Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 35 trong tổng số 35
    Số bài viết
    739

Từ: [Tactic] Combo Tactic Home & Away 3-5-2 Juventus : Catenaccio trong hình hài Total Football

Không hiểu sao mà download về file của anh, chép vào folder game mà nó không cho mở lên, nó cứ báo lỗi

Số bài viết
    2,773

Từ: [Tactic] Combo Tactic Home & Away 3-5-2 Juventus : Catenaccio trong hình hài Total Football

để anh test thử, anh chơi tiếp file của e gửi mà ta

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NgocHa Bài viết
    Không hiểu sao mà download về file của anh, chép vào folder game mà nó không cho mở lên, nó cứ báo lỗi
    đâu em thử lại xem, anh đổi tên rồi đổi cả đg dẫn rồi đó :okay:

https://drive.google.com/open?id=0Bw...DBqNDZTRWpCQjg

a thử tải xuống = link này và load vào vẫn đc, nếu em tải về mà k dùng đc thì chỉ có 2 trường hợp : máy a or máy e bị virut rồi

Số bài viết
    739

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    đâu em thử lại xem, anh đổi tên rồi đổi cả đg dẫn rồi đó :okay:

https://drive.google.com/open?id=0Bw...DBqNDZTRWpCQjg

a thử tải xuống = link này và load vào vẫn đc, nếu em tải về mà k dùng đc thì chỉ có 2 trường hợp : máy a or máy e bị virut rồi
    Chắc do máy em rồi.

Số bài viết
    23

chủ thớt cho hỏi, transfer là mình tự bỏ mấy cầu thủ vô transfer list hay tự mấy CLB đến hỏi mua vậy? Chắc là bỏ transfer list nhỉ, vậy làm sao mà bán được giá cao dữ @@

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới