Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 13 trong tổng số 13
    Số bài viết
    13

Từ: Tuyến giữa tranh chấp bóng rất tồi...

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của okimfine Bài viết
    15 thì ko cao nhưng chăc thằng đó sống lỗi rồi, mạnh dạn phạt nó 1 2 tuần lương cho nó sợ đừng nhắc nhở
    em phạt nó 2 tuần xong nó giãy nảy kêu unfair nói chuyện xong lại happy nịnh nọt các kiểu. Hết thẻ cho ông đá chính vừa được 8' ăn cái thẻ đỏ trực tiếp luôn
    h em đang hạ tackle xuống với không cho nó đá BWM nữa, cho đá CM thôi.
    Mấy ông hlv đội bạn trả lời họp báo cũng bảo đội em chắc không định ra sân để làm chấn thương đội bạn các kiểu rồi Dẫn đầu về số thẻ vàng với thẻ đỏ của cả giải luôn :p

Số bài viết
    309

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của michael_hoang Bài viết
    em phạt nó 2 tuần xong nó giãy nảy kêu unfair nói chuyện xong lại happy nịnh nọt các kiểu. Hết thẻ cho ông đá chính vừa được 8' ăn cái thẻ đỏ trực tiếp luôn
    h em đang hạ tackle xuống với không cho nó đá BWM nữa, cho đá CM thôi.
    Mấy ông hlv đội bạn trả lời họp báo cũng bảo đội em chắc không định ra sân để làm chấn thương đội bạn các kiểu rồi Dẫn đầu về số thẻ vàng với thẻ đỏ của cả giải luôn :p
    Bật Genie Scout lên check thử xem đi bạn, dirtiness > 15 thì tránh đằng giời.

Family. Duty. Honor

Số bài viết
    13

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dand_elion1102 Bài viết
    Bật Genie Scout lên check thử xem đi bạn, dirtiness > 15 thì tránh đằng giời.
    đá thêm mấy trận cũng hạ hỏa được chút rồi bạn...cứ ăn thẻ vàng cái hết hiệp 1 cho ra luôn. mấy trận rồi đá đến phút 70 mới ăn thẻ. Mà khổ cái ông này tackle hay vãi nên bỏ cũng không đành mình chỉnh riêng cho ông này tackle có đầu óc chút chứ không phang phầm phập nữa
    Được cái bây giờ tuyến giữa tranh chấp cũng ổn rồi. Thỉnh thoảng hậu vệ cánh lên hơi cao cái lùi về không kịp là ăn quả tạt thủng lưới thôi
    Mình chơi FM từ thời 06 mà chưa bao giờ trận nào cũng phải ngồi căn chỉnh cầu thủ từng li từng tí trong từng trận như thế này. Cơ mà thấy đã phết, giống thật

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới