Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 62 trang 1231151 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 618

Chủ đề: Hỏi/Đáp nhanh FM16

Số bài viết
    6,093

Hỏi/Đáp nhanh FM16

Bạn có câu hỏi hay thắc mắc có thể hỏi ở đây để được trả lời nhanh nhất nhé.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    72

Từ: Hỏi/Đáp nhanh FM16

Sao mình set piece freekick với cả corner, chỉ để đúng 1 routine mà vào trận nó vẫn cứ bố trí loạn lên nhỉ, lúc thì theo chỉ đạo, lúc thì ko. Lúc def corner để 2 ông stay forward mà thi thoảng các bố lại lùi hết về. Ngược lại atk corner để 2 ông stay back, 1 ông if needed, 1 ông lurk outside mà lắm lúc chúng nó lao bừa hết cả lên, dính phản công sợ đái ra quần

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dark Bài viết
    Sao mình set piece freekick với cả corner, chỉ để đúng 1 routine mà vào trận nó vẫn cứ bố trí loạn lên nhỉ, lúc thì theo chỉ đạo, lúc thì ko. Lúc def corner để 2 ông stay forward mà thi thoảng các bố lại lùi hết về. Ngược lại atk corner để 2 ông stay back, 1 ông if needed, 1 ông lurk outside mà lắm lúc chúng nó lao bừa hết cả lên, dính phản công sợ đái ra quần
    mình cũng đang tìm hiểu set nữa tiếng vẫn k xong, nó k cho tinh chỉnh , suck thật, loạn cả lên :daudau:

Số bài viết
    491

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dark Bài viết
    cái này từ 15 mình đã thấy rồi rõ ràng để kèm người với làm tường các thứ mà đến lúc đá nó lại làm khác

Số bài viết
    736

Bản này beta chắc còn đang fix lỗi

Goal......

Số bài viết
    264

bản này mình thấy sao giá cầu thủ sao max vậy

Số bài viết
    12

Mình mua cầu thủ rồi , mình không biết cách chọn số áo đấu ở đâu vậy các bạn cám ơn , mới chơi nên không biết

Số bài viết
    144

cho mình hỏi là FM16 này khi new game nó không có chỗ để mình tick vào đó là nó sẽ hiện hết chỉ số của cầu thủ trẻ ah ? vì bản này mình không thấy có chỗ đó. Một số cầu thủ trẻ mình cho scout đi thám thính về rồi mà các chỉ số cũng không hiện hết

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cu Già Bài viết
    Mình mua cầu thủ rồi , mình không biết cách chọn số áo đấu ở đâu vậy các bạn cám ơn , mới chơi nên không biết

Khi nào tời đợt đăng ký đội hình cho giải đấu thì nó mới cho đk số áo nhé bạn, còn nếu chưa tới mà cho đá thì trước khi vòa trận nó sẽ hỏi áo đấu của thằng đó :fa:

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Man Di Milano Bài viết
    cho mình hỏi là FM16 này khi new game nó không có chỗ để mình tick vào đó là nó sẽ hiện hết chỉ số của cầu thủ trẻ ah ? vì bản này mình không thấy có chỗ đó. Một số cầu thủ trẻ mình cho scout đi thám thính về rồi mà các chỉ số cũng không hiện hết
    chỉ có set để không ẩn chỉ số thôi, nhưng nó vẫn trong range thôi :fa:

có dòng advance option dưới cái ngày bắt đầu đó, bấm vào là nó hiện :fa:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    12

còn mình muốn từ U21> Đội hình 1 thì phải làm sao ? Mong các bạn giúp cho

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới