Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14

Chủ đề: Khó hiểu vãi ...

Số bài viết
    4

Khó hiểu vãi ...

Tình hình là em cầm ManU, đội mạnh đúng k ạ ? Cũng down các tactis trên web như tac Conte, Tiki taka, 4231 overload ... nhưng rất khó hiểu là mấy tac đấy chỉ gáy được 3,4 trận là như kiểu bị máy bắt bài ấy, nó cho 1 series toàn hòa và thua, mà toàn đội lởm khởm thôi, gặp Top 6 là sấp mặt luôn, dù em đổi tac đổi cầu thủ các kiểu. Mà tiền đạo toàn Ibra với Martial PI rõ cao chứ, khó hiểu vãi
    Thêm nữa là Chelsea trong bản này như kiểu bị máy nó ghét ấy, đá toàn thua với hòa, mấy lần New game rồi toàn thế, k bao h ngoi lên đc quá thứ 6, có lần còn bị xuống hạng, hay do nó xài tac 343, ở ngoài là hàng khủng, nhưng trong game, đá giải Anh mà xài tac đó thì nó cho sấp mặt nhỉ

Số bài viết
    694

Từ: Khó hiểu vãi ...

1. Vấn đề hàng thủ ; Bán gấp Smalling + Jones. 2 thằng này xem full match toàn bóp team hạng nặng

2. Bạn chụp ảnh tactic bạn đang sử dụng xem nào để người ta còn biết đường mà phân tích

3. Hên xui tùy người, tôi chơi mấy đội trung bình như Sou, Everton, West ham sợ nhất gặp Chelsea trong top 6

Số bài viết
    230

tôi chơi MU đây Smalling Jones nên giữ lại đá trận nhỏ rất hay lại có được 2 HG
    bạn nên mua thêm CB ngon là thằng Rugani của Juventus, de Vrij của Lazio, không thì Valejo của Real,cho đá cặp với Baily những thằng này đá rất hay tập trung cao độ
    đây là tac tôi thấy ngon nhất trên forums hiện giờ, đá mặc dù tấn công tù nhưng ít bị thua và phải kiên nhẫn vì nó hay ghi bàn cuối trận
    http://fm-vn.com/diendan/showthread....93ng-ch%C3%A1y
    những thằng đội 1 nên bán: Rojo, Young, Valencia, Mikhi, Lingard, Carrick, Romero, Mensah, Fellaini, Wilson, Pereira...
    Rooney nếu ghét thì bán không thì giữ lại
    thằng Ibra trận lớn thấy hay tịt, thằng Mata, Martial thấy đá hay nhất, Rasford trận nổ trận xịt nhưng giá cao nên tiếc giữ lại
    Nên mua thêm tiền đạo Worldclass: Griezman, Dybala, Icadi, Morata , TVTT không phổi Worldclass thay Fellaini: Casemiro, Lucas Romero, Veratti

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Boss Kim : 21-03-2017 vào lúc 09:39 PM

Số bài viết
    4

xài tác này thì những thằng đá cánh như Martial, Mikhi ... vứt đi đâu ? mà em k khoái đội hình bỏ luôn 2 cánh chí đá trung lộ như thế này lắm, gu của em là những tac như 4231, 433 nhưng xài thử vài tac như vậy vẫn chưa hiệu quả lắm, toàn bị kiểu như bị máy bắt bài như trên đã nói
    Về vấn đề đội hình, em nghĩ là mùa 1 team MU như vậy là đủ chiến các loại cup rồi, muốn thay máu cả loạt như thế thì ngay mùa 1 chưa làm được, cả về tiền chuyển nhượng ban đầu lẫn độ khó khi mua toàn hàng chủ chốt của các CLB khác như vậy. Em cũng không thích kiểu đá mùa nào cũng ẵm hết cup, nó cứ ảo ảo sao đó, nhưng ức chế kiểu bị máy bắt bài ntn

Số bài viết
    694

Bạn dùng tac V2 của mình trong này và nhớ đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng là đc.

http://fm-vn.com/diendan/showthread....imply-the-best

Bạn chơi Mu thì đừng có dùng 2 thánh Smalling - Jones dùm mình. 2 ông thần này là chuyên gia bóp team . Vị trị DLP bạn có thê xoay tua Carrick + Blind khá ôn

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Thêm nữa là Chelsea trong bản này như kiểu bị máy nó ghét ấy, đá toàn thua với hòa, mấy lần New game rồi toàn thế, k bao h ngoi lên đc quá thứ 6, có lần còn bị xuống hạng, hay do nó xài tac 343, ở ngoài là hàng khủng, nhưng trong game, đá giải Anh mà xài tac đó thì nó cho sấp mặt nhỉ
    Mấy cái kia ko biết chứ cái này xác nhận luôn :daudau: Chả hiểu sao nó đá ngu vãi :daudau:

Số bài viết
    339

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunbeo Bài viết
    Tình hình là em cầm ManU, đội mạnh đúng k ạ ? Cũng down các tactis trên web như tac Conte, Tiki taka, 4231 overload ... nhưng rất khó hiểu là mấy tac đấy chỉ gáy được 3,4 trận là như kiểu bị máy bắt bài ấy, nó cho 1 series toàn hòa và thua, mà toàn đội lởm khởm thôi, gặp Top 6 là sấp mặt luôn, dù em đổi tac đổi cầu thủ các kiểu. Mà tiền đạo toàn Ibra với Martial PI rõ cao chứ, khó hiểu vãi
    Ban up file save len cho moi nguoi xem nao. Minh cam MU mua dau tien bo sung moi DR thoi ma da van ngon. Ca nhan minh thay MU ban nay chi thieu moi vi tri nay, con lai cac vi tri khac deu rat ngon ...

Số bài viết
    694

Mu tôi thấy bổ sung thêm trung vệ, ai xem full match đều cảm thấy sợ hãi 2 anh Smalling - Jones. Éo hiểu SI nó chấm rate to mới vl

Cơ mà đá ở ELP sợ cái đám West ham, bournemouth, Swansea, Southamtop ở sân nhà chúng nó. Thủ thì chắc như Juve, công thì như Real - Barca. Đá với lũ này toàn toát mồ hôi hột

Số bài viết
    12

Giờ mới đọc thớt này của Bác; thì bị muộn mất 1 mùa ẵm NHA rồi...chỉ vì cặp trung vệ Phil-Small. Công nhận 2 thằng này đá ngu, ức chế, đặc biết ông thần Smalling....đến mức mình ức quả xong trận rao bán ngay cho PSG lấy 22 củ để mùa đông mang De Vril của Lazio về.
    Mình dùng tac 4-3-3 tự lập đá khá ngon; đặc biệt gặp Top 6 thì k có cửa thua; toàn thắng vs hoà; mà k hiểu sao thi thoảng gặp Southampton, Bourme các đội làng nhàng lại bị ăn phản công đánh sập....cay quá.
    Tac mình cầm bóng, tấn công cực tốt. Mà gặp phải thủ thì vô cùng lởm; trung vệ toàn bỏ k kèm người mà chỉnh khá nhiều lần r. Nên kết lại là do thằng trung vệ, mình đập đi xây lại bằng cặp De vril - Laporte mùa tới k biết tnao
    Thành tích mùa 1: ăn Leage Cup; Uefa Cup, Community shield như ngoài đời.
    Ngoại hạng bị bóp trym nên về 3 mới akay.

Số bài viết
    69

Bạn thử xài quả tac 4-2-4 của mình xem chỉ cần mua 1 em IF bên trái rồi mikhi bên phải là ngon
    Thủ nên trảm smalling ngay lập tức, jones nên giữ lại vì em ấy chịu khó sub, có thể cho đá mấy trận cup hoặc vơ vẩn không quan trọng
    Bản này ko nên xúc larpote đâu vì cá nhân mình đánh giá em ấy chỉ tầm 3* thôi. Chỉ có rugani với varane là must buy thôi nhé
    Về quả Chel thì bản save mình ko đến nỗi tệ như vậy nhưng đúng là em ấy chỉ làng nhàng top 4-5. Còn ảo nhất là Ars khi file save nào cũng loi ngoi vô địch
    Ibra ko nên xài mà mình xài luôn 2 em Martial và Rash4 cho tac 4-2-4 vì Ibra hay xịt lắm, đa phần toàn bỏ lỡ mà cảm giác tấn công nó chậm vì ông nội ấy ko chạy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới