Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 2 trong tổng số 2
    Số bài viết
    425

Một loạt câu hỏi hay và chất lượng về tactic

Tớ down các tac xịn trên diễn đàn về nhưng trận hay trân dở
    Tớ nhìn vào tactic đó và chế theo ý tớ nhưng trận dở trận hay. Đá với Real, Ars, Manu có thể áp đảo tụi nó, nhưng đá với Bouthmoutn, Astonvilla, Everton bị cầm hòa hoặc thua là bình thường.
    Vậy mong các bác trả lời giúp các câu hỏi sau
    1. Tactic mà ko đợi đến tháng 10, cứ test ngay lúc chưa fluid, thì sẽ vô nghĩa? Thắng thua ít dựa vào tac mà dựa vào tâm lý cầu thủ?
    2. Việc set phạt góc, chõ cỡ edenhazard sút rồi mà vẫn ko chuẩn. Bảo sút ra khu sát vòng tròn cấm địa để cầu thủ lao vào bắn, mà nó cứ sút ra far pót với near pót. Rốt cuộc là vì sao.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    120

Từ: Một loạt câu hỏi hay và chất lượng về tactic

Cho cỡ bekham thì nó đá phạt cũng ko chuẩn như mình muôn đc đâu bạn. Fm ko có tỉ lệ 100% đâu. trước mình đọc 1 tài liệu của diễn đàn là chỉ số 20 /25 thôi chứ ko 20/20. ví dụ ổn định 20 là ổn định 20/25 trận. bạn thư xem full trận đấu xem cầu thủ bạn đá với mấy đội nhỏ thì bị như nào sút nhiều ko vào ăn phản công chẳng??? sử dụng cái pep talk sẽ tốt hơn đây.
    Mình đầy lúc đang thắng liền tù tì hơn chục trận gặp mấy thằng lầy xét tơ, oắt phót nó đá đôi công lại thua toàn diện cmnl

Love is nerver say sorry

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới