Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 12
    Số bài viết
    196

Dẫn dắt đội bóng siêu nhỏ. nâng cấp cơ sở hạ tầng

Chào các bạn. Tôi đang chơi với đội bóng siêu nhỏ. Chơi từ giải thấp nhất của nước anh. Đang chơi được 2 mùa và lên 2 hạng rồi. Chưa chơi kiểu này bao h nên có bạn nào có kinh nghiệm up cơ sở vật chất xin chia sẻ. UP cái gì trước, SVD, đào tạo trẻ, trung tâm huấn luyện hay gì gì...
    Thank y

Số bài viết
    32

Từ: Dẫn dắt đội bóng siêu nhỏ. nâng cấp cơ sở hạ tầng

Theo mình thì cứ up cơ sở tập luyện và đào tạo trẻ vì thường dễ được chấp nhận hơn. Có cơ sở tập luyện tốt thì cầu thủ của mình mới phát triển tốt được. Sân vận động thì cứ mặc kệ, bọn Board nó tự nâng cấp nếu cần thiết và sẵn tiền thôi.

Số bài viết
    739

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của CydafrcTheSlayer Bài viết
    Theo mình thì cứ up cơ sở tập luyện và đào tạo trẻ vì thường dễ được chấp nhận hơn. Có cơ sở tập luyện tốt thì cầu thủ của mình mới phát triển tốt được. Sân vận động thì cứ mặc kệ, bọn Board nó tự nâng cấp nếu cần thiết và sẵn tiền thôi.
    Nó không có tự nâng cấp mà nó sẽ hỏi ý kiến mình có nâng cấp kg?
    Thậm chí nó không hỏi, mình không đòi thì nó vẫn để vậy. Thường mở rộng sân luôn được chấp nhận, chỉ có xây mới thì ít được chấp nhận hơn.

Số bài viết
    196

Sân vận động 5000 chỗ ngồi. Tối đa mới có hơn 1000 người xem đòi nâng nó đánh cho. Chơi cái kiểu này hay phết. Chơi được lâu. Tìm cái thú mới. Mua cầu thủ free về train bán lấy xiền

Số bài viết
    230

up tập luyện là quan trọng nhất, dào tạo trẻ thì chưa mạnh nên toàn ra hàng vớ vẫn thôi nó chịu thì tốt
    svđ thì phải có dư tiền mới xấy được khỏi xin mất công
    chơi giải thấp quá, cầu thủ thuộc dạng hên xui tìm rất mất thời gian
    với cả bị bắt có phí giải phóng, đang đá ngon bị đội khác nó mua mất

Số bài viết
    196

Tôi chơi từ giải thấp nhất của ngoại hạng anh( giải hạng 6). Với svd 5000 chỗ và chủ yếu là đứng. Sau 7 mùa lên được giải ngoại hạng. Mua cầu thủ trả free qua fmscout train và chả phải bán bị chúng nó xâu xé nhặt từng đồng để nâng cấp các kiểu. Xin hỏi các cao thủ về phí giải phóng hợp đồng tý
    -Đội mình bị chúng nó ép giá qua phí giải phóng hợp đồng, ko mặc cả được( mặc cả để cài vụ % chuyển nhượng tiếp theo). Mà mình đi mua của bọn khác, chọn ở các nước kém phát triển bóng đá hơn hoặc giải thấp hơn. Toàn bị chúng nó ép cài vụ % vào và nó ko cho mặc cả việc đó. Vậy phải làm như nào?

Số bài viết
    739

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của toanvip Bài viết
    Tôi chơi từ giải thấp nhất của ngoại hạng anh( giải hạng 6). Với svd 5000 chỗ và chủ yếu là đứng. Sau 7 mùa lên được giải ngoại hạng. Mua cầu thủ trả free qua fmscout train và chả phải bán bị chúng nó xâu xé nhặt từng đồng để nâng cấp các kiểu. Xin hỏi các cao thủ về phí giải phóng hợp đồng tý
    -Đội mình bị chúng nó ép giá qua phí giải phóng hợp đồng, ko mặc cả được( mặc cả để cài vụ % chuyển nhượng tiếp theo). Mà mình đi mua của bọn khác, chọn ở các nước kém phát triển bóng đá hơn hoặc giải thấp hơn. Toàn bị chúng nó ép cài vụ % vào và nó ko cho mặc cả việc đó. Vậy phải làm như nào?
    Khi mua cầu thủ
    Lúc offer mua, mình chọn lần lượt 2 cái % phí bán cầu thủ -> Sau đó click vào từng dòng này "Remove and Excule from Negotive" -> Mục đích: Để không bị cài điều khoản chia % phí bán cầu thủ.

Khi thương lượng hợp đồng cầu thủ: Cũng làm tương tự "Remove and Excule from Negotive" mấy cái % lợi nhuận, phí giải phóng hợp đồng,...Trong đó có điều khoản phí giải phóng hợp đồng khi xuống hạng thì không cần thiết remove! 1 số thằng có tham vọng mà remove cái này là nó hủy thương lượng. Cứ để điều khoản giải phóng hợp đồng khi xuống hạng cũng chẳng sao

Số bài viết
    13

Skin gì vậy bạn

-Nazario Da Lima Ronaldo-

Số bài viết
    196

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NgocHa Bài viết
    Khi mua cầu thủ
    Lúc offer mua, mình chọn lần lượt 2 cái % phí bán cầu thủ -> Sau đó click vào từng dòng này "Remove and Excule from Negotive" -> Mục đích: Để không bị cài điều khoản chia % phí bán cầu thủ.

Khi thương lượng hợp đồng cầu thủ: Cũng làm tương tự "Remove and Excule from Negotive" mấy cái % lợi nhuận, phí giải phóng hợp đồng,...Trong đó có điều khoản phí giải phóng hợp đồng khi xuống hạng thì không cần thiết remove! 1 số thằng có tham vọng mà remove cái này là nó hủy thương lượng. Cứ để điều khoản giải phóng hợp đồng khi xuống hạng cũng chẳng sao
    Hợp lý. Thank bạn. Còn về cái trước mình hỏi về cái phí thanh lý hợp đồng bạn nào hiểu giải thích hộ. Bọn nó làm sao biết giá thanh lý hd để chốt làm mình ko xoay sở được. Mình ko biết được cái đó. Hay tại scout của mình quá cùi nhỉ

Số bài viết
    739

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của toanvip Bài viết
    Hợp lý. Thank bạn. Còn về cái trước mình hỏi về cái phí thanh lý hợp đồng bạn nào hiểu giải thích hộ. Bọn nó làm sao biết giá thanh lý hd để chốt làm mình ko xoay sở được. Mình ko biết được cái đó. Hay tại scout của mình quá cùi nhỉ
    Nghĩa là phí phá vở hợp đồng? Cầu thủ của mình thì mình biết chứ? Click vào contract info mà xem.
    Còn cầu thủ đội khác thì scout báo về hoặc offer thử, mục bên cạnh nó có để phí phá vỡ hợp đồng nếu cầu thủ đó có điều khoản đó trong hợp đồng.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới