Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    38

Cách mua cầu thủ trẻ trong FM-16

Mình muốn mua mấy cầu thủ trẻ trong FM-16 nhưng toàn bị hét giá trên trời. Ví dụ giá trị cầu thủ có 150K mà suggest thì nó đòi 24tr, mua nhiu nó cũng ko bán. Ai có kinh nghiệm về chuyện này chỉ giúp mình để mua dc giá tốt với

Love Barca - Hate Real
    Netherland is Number 1

Số bài viết
    100

Từ: Cách mua cầu thủ trẻ trong FM-16

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của binladen1207 Bài viết
    Mình muốn mua mấy cầu thủ trẻ trong FM-16 nhưng toàn bị hét giá trên trời. Ví dụ giá trị cầu thủ có 150K mà suggest thì nó đòi 24tr, mua nhiu nó cũng ko bán. Ai có kinh nghiệm về chuyện này chỉ giúp mình để mua dc giá tốt với
    Đợi 1 năm sau quay lại mua nhé, nó vừa kí hợp đồng với CLB thì chẳng hết giá trên trời. Mà chỉ mua rẻ được mấy CLB danh tiếng thấp thôi. Bạn mua của MU Barce thì cứ vác chục của trở lên với bọn Ratting 77 78% nhé. Dùng Scout đi dùng Geine Scout giá cả ko chính xác mấy đâu . Scout vẫn là tốt nhất

Số bài viết
    28

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Fan of Mu Bài viết
    Đợi 1 năm sau quay lại mua nhé, nó vừa kí hợp đồng với CLB thì chẳng hết giá trên trời. Mà chỉ mua rẻ được mấy CLB danh tiếng thấp thôi. Bạn mua của MU Barce thì cứ vác chục của trở lên với bọn Ratting 77 78% nhé. Dùng Scout đi dùng Geine Scout giá cả ko chính xác mấy đâu . Scout vẫn là tốt nhất
    Bác ơi Scout vs geine là phần mềm à. dùng như nào vậy bác]

Số bài viết
    13

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thoxinh Bài viết
    Bác ơi Scout vs geine là phần mềm à. dùng như nào vậy bác]
    Scout là scout trong game còn genie là phần mềm can thiệt vào data đang chơi check all chỉ số cầu thủ

-Nazario Da Lima Ronaldo-

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới