Share game FM24 (PC)
Trang thứ 7 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 567
Hiển thị kết quả từ 61 tói 68 trong tổng số 68
    Số bài viết
    5

Từ: Hỏi / Đáp nhanh FM18

Cho mìnhhỏi về 2 phiên bản Touch và Mobile cái nào chơi hay và đầy đủ tính năng hơn? Và khi mua 2 phiên bản này thì mỗi năm lại phải mua lại nếu Fm 2019 ra mắt sao?

Số bài viết
    9

Mấy pro cho mình hỏi 1 cầu thủ trẻ mà có tài năng khi 18-19t đã có CA 140 trở lên thì cho mình hỏi tại sao trong quá trình tụi nó đá,mình cũng ưu tiên fát triển tài năng của tụi nó nên thường cho tụi nó đá chính.Mà thay vì tăng chỉ số thì chỉ số tụi nó đột nhiên có 1 khoảng thời gian trong mùa giải giảm toàn diện rồi sau đó mới từ từ phát triển lại.Mình ko hiểu lắm ở giai đoạn phát triển này của tụi nó.Có pro nào ưu thích dùng hàng trẻ thì cho mình vài lời khuyên.Mình cám ơn !

Số bài viết
    230

mấy bác cho hỏi fm18 làm sao thấy số trận cầu thủ đã đá trong tactic để xoay tua, rồi scout cầu thủ nó không báo như các bản trước, phải tự mò vào thông tin rất bực, càng ngày nhà phát triển game nó càng troll người chơi thì phải
    cái nữa là không có nắp chai nên phải xem trận đấu giả cảm giác chán chán,lâu rồi mới chơi lại mà thấy khó dùng quá càng ngày càng thêm những thứ linh tinh, trong khi những cái trực quan thì lại bỏ hết

Số bài viết
    34

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Boss Kim Bài viết
    mấy bác cho hỏi fm18 làm sao thấy số trận cầu thủ đã đá trong tactic để xoay tua, rồi scout cầu thủ nó không báo như các bản trước, phải tự mò vào thông tin rất bực, càng ngày nhà phát triển game nó càng troll người chơi thì phải
    cái nữa là không có nắp chai nên phải xem trận đấu giả cảm giác chán chán,lâu rồi mới chơi lại mà thấy khó dùng quá càng ngày càng thêm những thứ linh tinh, trong khi những cái trực quan thì lại bỏ hết
    cái đấy bác có thể tự tùy chỉnh thông số màn hình squad mà. hoặc cũng có thể nhờ trợ lý sắp xếp đội hình xoay tua rồi mình chốt.
    scout mình thấy càng ngày càng hay đấy chứ
    còn xem trận đấu bác không thích 3D thì có thể chỉnh về xem dạng 2D được mà @@

Số bài viết
    230

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thai_theo Bài viết
    cái đấy bác có thể tự tùy chỉnh thông số màn hình squad mà. hoặc cũng có thể nhờ trợ lý sắp xếp đội hình xoay tua rồi mình chốt.
    scout mình thấy càng ngày càng hay đấy chứ
    còn xem trận đấu bác không thích 3D thì có thể chỉnh về xem dạng 2D được mà @@
    FM18 mình có thấy chỗ nào chỉnh về nắp chai 2D đâu
    cái chỉnh hiện apps thì mò được rồi mấy bản trước nó có dấu đi như thế đâu
    scout mấy bản trước scout cả 100 thằng nó báo đúng 100 thằng, giờ scout 100 thằng nó báo có 1 thằng, 99 thằng còn lại phải tự mò vào thông tin cầu thủ cảm giác bực vãi ra

Số bài viết
    8

sau chục năm giờ mình mới có điều kiện quay lại với fm, các bác cho hỏi file save của fm 2009 có chơi dc trên fm 2018 không nhỉ?

Số bài viết
    9

Bác nào cho em xin link down FM2018 với ạ. và cả link dowm crack nữa ạ. Có cấn update gì ko thì chỉ giúp em luôn ạ.
    Em xin cảm ơn chân thành

Số bài viết
    1

Tôi chơi hạng thấp ở Anh. Sau mùa hè 2019 thì Anh rời khỏi EU. Thế là k thể ký đc hợp đồng với cầu thủ nước ngoài vì vướng giấy phép lao động !!! Kể cả gia hạn HĐ cũng k đc. Bác nào biết cách xử lý giupw với

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới