Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    425

Hỏi về tranning và Determined cầu thủ

1. Tớ muốn 1 cầu thủ Trung vệ Tut cho 1 cầu thủ tiền vệ phòng ngự thì có ổn ko (Ivanovic và Lotus Cheek)
    2. Tớ đẩy tiền vệ phòng ngự về training vị trí trung vệ, sau nửa năm lại đẩy lên tiền vệ phòng ngự thì bị giảm chỉ số gì không.
    3. Tớ đẩy Lotus Check về training trung vệ rồi đồng thời cho Ivanoviv traning, đến khi Determined ổn thì lại đẩy lên đá tiền vệ, ổn không?

Tớ luôn quan trọng Det, luôn muốn cầu thủ của mình full Fet nên lúc nào cũng muốn Tut

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2,773

Từ: Hỏi về tranning và Determined cầu thủ

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của P.Q.Anh Bài viết
    1. Tớ muốn 1 cầu thủ Trung vệ Tut cho 1 cầu thủ tiền vệ phòng ngự thì có ổn ko (Ivanovic và Lotus Cheek)
    2. Tớ đẩy tiền vệ phòng ngự về training vị trí trung vệ, sau nửa năm lại đẩy lên tiền vệ phòng ngự thì bị giảm chỉ số gì không.
    3. Tớ đẩy Lotus Check về training trung vệ rồi đồng thời cho Ivanoviv traning, đến khi Determined ổn thì lại đẩy lên đá tiền vệ, ổn không?

Tớ luôn quan trọng Det, luôn muốn cầu thủ của mình full Fet nên lúc nào cũng muốn Tut
    1/ hợp nhau thì Tut đc thôi:okay: vị trí k phải quan trọng nhất :okay:

2/ Tất nhiên là có tăng - giảm chỉ số rồi nhưng trong vòng 1/2 năm ngắn quá nên k ảnh hưởng chỉ số nhiều

3/ Không cần thiết phải làm ntn, Lotus đá ở DMC hay MC nếu Ivanovic Tut đc cũng sẽ lên det (nếu 2 thằng hợp nhau)

Ngoài ra nếu cầu thủ đá hay or dở bạn khen nó or phạt nó cũng tăng Det :okay:

Số bài viết
    6,237

nếu mục đích tut ppm thì nên chọn thằng cùng vị trí, cùng style, còn mục đích tut tính cách thì vị trí cũng nên gần giống nhau (mà cái này game cũng làm vậy, k gần nó đâu hiện tên ra) bạn chuyển vị trí train nhiều thì chỉ số của nó có thế k thay đổi, nhưng khả năng chơi ở vị trí cũ của nó bị ảnh hưởng, đưa lại nó sẽ mất thời gian để chơi quen lại thôi

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    425

#2: Có cách nào để biết nó hợp nhau trước khi đề nghị Tut ko bác.

#3: Nếu vẫn đá ở vị trí đó mà thay đổi vai trò thì liệu có ổn ko nhỉ. Ví dụ cho nó train Box to box mà vào trận cho đá Ball Winning

Số bài viết
    491

chả có cách nào biết được cả nó chỉ tương đối và hên xui thôi mỗi lần load có thể lại thay đổi khi thì lên det rất nhanh khi thì ngược lại, còn những trường hợp thì nhìn qua cũng thấy ko tut được thì load vài lần cũng vậy

training ko quan trọng ví dụ matic mình toàn cho đá BWN hoặc CMD nhưng train thì train half back vì nó đầy đủ chỉ số mình cần, như fab nhiều role nhưng vẫn toàn tập roaming

Số bài viết
    491

mà phần trainning năm nay khó hiểu quá nhỉ cầu thủ bg vừa tập theo role vừa tập trung vào 1 chỉ số được nhiều thằng chọn cả 2 lựa chọn thì bị heavy thằng thì không ai giải thích dùm với

Số bài viết
    425

Cầu thủ Tut có cần phải đá chính thường xuyên không.
    Tớ muốn lấy Ivanovic (first team) tut cho 1 hậu vệ nhưng không muốn ivanovic đá chính mà để Aplicueta đá chính (cả 2 đều first team)

Số bài viết
    280

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của P.Q.Anh Bài viết
    Cầu thủ Tut có cần phải đá chính thường xuyên không.
    Tớ muốn lấy Ivanovic (first team) tut cho 1 hậu vệ nhưng không muốn ivanovic đá chính mà để Aplicueta đá chính (cả 2 đều first team)
    Ko, thằng tut chỉ cần > 23, đá vị trí gần tương tự, độ nổi tiếng (rep) cao hơn là được

Once a Blue, Forever Blue

Số bài viết
    491

ko nhất thiết đã chính nhưng nên cho đá nhiều tầm ảnh hưởng nhiều thì cầu thủ sẽ dễ học hơn là ít, ít đá nó chả lên chỉ số gì đâu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới