Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    230

xin tactic cho đội yếu xe bus nhiều tầng hoặc tac hack

xin tactic cho đội siêu bé ạ tình hình là đang chơi United FC , đang phấn đấu lên EPL lật đổ MU là lũ tay sai nhà Glazer, quỹ chuyển nhượng không có chủ yếu là kí free và loan cầu thủ chủ chốt, nên mỗi mùa cầu thủ chủ chốt đều phải đổi
    từ hạng Vanarama National League North đến Sky Bet League Two thì không có vấn đề gì
    nhưng lên Sky Bet League One thì bị sốc nhiệt, không hiểu sao không loan được cầu thủ dễ như các hạng dưới
    giá trị và trình độ cầu thủ loan kém hơn cả giải đấu dưới đang đứng hạng 16 với thành tích 10 trận thua

Macth Engine năm nay cảm giác rất vớ vẫn để key match thủng lưới thì không nói làm gì, đằng này để extended match nó vẫn ăn gian cho được cả trận không có tình huống nguy hiểm nào, chuyển cảnh 2 phát thủng luôn 2 bàn, để full match thì lại trêu ngươi mới ức chế và cảm giác đá tốt hơn hẳn, mặc dù không chỉnh sửa đội hình nhưng có vấn đề là quá lâu cho một trận đấu diễn ra
    loan cầu thủ thì không thằng nào chịu đến, tiện thể có bác nào cho xin tactic nào đá ổn cái ạ, các tactic đã thử tải về chỉ dùng tạm được vài trận sau đó đều bị thua tối thiếu 1 2 bàn rất bực mình và thằng éo nào cũng cảm giác có thể ghi bàn vào đội nhà, cảm giác vẫn sút on target rất nhiều áp đảo đối phương nhưng éo hiểu sao không vào, trong khi bọn nó sút 2 3 quả vào tất rất à ức chế

Số bài viết
    739

Từ: xin tactic cho đội yếu xe bus nhiều tầng hoặc tac hack

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Boss Kim Bài viết
    xin tactic cho đội siêu bé ạ tình hình là đang chơi United FC
    1. Tactic 5-2-1-2, thủ rất cứng
    http://fm-vn.com/diendan/showthread....1%BB%91i/page4

2. 4222 Brazil http://fm-vn.com/diendan/showthread....93ng-ch%C3%A1y

Mình cũng chơi thể loại từ đội nhỏ lên và dùng xoay vòng 2 cái này

Số bài viết
    230

bạn cho hỏi về mẹo tìm cầu thủ chuyển nhượng tốt được không, clb kém quá cầu thủ nó không chịu về loan thì tạp nham rất nhiều, cầu thủ hiện có không hợp vị trí
    giải cấp độ này nên xoay tua cầu thủ hay để cố định một đội hình
    phải đối phó với ME thế nào khi hay bị thủng lưới rất sớm thường có khi 1 2 phút đầu đã bị thủng lưới
    mình đã thử các tactic kia chỉ được vài trận sau đó bị bắt bài, thông số thì hơn hẳn bọn nó rất nhiều sút tầm 20 quả, on target cũng 7 8 quả nhưng không ghi bàn mới ức chế, trong khi nó sút 1 2 quả cũng vào khốn nạn hơn là những phút cuối có khi ghi 2 3 bàn trong tầm 10 phút, theo dõi cả trận thì phát hiện ra mình áp đảo hoàn toàn luôn nên biết là do ME của Sega nó chơi khăm mình
    nên để theo dõi ME full match hay comperhensive, để full match thì đá tốt hơn (cái này chả hiểu luôn) nhưng thời gian 1 trận quá lâu

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Boss Kim : 08-04-2017 vào lúc 11:16 AM

Số bài viết
    362

đá theo kiểu ốp tac thì để key thôi cho nhanh bạn ơi. Khi nào bạn build tac thì mới nên để full match. Mới lắp tac vào thì sao nói được tac hay dở thế nào, bạn phải chờ cho cái thanh familiar của cầu thủ nó lên đầy đã chứ.

Còn xoay tua thì mình nghĩ nên để khoảng 15 cầu thủ đá thay nhau liên tục để giữ cách match sharpness cao, vô trận nó đá cũng bay hơn.

Số bài viết
    50

Các bạn tư vấn giúp mình tac khắc chế Juve. Mình chơi Roma mùa 2.
    Juve đá 352 công rất mạnh. Mình thường đá 343 hoặc 433, riêng gặp Juve thì biến sang 442 kiểu Anh để khoét cánh, khá được nh ko ổn định, đá vẫn tim đập chân run. Kéo Salah xuống RMF winger đá bị ngượng và phí, cánh trái có Janujaz ko lo.
    Tks

Số bài viết
    18

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của waynehieu Bài viết
    Các bạn tư vấn giúp mình tac khắc chế Juve. Mình chơi Roma mùa 2.
    Juve đá 352 công rất mạnh. Mình thường đá 343 hoặc 433, riêng gặp Juve thì biến sang 442 kiểu Anh để khoét cánh, khá được nh ko ổn định, đá vẫn tim đập chân run. Kéo Salah xuống RMF winger đá bị ngượng và phí, cánh trái có Janujaz ko lo.
    Tks
    Bạn nên đá theo phong cách vốn có của đội thay vì dùng 1 tac mà độ nhuần nhuyễn thấp để đối phó riêng với 1 đội.

Khắc chế bằng các tiểu tiết, 1 vài cú pháp thôi, tránh thay đổi quá nhiều.
    ví dụ bị nó ép thì 1 là bạn dâng cmn đội hình cao lên hết mức có thể rồi kèm vài thằng keyplayer của nó không cho nó build up (nó câu dài cũng đừng quá lo, nó câu dài tức là nó bí không triển khai được rồi đó)
    2 là hạ đội hình xuống, chỉnh các vị trí về def và sp nhiều hơn để nhiều người tham gia phòng ngự hơn rồi hy vọng vào những quả phản công.
    Đừng chỉnh sửa hàng loạt, chỉ có thua thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới