Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 19 trong tổng số 19
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Từ: Tìm người thay thế Huntelaar

Có chơi update chuyển nhượng không? Nếu không thì xúc Jackson Martinez về. Còn ko thì qua Stuttgart múc thqngwf ST trẻ gì đó (quên tên, PA 16x đó) cho tăng chất Đức :nghien: Mà Schalke cũng có thằng Donis Avdjal wk ST khủng mà

Số bài viết
    1

Sao ít nói về bóng đá quá vậy?

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quoclinhts Bài viết
    Sao ít nói về bóng đá quá vậy?
    là sao

Hunter tiếc làm gì Ngoài dứt điểm ra chả có điểm gì ngon, mà dứt điểm trong FM thấy 20 với 15 cũng chả khác mấy

Số bài viết
    6,237

là spam chứ sao, núp vậy

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    143

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    Có chơi update chuyển nhượng không? Nếu không thì xúc Jackson Martinez về. Còn ko thì qua Stuttgart múc thqngwf ST trẻ gì đó (quên tên, PA 16x đó) cho tăng chất Đức :nghien: Mà Schalke cũng có thằng Donis Avdjal wk ST khủng mà
    Con hàng stuttgat thì nó k bán cho schalke bác ạ, còn con Donis thì mới 15 16 tuổi sao đá ngay được

Số bài viết
    143

Con Aboubakar khủng vãi các bác ạ, cũng chiến thuật ấy, đá đúng vị trí mang đúng số áo của Hunter, chỉ mới đến kỷ CNMĐ mà nó đã ghi hơn 30 bàn, còn khủng hơn cả Hunter nữa, chỉ có điều là sut pen hơn ngu

Số bài viết
    4,029

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Van Persie Bài viết
    Con Aboubakar khủng vãi các bác ạ, cũng chiến thuật ấy, đá đúng vị trí mang đúng số áo của Hunter, chỉ mới đến kỷ CNMĐ mà nó đã ghi hơn 30 bàn, còn khủng hơn cả Hunter nữa, chỉ có điều là sut pen hơn ngu
    mình tư vấn lại chả chuẩn :okay: aboubakar chỉ kém kiến tạo thôi còn lại thì hoàn hảo

Số bài viết
    143

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    mình tư vấn lại chả chuẩn :okay: aboubakar chỉ kém kiến tạo thôi còn lại thì hoàn hảo
    Đúng chuẩn như Lê Duẩn bác ạ. Nhưng em đang phân vân có nên gỡ PPM sút mạnh của thằng này để thay bằng sút hiểm k, vì thấy nó nhiều quả đối mặt thủ môn toàn đóng thẳng vào mặt. hix

À với cả em thắc mắc chút, giả sử nó đóng thẳng vảo mặt thủ môn bật ra rồi chính nó bồi vào thì có tính cho nó kiến tạo k nhỉ? Vì theo em biết thì nêu đóng vào mặt bật ra mà thằng khác bồi vào thì vẫn tính cho thằng kia kiến tạo

Số bài viết
    4,029

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Van Persie Bài viết
    Đúng chuẩn như Lê Duẩn bác ạ. Nhưng em đang phân vân có nên gỡ PPM sút mạnh của thằng này để thay bằng sút hiểm k, vì thấy nó nhiều quả đối mặt thủ môn toàn đóng thẳng vào mặt. hix

À với cả em thắc mắc chút, giả sử nó đóng thẳng vảo mặt thủ môn bật ra rồi chính nó bồi vào thì có tính cho nó kiến tạo k nhỉ? Vì theo em biết thì nêu đóng vào mặt bật ra mà thằng khác bồi vào thì vẫn tính cho thằng kia kiến tạo
    ko cần đâu cái PPM places shots bây giờ ko hay nữa đâu cứ để nguyên đấy :okay:
    còn câu 2 thì ko tính kiến tạo đâu :okay:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới