyện nhờ Coach GK ...
    Cái Aglity khó huấn luyện nhất...bởi vì bạn không thể để mức luyện thể lực cao..gây chấn thương ngay...Thủ môn có thêm cái Tempo thì chỉ huy hàng phòng ngự vãi luôn đó...
    Còn hàng họ thì mình mới train đc 1 chú..chỉ số theo Gener Scout mới 161 /189 nên vẫn còn nhiều hi vọng vào nó

Mình train mất có 1 năm trời..xem ra nó cũng tăng lên nhất là phần GK.Mình dùng 3 Coach thủ môn có GK coach =20 và Working with Younger = 20 hết.Cái train đó luôn kìa

Tiếc là compose thấp ..ku này rất hay ..lao lên để bóng đi trên đầu..Trước khi về Arsenal của mình ku này chưa lọt bàn nào trong sự nghiệp thủ môn...(tất nhiên đá giải kia làm sao = EPL) về Arsenal cho tập theo Lehnman lọt ngay 13 quả ..+ 12 quả ở cúp C1...bó tay..đúng là học thầy nào toàn thua vì lỗi của thầy luôn.Đang cố gắng cho nó cao phần tinh thần lên..nhưng chưa có dịp cho nó cọ xát nhiều..toàn cho đá trận nào gặp đội yếu.
    Sự nghiệp thủ môn của nó ko tệ nhỉ các bồ

Mình còn hàng khác đang train ở U18 nhưng chỉ số đang thấp chưa phát triển đc.Hẹn giới thiệu sau.

Số bài viết
    199
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của eagleking Bài viết
    Ưhm, chỉ số siêu quan trọng của TM là aerial ability thì lại hơi thấp. Cái ko cần thiết là Eccentricity thì lại quá cao. Ngoại trừ 2 điểm đó ra thì lực vậy là quá đỉnh rồi, ko đỡ được T_T
    đúng là thằng này không chiến hơi kém nhưng cái này cũng không phải là nỗi lo quá lớn bởi như các bạn đã biết thì ở bản 8.0 này rất hay bị lỗi ở cái khoản đánh đầu vào nhưng không được công nhận vì phạm lỗi. Bên cạnh đó mình có những trung vệ có khả năng chơi bóng bằng đầu tốt như barzagli thì dùng thằng này còn chắc ăn hơn cả dida
    Hình như thằng Cassillas cũng có Eccentricity rất cao thì phải

Lần sửa bài viết gần nhất bởi King_devjl : 27-11-2007 vào lúc 11:28 AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới