Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 45 trong tổng số 45
    Số bài viết
    491

Từ: Các cầu thủ trẻ nên quan tâm trong fm16

đấy là dùng bản LFC MArshall mới đc nhiều -9 với dàn staff ngon thôi chứ chơi các bản khác cùi vãi đái năm sau ko có bản editor của LFC nữa dek hiểu sẽ ra sao huhu

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zellpro Bài viết
    đấy là dùng bản LFC MArshall mới đc nhiều -9 với dàn staff ngon thôi chứ chơi các bản khác cùi vãi đái năm sau ko có bản editor của LFC nữa dek hiểu sẽ ra sao huhu
    FM15 thì còn mỗi Zouma với Chalobah thôi, nhưng mà nhìn xung quanh xem mấy đội khác đc mấy thằng đâu :okay: Hàng Anh trong FM15 hầu như tạch hết mà, đc vài thằng PA Fix thì toàn 16x, cỡ Ward-Prowse với John Stones mà fix 16x thì mấy hàng kia -8 chả có j là lạ

Bạn fan Chelsea hay cầm Chelsea thì cảm giác LFC nó... đánh giá phê hơn cũng phải thôi , nhưng nó đâu chỉ buff mỗi Chelsea đâu, làm hài lòng fan thôi, đội nào cugnx lòi ra vài con -9 thôi => fan đội nào cũng thấy hài lòng

Số bài viết
    2,773

vãi chè mà còn than k kể 2 thằng -9 đó thì cả đống trẻ dự bị của nó cho mượn khắp châu âu dùng 10 mùa chưa hết mà than cái gì nữa

Số bài viết
    491

mình có than đâu :il: tại kết thg zouma nên hầu như toàn new đến khi thg này PA ngon ngon tí thì chơi còn mấy thằng kia tuy PA cao nhưng chỉ số ẩn rồi det các thứ cùi bắp lắm , trong số đó chỉ kết thằng cheek với thg kenedy PA 16x là đủ chiến ngon lành với lại đội ngũ coach cũng đỡ mệt nhưng ko thể phủ nhận là SI buff hàng MU quá kinh kể cả rate nữa :run:

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zellpro Bài viết
    mình có than đâu :il: tại kết thg zouma nên hầu như toàn new đến khi thg này PA ngon ngon tí thì chơi còn mấy thằng kia tuy PA cao nhưng chỉ số ẩn rồi det các thứ cùi bắp lắm , trong số đó chỉ kết thằng cheek với thg kenedy PA 16x là đủ chiến ngon lành với lại đội ngũ coach cũng đỡ mệt nhưng ko thể phủ nhận là SI buff hàng MU quá kinh kể cả rate nữa :run:
    cầu thủ trẻ mà, tính cách cùi train lên mới thú chứ mà hàng MU mình thấy có mỗi Wilson chứ mấy nhỉ, chú này ngoài đời chả thấy tiến bộ gì, chắc bản sau lại à với Januzaj (từng đc bầu là cầu thủ trẻ gì gì đấy xuất sắc nhất thì phải). Shaw thì bỏ cả đống tiền ra mua ko lẽ cho PA ghẻ lở, với mùa này trước khi bị gãy chân đá cũng ngon lắm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới