Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 303

Hybrid View

Số bài viết
    2,773

Từ: [Tactic] 4-1-2-3WB Full Att: tấn công và tấn công

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoilamgi1611 Bài viết
    Bác tuan tư vấn giúp e với. E đang cầm roma hàng tiền đạo có Embolo Barbosa Belotti Totti El shaarawy thì nên xếp thế nào. Xài tac bác e thấy khá ưng nhưng có 1 vẫn đề nhỏ là e thấy vị trí AF hơi thọt. Điểm trung bình toàn khoảng 6,4. E đang xếp Belotti và Totti thay nhau vị trí đó mà thấy k khả quan lắm T_T
    Barbosa đá CF, Belotti đá AF , El Shaarawy đá F9

Nguyên lí là thằng nào đồng đội nhất thì đá CF, thằng nào di chuyển k banh + đánh đầu tốt đá AF , còn thằng nào nhanh nhẹn nhất + kĩ thuật tốt thì đá F9

Sở dĩ thằng AF hay thọt nhất vì nó đá cắm nên hầu hết bị DC của team bạn kèm chặt nên có thể coi như đây là tiền đạo chim mồi để 2 thằng còn lại tỏa sáng :okay: nếu thấy k ưng ý có thể chuyển thành TM/sup or TM/Att cũng đc tùy vào khả năng của cầu thủ đá vị trí này thôi

Số bài viết
    27

Từ: [Tactic] 4-1-2-3WB Full Att: tấn công và tấn công

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Barbosa đá CF, Belotti đá AF , El Shaarawy đá F9

Nguyên lí là thằng nào đồng đội nhất thì đá CF, thằng nào di chuyển k banh + đánh đầu tốt đá AF , còn thằng nào nhanh nhẹn nhất + kĩ thuật tốt thì đá F9

Sở dĩ thằng AF hay thọt nhất vì nó đá cắm nên hầu hết bị DC của team bạn kèm chặt nên có thể coi như đây là tiền đạo chim mồi để 2 thằng còn lại tỏa sáng :okay: nếu thấy k ưng ý có thể chuyển thành TM/sup or TM/Att cũng đc tùy vào khả năng của cầu thủ đá vị trí này thôi
    cảm ơn bác để e làm thử. Thấy tac này của bác tấn công rất ngon, hơn mấy cái tac ở fm base nhiều :x

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới