Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Mức thể lực tối thiểu mà bạn chọn đá chính khi vào trận đấu

Người đã bình chọn
6. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • 90 - 95%

6 100.00%
  • < 89%

0 0%
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    6,092

Mức thể lực tối thiểu mà bạn chọn đá chính khi vào trận đấu

Mức thể lực tối thiểu mà bạn chọn đá chính khi vào trận đấu?

Liệu bạn có sẵn sàng cho cầu thủ ngồi dự bị nếu anh không đủ thể lực?

Bỏ qua cầu thủ >95% vì trạng thái sẵn sàng.

- 90 - 95% : cầu thủ có thể đá hết trận, tuy nhiên sẽ không đạt được phong độ tốt nhất

< 89% : cầu thủ có thể đá tối đa 70 phút là hết thể lực, cho đá chính rồi thay.

Số bài viết
    736

Từ: Mức thể lực tối thiểu mà bạn chọn đá chính khi vào trận đấu

nói chung cũng tùy thôi, vị trí mà toàn thằng dưới 89% thì cũng phải chấp nhận cho nó đá rồi thay sau.

Goal......

Số bài viết
    124

cho em hỏi until fit / 90 mins per match nghĩa là sao?
    until và ongoing, 90 mins per match và 20 mins per match khác nhau như thế nào?

Số bài viết
    29

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của galambeoizz Bài viết
    cho em hỏi until fit / 90 mins per match nghĩa là sao?
    until và ongoing, 90 mins per match và 20 mins per match khác nhau như thế nào?
    Until Fit là cho cầu thủ đấ ở đội dự bị đến khi nào Match Sharpness lên trên 90% thì không được tiếp tục sử dụng cho đội dưới nữa. -> Thường dùng cho cầu thủ lâu không dc ra sân hoặc vừa mới khỏi chấn thương
    90 Min và 20 Min : Cho cầu thủ đá ở đội dự bị mỗi trận tối đa 90 min hoặc 20 min thì phải được thay ra và cầu thủ này tiếp tục được đội dưới sử dụng cho đến khi nào bạn hủy trạng thái này thì thôi -> Thường dùng cho cầu trẻ hoặc cầu thủ chuyên gia đánh bóng ghế dự bị để đảm bảo Match Shapness luôn cao.
    Nhược điểm của cái này là thì thoảng lịch thi đấu trùng thì mình không dùng được cầu thủ đó nữa. Và thể lực Fitness của cầu thủ thường xuyên thấp !

Số bài viết
    124

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lucius Bài viết
    Until Fit là cho cầu thủ đấ ở đội dự bị đến khi nào Match Sharpness lên trên 90% thì không được tiếp tục sử dụng cho đội dưới nữa. -> Thường dùng cho cầu thủ lâu không dc ra sân hoặc vừa mới khỏi chấn thương
    90 Min và 20 Min : Cho cầu thủ đá ở đội dự bị mỗi trận tối đa 90 min hoặc 20 min thì phải được thay ra và cầu thủ này tiếp tục được đội dưới sử dụng cho đến khi nào bạn hủy trạng thái này thì thôi -> Thường dùng cho cầu trẻ hoặc cầu thủ chuyên gia đánh bóng ghế dự bị để đảm bảo Match Shapness luôn cao.
    Nhược điểm của cái này là thì thoảng lịch thi đấu trùng thì mình không dùng được cầu thủ đó nữa. Và thể lực Fitness của cầu thủ thường xuyên thấp !
    Thanks bác. Thảo nào thay mấy thằng dự bị vô đá cup mà nó cứ báo match sharpness hoài chưa biết làm sao

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới