Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 8 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 75
    Số bài viết
    133

Các Fan của England?

Mình là 1 fan của DT Anh,mình cảm thấy thất vọng về lối đá của Anh,về McLaren,mình nghĩ Anh cần 1 sự thay đổi về HLV,iing ta chẳng làm được gì cả,một trận đấu thất vọng với Croatia(2-3).Anh đã bị loại.CÒn bạn thấy thế nào

Chủ đề tương tự:
    (Đề nghị sử dụng chữ ký có chiều cao nhỏ hơn 200 px)

Số bài viết
    254
    chả cần ông nói thì McLaren cũng phải cuốn xéo sớm.Dễ thế mà không ăn được thì đúng là đồ ngu

Số bài viết
    202
    Quá thất vọng!!!! 1 nỗi thất vọng tràn trề cho đội tuyển Anh cho McLaren. Chiếc vé dường như đã nằm trong tầm tay nhưng ĐT Anh đã bỏ nó ra và trao lại vào tay ĐT Nga. Ko thể đổ lỗi cho ĐT ANh thiếu vắng trụ cột hãy xem lại cách bố trí đội hình của HLV và chiến thuật ông ấy áp dụng 1 sự vô lý quá mức "chơi tấn công" trong khi chỉ cần hòa

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    38
    Mình đá FM chắc cũng thắng giòn giã chứ như McLauren thì

Số bài viết
    133
    Nếu cách đây 2 năm (thời Erikson)bạn hỏi người dân ở Croatia thì mọi người sẽ trả lời la Anh sẽ thắng Croa còn bây giơ thì bạn hỏi ai cũng biết là Anh đã thua Croa cả 2 trân lượt đi và về.Ko ngờ đội Anh gồm nhiều cầu thủ đảng cấp lại có 1 HLV ko cùng đẳng cấp với họ.

(Đề nghị sử dụng chữ ký có chiều cao nhỏ hơn 200 px)

Số bài viết
    1,194
    Ko còn j` để nói về tuyển Anh nữa.Ai cũng nghĩ mọi chuyện đã dễ dàng vớit tuyển anh nhưng sự thật lại vô cùng thất vọng.Sau trận thua đau đớn này nhiều người Anh sẽ quay lưng lại với đội tuyển của mình.

Số bài viết
    87
    ko còn gì để nói đúng là ngu mới đá như vậy.Toàn sao mà đá như vậy chắc gặp việt nam chúng ta cũng thua tan tác như vậy thôi

Số bài viết
    91
    hix,fan của đội anh đây,thất vọng ê chề,1 thằng huấn luyện viên cùi bắp như vậy mà FA cũng thuê về làm.nếu như có thang điểm của HLV em chấm nó 4 điểm.hix.đội anh toàn những cầu thủ xuất sắc nhất thế giới mà bị loại khỏi euro,thiệt hông còn chi mà nói nửa.đội hình mà tất cả ai cũng ao ước,cho dự bị đá chắc cũng thắng nữa.đuổi mclaren là điều đầu tiên FA cần làm,tốn bao nhiêu tiền bồi thường vic bồi thường cho

Số bài viết
    144
    Mình cũng là fan cua England nhưng với cách chơi của tuyển Anh đêm qua thì ko thể chấp nhận dược>>thật sự quá là thất vọng về McLaren và Tamsu.Nhưng nói cho cùng đây cũng là đây cũng là 1 bài học cho LBDB của Anh về cái cách dùng HVL của mình,đội tuyển Anh đã có cơ hội nhưng họ lai để tuột mất>>>thất đáng thất vọng cho 1 cương quốc bóng đá của thế giới

Số bài viết
    300
    Ko phải là Tam sư mà là Tam miêu.Thất bại này nhớ đến hồi Euro 2000 khi Anh cũng chỉ cần 1đ là đc vào vòng 2,cuối cùng họ lại thua với tỉ số 2-1 trước Rumani.Xuyên suốt cả quá trình trong những trận cầu then chốt Anh luôn là đội thua cuộc,điển hình như trận thua Pháp mở màn Euro 04 hay 2 lần thất bại trc BĐN trên chấm phạt đền,điều đó cho thấy tâm lí của các tuyển thủ Anh quá yếu.Họ ko có đc cái đầu lạnh trong trận đấu nóng,ko có đủ bản lĩnh để vượt qua khó khăn như cách Italia vượt qua Scotland.
    Cuộc cách mạng nửa vời của Mc Laren đã thất bại hoàn toàn(loại Becks rồi lại gọi lại Becks).Để ko phải chịu 1 cú sock tương tự,Anh phải cần đến 1 HLV tầm cỡ như Cappelo cho chiến dịch WC của mình.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới