Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 18
    Số bài viết
    6,237

Bạn Báo Thù Như Nào?

Hãy cùng chia sẻ cách báo thù bá đạo nhất mà bạn từng làm nào :fa:

Như fixbug rape cả team xì tin luôn http://fm-vn.com/diendan/showthread....296#post453296

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    697

Từ: Bạn Báo Thù Như Nào?

Mình có một cách rất hay học từ Ju mông, đó là subscribe đội bạn ghét và dùng tiền đè chết nó. Điều kiện cần duy nhất là team của bạn rep phải cao và tiền chất như núi . Cứ canh me đội kia đang thương lượng mua thằng nào thì cứ nhảy vào chất tiền tỷ để giành thắng đó, bên cạnh đó cũng không quên gài hàng để mua hết (có thể) cầu thủ team bên kia về team mình. Đảm bảo sau một thời gian chất lượng đội bên kia sẽ bị xuống cấp và rớt hạng là chuyện dễ dàng . Đây là cách trả thù bỉ ổi và kiên nhẫn nhất

Cách thứ 2 cũng là cách mà mình nghĩ đại đa số mọi người đều biết. Đó là trút hết cơn giận lên một cầu thủ (ví dụ như nó nằng nặc đòi chuyển sang CLB kia chẳng hạn). Ép cầu thủ đó train thật nặng để inj liên tục hoặc train thật nhẹ và bỏ sub mòn đít để quên luôn cách đá bóng.

Mình từng làm cách này với De Gea trong 2 năm liền và kết quả là cu cậu phải sang benfica và lụi tàn sự nghiệp ở đó

Cũng đã từng thử cách này với Rooney. Kết quả là sang Chelsea dự bị mòn đít và mất hẳn suất tuyển anh

Chiến Binh Cuối Cùng

:fa:

Số bài viết
    3,734

trả thù bằng chính thực lực , và kết quả trên sân mới chính lfa điều ngọt ngào nhất

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    697

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    trả thù bằng chính thực lực , và kết quả trên sân mới chính lfa điều ngọt ngào nhất
    Quân tử chỉ là bọn nghèo mạt rệp, bất tài, vô dụng và không biết nắm lấy thời cuộc thôi

Thời buổi này chỉ có bọn tiểu nhân rule the world

Chiến Binh Cuối Cùng

:fa:

Số bài viết
    2,858

Đám tiểu nhân hèn mọn nhân cách ko bằng con kiến, hihi .

Số bài viết
    236

Dùng FMRTE cho thể lực đội đó xuống mức tệ nhất, kết quả Liverpool & Barcelon đá hạng bán chuyên nghiệp

Số bài viết
    3,560

Các anh hãy xem cuốn "Tay cự phách" của Sidney Sheldon :okay:

Anh nhân vật chính bị chủ bóc lột hết 20 viên kim cương sau khi anh suýt bỏ mạng nơi sa mạc để lấy về.

Anh cay quá nên quyết trở thành một đại gia hơn tầm thằng chủ cũ (chuyện này trong FM thừa sức làm được), sau đó dần dần thao túng tài sản của thằng chủ cũ. Đến lúc 100% tài sản của thằng kia về tay anh rồi thì anh tuyên bố đòi nợ, thu hồi tất cả tài sản thế chấp.

Thằng chủ cũ, 6 tiếng sau khi bị đuổi ra khỏi nhà của hắn, tự tử bằng cách tự bắn súng vào đầu :okay:

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    69

mình ngày xưa thời bản 11 hay 12 gì đó, hồi đó uàn hazard còn đang ở giải pháp. Ve vãn mãi xong bị thằng Chel xúc mất dù em nó thích mình hơn. Thế là chỉnh cả đội chel ghét Chel thích Mu với Ars. Kết quá hết mùa Chè hạng 12 và xong cả team tháo chạy. Sau bọn nó cứ tăm te thằng nào là lại chỉnh thằng đó ghét Chel. 2 mùa sau Chel xuống hạng và đến lúc nghỉ vẫn chưa thấy có dấu hiệu lên được :il:

Số bài viết
    6,237

vãi cả hack

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sonic Bài viết
    Mình có một cách rất hay học từ Ju mông, đó là subscribe đội bạn ghét và dùng tiền đè chết nó. Điều kiện cần duy nhất là team của bạn rep phải cao và tiền chất như núi . Cứ canh me đội kia đang thương lượng mua thằng nào thì cứ nhảy vào chất tiền tỷ để giành thắng đó, bên cạnh đó cũng không quên gài hàng để mua hết (có thể) cầu thủ team bên kia về team mình. Đảm bảo sau một thời gian chất lượng đội bên kia sẽ bị xuống cấp và rớt hạng là chuyện dễ dàng . Đây là cách trả thù bỉ ổi và kiên nhẫn nhất

Cách thứ 2 cũng là cách mà mình nghĩ đại đa số mọi người đều biết. Đó là trút hết cơn giận lên một cầu thủ (ví dụ như nó nằng nặc đòi chuyển sang CLB kia chẳng hạn). Ép cầu thủ đó train thật nặng để inj liên tục hoặc train thật nhẹ và bỏ sub mòn đít để quên luôn cách đá bóng.

Mình từng làm cách này với De Gea trong 2 năm liền và kết quả là cu cậu phải sang benfica và lụi tàn sự nghiệp ở đó

Cũng đã từng thử cách này với Rooney. Kết quả là sang Chelsea dự bị mòn đít và mất hẳn suất tuyển anh
    cách của JM qua bản mới khó làm lắm, thương lượng hỏng 1-2 lần là bọn kia nó trở mặt ngay

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới