Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 62 trang Trang đầuTrang đầu ... 2101112131422 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 618

Chủ đề: Hỏi/Đáp nhanh FM16

Số bài viết
    6,237

Từ: Hỏi/Đáp nhanh FM16

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của galambeoizz Bài viết
    Hồi trước em đọc ở đâu thấy có người dạy trick khi gặp cầu thủ chấn thương thì move to U21 until match fit 60 mins có đúng ko? Chả là em đang cầm ARSENAL mà chấn thương ghê quá
    move vào đó để hồi phục match sharpness nhé

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    124

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    Bạn thử làm vậy xem đc ko
    Em đang thử mà sao đá giao hữu đầu mùa mà cầu thủ chấn thương ghê quá. Đá có 3 trận mà có đến 6 thằng chấn thương rồi. May mà chỉ chấn thương nhẹ tầm 2-3 tuần chứ như 2 ông thần Wilshere với Welbeck 7-8 tháng chắc em chết

Số bài viết
    2,858

Thuê dàn y tá chân dài mới đi bạn

Số bài viết
    491

nói thật 1 câu là xuống u21 đá lúc mới bình phục dài hạn cũng như đá bình thường tỉ lệ chấn thương cao đấy

Số bài viết
    6,237

thường chỉ cho xuống khi club k có slot cho nó thôi, như ngoài đời mấy bố sắp bị thải hoặc inj dài hạn trở lại mới xuống

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    124

Mới đến 30/7 mà có đến 8 thằng chấn thương. Mới nhất là Chipu 3-4 tháng. Bác nào pro hướng dẫn em cách set Joel Campbell đá tiền đạo với

Số bài viết
    2,773

Mới đến 30/7 mà có đến 8 thằng chấn thương. Mới nhất là Chipu 3-4 tháng. Bác nào pro hướng dẫn em cách set Joel Campbell đá tiền đạo với
    bán nó cho AI set tiền đạo là xong :okay:

Số bài viết
    491

bạn để training cường độ như nào general từ fm 15 mình chỉ để low thôi ko dám để average nữa sang mùa 2 lúc đá ít thì may ra

Số bài viết
    124

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zellpro Bài viết
    bạn để training cường độ như nào general từ fm 15 mình chỉ để low thôi ko dám để average nữa sang mùa 2 lúc đá ít thì may ra
    em đang để trung bình, chắc vô phải chuyển qua low quá

Số bài viết
    491

chuyển về low ngay còn kịp sang mùa 2 tuần nào mà chỉ đá 1 trận thì mới để trung bình hoặc tốt nhất cũng hạn chế để mấy thg trẻ ít đá thôi, còn chủ yếu là để heavy ở mục tập luyện riêng cố gắng trong mùa bóng khối lượng tập của mỗi người ở mức trung bình nhất là đá EPL sẽ cảm thấy chấn thương cực ít và chăm tập thể lực ở mục tập chung giai đoạn cày ải dồn dập cũng có vẻ đỡ hơn, 1 kinh nghiệm nữa là cầu thủ nào khả năng phục hồi thể lực thấp khó đá liên tục3 ngày 2 trận thì sau trận đầu tiền chuột phải cho nó nghỉ 1 ngày cũng hồi nhanh hơn đấy

cố sắp xếp cho công việc của trợ lí là ở mực light cho cầu thủ đỡ phải tập nặng, làm vậy thì khi mình để tập luyện riêng ở mức heavy thì cường độ cầu thủ chỉ ở mức trung bình tránh chấn thương và hồi thể lực nhanh hơn, nếu có nhu cầu học ví trí hay PPM thì giảm cái tập cá nhân xuống sao cho cường độ chỉ ở mức trung bình , nặng với cầu thủ trẻ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới