Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    3

Về vấn đề rao bán cầu thủ?

Cho mình hỏi khi mình rao bán , chào hàng cầu thủ thì có nhận đc 1 số đề nghị nhưng không biết làm sao mà mình rao 4,5 cầu thủ ròi mà toàn nhận đc đề nghị không cho thương lượng . Ko biết có cài đặt j không mong bạn nào cao thủ hay gặp trường hợp này rồi giúp vs

Số bài viết
    236

Từ: Về vấn đề rao bán cầu thủ?

bạn ra giá quá cao, cái nữa mỗi giải sẽ có thời điểm các clb chơi sộp trả đúng giá hoặc hơn phải biết canh đúng khoảng thời gian, qua thời điểm ấy thì giá rẻ bèo do các clb giải đó mua sắm gần hết tiền, cái nữa là không phải đứa nào cũng bán được giá gấp đôi gấp ba, xem nó được mấy sao, với lương cao quá mà già thì tống đi được đã là may rồi

Số bài viết
    3

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mr2dola Bài viết
    bạn ra giá quá cao, cái nữa mỗi giải sẽ có thời điểm các clb chơi sộp trả đúng giá hoặc hơn phải biết canh đúng khoảng thời gian, qua thời điểm ấy thì giá rẻ bèo do các clb giải đó mua sắm gần hết tiền, cái nữa là không phải đứa nào cũng bán được giá gấp đôi gấp ba, xem nó được mấy sao, với lương cao quá mà già thì tống đi được đã là may rồi
    À ý mình là bán giá nào cũng đc vs mình bán đầu mùa giải , ở đây mình hỏi là hầu các Ra Giá của tụi nó là toàn bị khóa chỗ thương lượng đó không biết có bị lỗi hay minh dùm 'Rao Bán ' là không cho thuong luong

Số bài viết
    14

Đó là do bạn đưa cầu thủ vào danh sách transfer list rồi và set nó là not needed nên mới bị nó ép giá ko thương lượng. Khi nào mà nó Wnt đến ra giá thì lúc đó mới dễ bán giá cao

Số bài viết
    3

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của okimfine Bài viết
    Đó là do bạn đưa cầu thủ vào danh sách transfer list rồi và set nó là not needed nên mới bị nó ép giá ko thương lượng. Khi nào mà nó Wnt đến ra giá thì lúc đó mới dễ bán giá cao
    Ah vậy có cách nào mình muốn bán cầu thủ không cần thiết là đc giá và có thể thuong luong ko bạn?

Số bài viết
    14

Ko đc đâu, nếu đưa vào transfer list thì thường chỉ bán dc 1 nửa hoặc 3/4 giá trị của cầu thủ đó thôi

Số bài viết
    35

Con phu thuoc vao thoi han con lai cua hop dong nua. con 1 nam thi ep gia la chuyen binh thuong

Số bài viết
    13

mua bán mình giao hết cho General Manager đảm nhiệm. thỉnh thoảng ổng múc được mấy bác wonderkid về ngon vãi hĩm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới