Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Cầu thủ nhiều PPM nên xây dựng tactic Fluid hay Structure

Người đã bình chọn
3. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Very Fluid

0 0%
  • Fluid

2 66.67%
  • Flexility

1 33.33%
  • Structure

0 0%
  • Very Structure

0 0%
  • Khác...

0 0%
Bình chọn nhiều chế độ.
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    6,092

Cầu thủ nhiều PPM nên xây dựng tactic Fluid hay Structure

Khi trong tay có những cầu thủ Key Player với nhiều PPM riêng ( đặc biệt là mấy anh tiền vệ ) và bạn muốn xây dựng tactics xung quanh những cầu thủ này, bạn sẽ chọn tactic (very) Fluid hay (very) Structure?

Mình mong muốn lắng nghe ý kiến của mọi người /

Số bài viết
    694

Từ: Cầu thủ nhiều PPM nên xây dựng tactic Fluid hay Structure

Nhiều PPM thì nó sẽ chơi thiên hướng theo PPM thay vì PI. Nói tóm lại là ra nhiều nhiệm vụ nhưng chưa chắc nó đã nghe theo

Lập tac theo hướng Fexility, Fluid, Very fluid tùy theo chiến thuật và cầu thủ trong đội

Số bài viết
    339

theo mình việc chọn shape nào còn phụ thuộc vào việc bạn muốn các cầu thủ của mình chơi thế nào và bộ PPM họ sở hữu có phù hợp với cách bạn chơi hay không.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Super FM Bài viết
    Khi trong tay có những cầu thủ Key Player với nhiều PPM riêng ( đặc biệt là mấy anh tiền vệ ) và bạn muốn xây dựng tactics xung quanh những cầu thủ này /

Mình mặc định là bạn muốn xây dựng lối chơi quanh các cầu thủ này, tức là cũng muốn tận dụng hết các PPM của các key player đậy Vậy thì họ nên được đc "cấp" creative freedom nhiều hơn bt. Nên mình sẽ chọn fluid hoặc very fluid. Cụ thể là cái nào thi tùy vào chất lượng cầu thủ mình đang có nua.

Số bài viết
    6,092

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bboyallright Bài viết
    theo mình việc chọn shape nào còn phụ thuộc vào việc bạn muốn các cầu thủ của mình chơi thế nào và bộ PPM họ sở hữu có phù hợp với cách bạn chơi hay không.

Mình mặc định là bạn muốn xây dựng lối chơi quanh các cầu thủ này, tức là cũng muốn tận dụng hết các PPM của các key player đậy Vậy thì họ nên được đc "cấp" creative freedom nhiều hơn bt. Nên mình sẽ chọn fluid hoặc very fluid. Cụ thể là cái nào thi tùy vào chất lượng cầu thủ mình đang có nua.
    nếu vậy thì ngược lại hay sao ?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới