Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    40

Icon6 Bác nào cho em 1 danh sách những Best Players trong

Các bác cho em cụ thể từng vị trí dươcxj không.Từ thủ môn đến hậu vệ rồi tiền vệ cuối cùng là tiền đạo.Trong từng vị trí mà cụ thể được nữa thì tốt nhưng chỉ cần thế kia là em đội ơn các bác lắm rồi

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    289
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tnb1908 Bài viết
    Các bác cho em cụ thể từng vị trí dươcxj không.Từ thủ môn đến hậu vệ rồi tiền vệ cuối cùng là tiền đạo.Trong từng vị trí mà cụ thể được nữa thì tốt nhưng chỉ cần thế kia là em đội ơn các bác lắm rồi
    Cái này đã có topic rồi bác ơi...nhưng nó không nói riêng được mà chỉ nói chung chung thôi.
    Best Player trong fm thì nhiều vô kể...có thể đếm được....nên bác cần phải tìm cho minh một cái gì đó riêng cho mình..chứ chơi fm mà..toàn best player thì...chả có gì thú vị cả(Đó là ý kiến của demo thôi..mong bác thông cảm>>)

Số bài viết
    207
    Bác vào phần tìm từng cầu thủ sẽ biết. Mà tốt nhất là đào tạo trẻ để khoảng 3-4 năm sau có đội hình đẹp. Đấy mới là cái hay của quản lý bóng đá.

Số bài viết
    1,696
    bác đang cầm đội nào??tiền bạc thế nào???
    nếu mà Best đúng nghĩa thì
    GK: Buffon, Casillas
    DR: Alves (Richards)
    DL: Marcelo (Clichy)
    DC: Ferdinand-Terry(Vidic-Barzagli)
    MC: đầy rẫy khỏi kể bác cũng biết, cho vài ví dụ như là Hargreves, Fabregas, Mascherano, Gerrard, Xavi, Pirlo v.v.....
    AMR: Cristiano Ronaldo( Quaresma, Navas)
    AML: Matias Fernandez (Ben Arfa, Nani, Messi)
    AMC: Van der Vaart, Diego, Iniesta
    FC: Benzema, Rooney, Ibra, Aguero, Tevez, Klose, Eto'o
    thế bác mún best thế nào nữa thì báo nhé!

retired ... !!

Số bài viết
    254
    down cái genie scout về.Dùng chức năng tìm kiếm xem cầu thủ nào có rate cao nhất là được

Số bài viết
    69
    rate cao chưa chắc đã đá hay, như thằng silva rate 90>> mà đá không bao giờ hay bằng C.Ronaldo.

Số bài viết
    5,684
    chưa chắc, tôi đá cánh trái silva cánh phải ronaldo, silva luôn hay hơn ronaldo,ghi bàn nhiều hơn, kiến thiết nhiều hơn,rate cũng cao hơn,còn rate trong genie scout cao cũng chưa chắc đã hay, genie nó đánh giá rate cầu thủ dựa trên chỉ số là chính, mấy lão tướng như carlos, henzie đá có ra quái gì đâu mà rate vẫn cứ cao ngất ngưởng đấy thôi

Số bài viết
    69
    tôi chưa thấy ai bảo silva đá hay hơn ronaldo cả, và ronaldo của tôi cũng luôn đá hay hơn silva, bất kể là xếp nó ở cánh nào đi nữa ( silva mà cho đá cánh phải là bỏ)

Số bài viết
    28
    Trình độ giữa Silva và C.Ronaldo thì chênh lệch với nhau là mấy. Thằng nào hay hơn còn tùy chiến thuật sắp xếp chứ.
    Rate cao thì quả thật chưa chắc đã hay. Nhiều thằng tiền đạo giỏi rate nhưng chỉ giỏi rê dắt, đến lúc dứt điểm thì...thôi rồi.

Số bài viết
    27
    nói chung chung thì nhiều lắm. Với tôi best play = chơi hay + sau 27 tuổi bán trên 40M. VD: VDV sau 1 mùa = 28M + thierry henry
    phương châm FM của tôi là ngoài $ ra thì không gì la không thể thay thế

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới