Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 58
    Số bài viết
    977

Từ: [FM16]V_League 2016 Beta: Góp ý, bổ xung

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bluewhiter Bài viết
    nhân tiện các bác cho mình hỏi số Áo cầu thủ ra sân là mặc định từ 1 đến 11 à, có cách nào điều chỉnh số áo ra sân như ngoài đời ko zậy, đang bí vụ này mình ko bít chỉnh ở đâu cả
    Đc bạn mà mình quên rồi để mình mở editor xem lại

Life is nothing but a box of cookies.

Số bài viết
    19

góp ý 1 chút về vị trí trên sân của cầu thủ VN, 1 số cầu thủ VN hiện nay chơi theo kiểu đa năng như Thành Lương có thế chơi M/AM (R/L/C), Nguyễn Văn Quyết cũng thế M/AM (R/L/C), ST (C), ngoài ra ở đội U19 có cầu thủ Xuân Mạnh vừa triệu tập lên đội U23 cũng có thể chơi vị trí Hậu Vệ Biên, Tiền Vệ Trung Tâm và Tiền Đạo, cũng như thánh phá team Thanh Hiền chơi được 2 cánh cũng như vị trí Trung vệ, còn về chỉ số AP của cầu thủ VN mình nghĩ bạn nên để bằng thằng Thái và độ danh tiếng cũng tầm 70 đến 80 trở lên, AP cao nhất của cầu thủ VN là Lê Công Vinh, còn AP cao nhất cầu thủ trẻ thì tuỳ ý bạn, thích ai thì cho người đó cao

Số bài viết
    977

Hình như database thừơng thì cv là cầu thủ pa cao nhất ( trừ cầu thủ ngoại ), còn lò HAGL thì PA -6 cao nhất ( Anh Tuấn ).
    Mình cũng mún buff nhưng sợ quá tay

Số bài viết
    19

mình vừa chỉnh xửa cái bản của bác nào đó vừa mới down về chơi thủ, Vietnamese V-League Division One mình đổi thành Vietnamese Premier League, Hạng nhất đổi thành Vietnamese Championship, Hạng nhì là Vietnamese One Division 1, bạn nghỉ sao khi đổi tên giải đấu VN như vậy

Số bài viết
    99

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MinhTungMT Bài viết
    Trang #1 đó bạn mấy hôm nay hơi bận nên chưa đụng n-iều
    Ok, để mình check

Số bài viết
    977

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bluewhiter Bài viết
    mình vừa chỉnh xửa cái bản của bác nào đó vừa mới down về chơi thủ, Vietnamese V-League Division One mình đổi thành Vietnamese Premier League, Hạng nhất đổi thành Vietnamese Championship, Hạng nhì là Vietnamese One Division 1, bạn nghỉ sao khi đổi tên giải đấu VN như vậy
    Mình nhớ mấy giải đó mình để tên VN hết mà ta?

Số bài viết
    19

à VFF hình như mùa sau sẽ điều chỉnh các lượt trận của Cup Quốc Gia mùa 2016 đó, bắt đầu từ TK và BK sẽ đá sân nhà và sân khách đó, nếu ko bạn điều chỉnh lại là từ Vòng 2 sẽ đá sân nhà và sân khách, nếu có thể áp dụng cả luật bàn thắng trên sân khách luôn, nếu là ở trên game mình điều chỉnh được thì tính ra đội vào đến trận CK Cup Quốc Gia sẽ đá tổng cộng là 8 hoặc 10 trận đấu.

Cup Quốc Gia 2016 theo cách sắp sếp lịch của minh.

V league 1: 14 club, V league 2: 10 club, tổng cộng 24 club tham gia ở Cup QG 2016.

8 đội lọt vào Vòng TK năm ngoái sẽ vào thẳng Vòng 2, 16 đội còn lại gồm cả V L 1 và 2 sẽ đá ở Vòng 1.

Vòng 1; 8/16, 1 lượt trận sẽ bắt đầu thi đấu sau Siêu Cup Quốc Gia, thi đấu trong 90 p, nếu trong 90 p ko phân thắng bại sẽ thi đấu thêm 30 p Hiệp phụ, nếu trong 30 p HP 2 bên ko ghi thêm bàn nữa sẽ sử dụng loạt 11 m.

Vòng 2; 8/16, 8 đội lọt vào VTK mùa giải năm ngoái + 8 đội vượt qua được Vòng 1, thi đấu 2 lượt trận gồm đi và về, sẽ đá hiệp phụ và phạt đền 11 m, nếu 2 bên hoà, nếu có thể thì áp dụng cả luật bàn thắng trên sân khách luôn cho giải Cup QG thêm hấp dẫn tý.

Vòng Tứ Kết; 4/8, 8 đội vượt qua V2, thi đấu 2 lượt trận gồm đi và về.

Vòng Bán Kết; 2/4, 4 club vuột qua TK, thi đấu 2 lượt trận gồm đi và về.

Trận CK; 1/2, 2 club thắng ở BK sẽ tranh chức vô địch Cup QG, tổ chức trên SVĐ QG.

Số bài viết
    33

ủa bản V-league 2016 này chưa hoàn chỉnh hả anh em? Down về chơi thấy vị trí cầu thủ HAGL không đúng nhiều lắm. Như Lê Văn Sơn, Hồng Duy đá 2 cánh mà ở đây cho đá trung vệ,...

Số bài viết
    19

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tazanbk02 Bài viết
    ủa bản V-league 2016 này chưa hoàn chỉnh hả anh em? Down về chơi thấy vị trí cầu thủ HAGL không đúng nhiều lắm. Như Lê Văn Sơn, Hồng Duy đá 2 cánh mà ở đây cho đá trung vệ,...
    như tiêu đề của chủ thớt đây chưa phải là bản chính thức của V L 2016 đâu, cần nhiều góp ý mà

Số bài viết
    977

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tazanbk02 Bài viết
    đây là bản khung ( có nghĩa tạo sơ sơ về các giải quốc gia, etc ) cho các bác có hứng với editor thì làm
    bây h mình cũng đang cố hoàng thiện thành một bản chính thức, nhưng tất nhiên phải cần góp ý chỉnh sửa nhiều

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới