Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    4

Icon5 Help! Có cách nào đề nghị cầu thủ giảm lương không các bác???

Tình hình là em đang muốn bán thằng David Silva để giảm quỹ lương đảm bảo FFP do nó không còn nằm trong kế hoạch của em nữa, lương nó hưởng 12.75M/per year. Nhưng đã là mùa 3 rồi, nên nó 32 tuổi rồi không còn CLB lớn nào để ý. Transfer listed cả tháng trời không ai wanted, em Offer to club thì có mấy đội hạng trung muốn mua, giá bán em sẵn sàng chịu lỗ, nhưng còn vấn đề thương thảo hợp đồng thì không đội nào đáp ứng đủ lương cho nó, nên dù đã confirm contract nhưng toàn bị fail do vấn đề lương lậu.
    Em làm mọi cách đì nó để nó muốn cảm thấy ra đi như set xuống Team U23, Key player -> Not needed, nhưng mà nó vẫn ngoan cố quá ) Giờ tình hình nó đang ăn tập cùng đội U23 và ăn lương 12.75M/ mùa, còn 2 năm hợp đồng. Do đã Transfer listed từ trước nên cũng không còn cơ hội offer new contract để giảm lương nữa
    Bác nào có cách giúp em bán hay đề nghị tên này giảm lương không? - Tks các bác nhiều

Số bài viết
    6,092

Từ: Help! Có cách nào đề nghị cầu thủ giảm lương không các bác???

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nghi.dzvl Bài viết
    Tình hình là em đang muốn bán thằng David Silva để giảm quỹ lương đảm bảo FFP do nó không còn nằm trong kế hoạch của em nữa, lương nó hưởng 12.75M/per year. Nhưng đã là mùa 3 rồi, nên nó 32 tuổi rồi không còn CLB lớn nào để ý. Transfer listed cả tháng trời không ai wanted, em Offer to club thì có mấy đội hạng trung muốn mua, giá bán em sẵn sàng chịu lỗ, nhưng còn vấn đề thương thảo hợp đồng thì không đội nào đáp ứng đủ lương cho nó, nên dù đã confirm contract nhưng toàn bị fail do vấn đề lương lậu.
    Em làm mọi cách đì nó để nó muốn cảm thấy ra đi như set xuống Team U23, Key player -> Not needed, nhưng mà nó vẫn ngoan cố quá ) Giờ tình hình nó đang ăn tập cùng đội U23 và ăn lương 12.75M/ mùa, còn 2 năm hợp đồng. Do đã Transfer listed từ trước nên cũng không còn cơ hội offer new contract để giảm lương nữa
    Bác nào có cách giúp em bán hay đề nghị tên này giảm lương không? - Tks các bác nhiều
    Mình thấy Release là đẹp đó bạn

Số bài viết
    230

bạn nên cho nó lên lại đội 1 nhưng không set đá đội u23, không set tập luyện lúc nào tập cùng đội thì cho nó nghỉ 1 tuần, có nghĩa là cho nó ngồi chơi đến giữa tháng 12 không làm gì nó sẽ unhappy đòi đá chính mình không thèm nói chuyện với nó lúc đó nó sẽ lên báo kể lể, thì đợi đến tháng 1 rao bán hoặc thương lượng giải phóng, trường này giống thằng Schweinsteiger đến giữa mùa mình cho nó đi miến phí

Số bài viết
    4

Haha mình release bị BLĐ block luôn mà cũng tốn tiền lắm, hồi lúc mình release thằng Bony thì BLĐ block kêu rằng này release giá cao quá, đến Silva release đến 28M lận, BLĐ nó nói thằng nào là key player nên không cho release luôn

Số bài viết
    4

Để mình thử xem, thằng này lúc nào cũng có đội hỏi mua nhưng không đội nào đáp ứng nổi lương cho nó, mà mình không biết làm sao cho nó chịu giảm lương ra đi. Tks bạn

Số bài viết
    230

Để mình thử xem, thằng này lúc nào cũng có đội hỏi mua nhưng không đội nào đáp ứng nổi lương cho nó, mà mình không biết làm sao cho nó chịu giảm lương ra đi. Tks bạn
    tại vì nó chưa muốn đi thì sao bạn ép nó đi được như thằng Rooney ngoài đời ấy, ở lại hưởng lương cao việc nhẹ
    phải tìm cách làm nó chán ở lại CLB thì may ra

Số bài viết
    32

Bán cho những đội nhỏ thì bạn phải hỗ trợ lương cho nó thì mới được. Coi như phí chuyển nhượng thu về bù vào phần lương phải trả hỗ trợ thôi. Mình từng bán mấy thằng già theo cách này, phí chuyển nhượng bù vào có khi mình vẫn lãi.

Có lần mình mua Isco hộ bọn Real, nhưng lương nó cao quá, mình còn bắt bọn Real trả 1/3 lương cơ mà Vừa mua được giá rẻ khi Isco mới 26t đang bước vào đỉnh cao, lại còn được hỗ trợ trả 1 phần lương, chả khác nào mình được cho không một thằng tiệm cận WC dùng 3 năm bán lại cho Arsenal gần 50 củ, quá lời

Nhưng hiện tại cũng đang vướng con hàng Febas mua của Real từ lúc nó trẻ có 2,1 triệu, ku này phát triển thì chả phải khủng nhưng cũng khá, giờ được định giá 40 củ, lương thì không cao, nó lại đòi đi để đá chính mà rao bán mãi không thằng nào thèm để ý @@

Số bài viết
    136

hỗ trợ lương là cái chỗ nào vậy ????

Số bài viết
    32

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Trần Minh Bài viết
    hỗ trợ lương là cái chỗ nào vậy ????
    Mình không nhớ chính xác là Wage contribute hay gì đấy. Chỗ có mấy cái điều khoản loan back, arrange friendly ý.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới