Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 70
    Số bài viết
    264

Từ: [Tactic] 4-3-1-2 Wide : Tôn vinh AMC và những cầu thủ playmaker

bản v2 sao dow báo lỗi 404 vậy bạn ơi?

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Nhoccon Bài viết
    bản v2 sao dow báo lỗi 404 vậy bạn ơi?
    oh, k hiểu sao báo lỗi đã fix :okay:

đêm qua chơi đến hơn 12h đang ngủ gục mơ màng , giật mình thấy kết thúc trận đấu này tỉnh cmnl 38t mà cứng như đá vầy

Số bài viết
    280

tình hình là nghịch biến thể của tac (đấy LB lên LWB, LWP lên đá LAP, RWP thành RW, BWM vứt xuống thành DM) này được nửa mùa giải, cho ốc ca với isco thay phiên đá AM, thằng ghi được 11 bàn, thằng 6 bàn. Rape từ đội nhỏ đến lớn . Khổ cái đến mùa đông real cho bale lên kệ, chẳng lẽ kéo nốt thằng RW lên thành IF

Once a Blue, Forever Blue

Số bài viết
    2

Test tac V1 của chủ thớt được 3 mùa thì lộ ra chút nhược điểm là méo hiểu sao cả TG dùng form 4-1-2-3 DM wide, và khi đá vs tac này thì gặp đội yếu khả năng win rất thấp, hầu như toàn huề vs không có tình huống nào ra hồn, gặp đội mạnh thì 70% là thua
    Đến mùa 4 bung lụa rải tiền đón hàng super về thì có cải thiện chút, hấp diêm được mấy thằng nhỏ, mấy thằng mạnh vẫn xếp vào hàng hên xui
    Tối về sẽ test V2 của chủ thớt.
    Thanks chủ thớt, mình rất thích tac này, đội hình đập nhả coi rất đã mắt

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zemk Bài viết
    Test tac V1 của chủ thớt được 3 mùa thì lộ ra chút nhược điểm là méo hiểu sao cả TG dùng form 4-1-2-3 DM wide, và khi đá vs tac này thì gặp đội yếu khả năng win rất thấp, hầu như toàn huề vs không có tình huống nào ra hồn, gặp đội mạnh thì 70% là thua
    Đến mùa 4 bung lụa rải tiền đón hàng super về thì có cải thiện chút, hấp diêm được mấy thằng nhỏ, mấy thằng mạnh vẫn xếp vào hàng hên xui
    Tối về sẽ test V2 của chủ thớt.
    Thanks chủ thớt, mình rất thích tac này, đội hình đập nhả coi rất đã mắt
    vkl , thánh nào đây. Mình cầm tot gà vừa đá vừa fix xong post tac mà mới giữa mùa 2 mà bạn add tac kiểu gì đá đc tới mùa 4

Số bài viết
    2

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    vkl , thánh nào đây. Mình cầm tot gà vừa đá vừa fix xong post tac mà mới giữa mùa 2 mà bạn add tac kiểu gì đá đc tới mùa 4
    hehe, đúng nghĩa test tac mà, ào ào nửa ngày hết 1 mùa

Số bài viết
    2,773

gần hết mùa 2 rồi, tình hình vđ trước 4 vòng đấu , COC thì win rồi, FA cup bị MU loại bk, C1 đang chuẩn bị đá bk vs Juve

Quả loại Baca = luật bàn thắng sân khách ảo vkl tiki taka luôn với Baca :woa: Messi rất tốt nhưng a rất tiếc

Bất kể mùa này có ăn C1 hay k thì vậy cũng là quá thành công

Mùa sau anh sẽ trình làng next Công Phượng hàng HG từ lò năm đầu tiên dấu khí đá đợi Klose tut tát đầy đủ mới đem ra show

Số bài viết
    2,773

Tưởng Juve hổ báo ai dè cáo chồn thôi , rếp đẹp với bộ 3 tấn công Kane, Ericksen, Embolo

Nhánh còn lại Củ sen với Hạt đậu nhỏ Chicharito cũng rếp luôn PSG lẫn RM , kiểu này "thiên đường gọi tên" rồi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 20-09-2016 vào lúc 09:58 PM

Số bài viết
    21

bác Tuanhyundai cho em xin ít ý kiến về các cầu thủ tiền vệ và tiền đạo đá tac v2 này ngon với ạ ý em là nên mua những thằng nào ý em đá Dortmund mới qua đc 1 mùa đầu và ăn đc 1 cái Bundesliga thôi nên cái độ nổi chưa tăng nhiều nên chưa nhiều bé ngon muốn tới :fa: với lại cũng chưa chơi chiến thuật có Wide Playmaker bao giờ nên ngồi tìm hàng nãy giờ đau hết cả đầu

Số bài viết
    739

Mọi chuyện có vẻ như đang tốt đẹp.
    _Mua 16, bán 13 cho mùa 4 của Walsall FC. Chọn được hàng để mua rất khó!
    _Với GK mua mới biết chuyền bóng có vẻ như đang rất ổn.
    _Thay đổi nhỏ di chuyển cho AMC đá phạt góc tất cả 2 bên (đổi chổ MC <->AMC set đá phạt góc)
    _ Đội tuyển Pháp thất bại ê chề WC 2018 và mời mình nên mình cũng nhận lời luôn. Với tactics này thì chắc Pháp vô đối quá

Mua sắm rầm rộ

Đội hình

Lội ngược dòng trận mở màn sân khách với Chelsea. Maxi Romero + Jack Martinez tỏa sáng

Với những đội như Southampton là cơ hội Jack Martinez bắn phá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới