Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    8

Lỗi hiện chỉ số

Làm phiền các bạn cho mình hỏi sao mình vào game thì chỉ số cầu thủ nó hiện ra 1 thuộc tính mà có 2 số ví dụ như: Corner 12-15, Crossing 11-14. Bạn nào biết khắc phục hướng dẫn mình với

Số bài viết
    2,773

Từ: Lỗi hiện chỉ số

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của milanovn Bài viết
    Làm phiền các bạn cho mình hỏi sao mình vào game thì chỉ số cầu thủ nó hiện ra 1 thuộc tính mà có 2 số ví dụ như: Corner 12-15, Crossing 11-14. Bạn nào biết khắc phục hướng dẫn mình với
    đó là do bạn xem cầu thủ của team khác chứ k phải team của bạn :okay: muốn biết rõ về thằng đó bạn cử Scout của bạn theo dõi nó rồi xem báo cáo của Scout nhé :nghiệm:

Mà lần sau có muốn hỏi gì thì post vào phần Topic Hỏi - Đáp sẽ có mod vào trả lời bạn nhé :okay: đừng lập topic lung tung tốn tài nguyên của diễn đàn của tội nha bạn

Số bài viết
    8

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    đó là do bạn xem cầu thủ của team khác chứ k phải team của bạn :okay: muốn biết rõ về thằng đó bạn cử Scout của bạn theo dõi nó rồi xem báo cáo của Scout nhé :nghiệm:

Mà lần sau có muốn hỏi gì thì post vào phần Topic Hỏi - Đáp sẽ có mod vào trả lời bạn nhé :okay: đừng lập topic lung tung tốn tài nguyên của diễn đàn của tội nha bạn
    Cám ơn bạn. Bạn hướng dẫn mình khắc phục chỉ hiện một chỉ số thôi được không? Vì có lúc mình chơi nó chỉ hiện một chỉ số chứ không hiện hai chỉ số như vậy, khó nhìn quá.
    [IMG][/IMG]

Số bài viết
    8

Xin lỗi! Mình tham gia diễn đàn lâu nhưng ít đăng bài nên không biết. Bạn thông cảm!

Số bài viết
    6,237

đã bảo đây là chức năng của FM mà bạn thử tick vào ô disable attribute masking xem có dc k, trên cái 5 ngôi sao đầu tiên hàng thứ 2 đó

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới