Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 33
    Số bài viết
    18
    CÓ vẻ hay nhỉ, chắc cũng đủ xài đây. .

Số bài viết
    11
    Minh chua cai duoc patch 8.01.Ai co miniscout cho ban 8.00 cho minh xin.Cam on nhieu?

Số bài viết
    110
    đúng là có search theo pot rồi kekekek thế chẳng cần genie nữa bản này thằng toni kroos đá khủng thật

Số bài viết
    254
    đúng là có scout theo pot nhưng không có rating thì làm gì cho đời hả trời.Có nhìu thằng pot gần 190 mà chỉ số cứ lè tè,không có cơ phát triểnT_T

Số bài viết
    12

Icon4 Virus report!!!

Đây là kết quả mình nhận được khi extract file .rar down từ link Box.net. Anh em chú ý nhé!!!

Số bài viết
    1,091
    Cái này là do member tự up lên không phải do Admin hay MOD test rồi up lên cho nên ai thích thì dùng không thích thì thôi thôi mà, mấy cái chương trình này có trojan là chuyện...bình thường thôi mà

Số bài viết
    12
    Cái này không phải là mình nói bạn huydq5000 post link virus, có thể chính bạn ý cũng là nạn nhân . Chỉ là thông báo để mọi người bít mà tránh thui!!!

Số bài viết
    1,091
    Gọi là virus thì cũng không phải. Vì nó là trojan. Virus, trojan, spyware thì hoàn toàn khác nhau. Nhiều trojan thực ra cũng vô hại và thường đi kèm một vài phần mềm không rõ nguồn ngốc trên mạng. Tuy nhiên nó không làm tổn thương tới windows như virus, nó chỉ nằm ẩn ở trong máy chờ thời cơ mà gửi các thông tin cá nhân của mình về cho chủ thôi. Tất nhiên là mấy để mấy bác này ở trong máy thì cũng chẳng hay gì

Số bài viết
    5
    Sao mình cũng quét bằng Bit Defender thì có ra Trojan gì đâu nhỉ? Bạn thử download lại và quét thử xem nhé. Mình không nghĩ là một Tool được recommend trên FMScout lại có trojan đâu.

Số bài viết
    48
    Yes trả có con Trojan nào ở đây cả máy của bác có vấn đề rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới