Share game FM24 (PC)

Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 18
    Số bài viết
    21

Giúp mình làm sao thuê thêm Staff và cầu thủ hay bị chấn thương nặng liên tục vì lí do gì

Tình hình là mình mua thêm Staff mà nó toàn báo là vị trí đó đủ khong thể thuê thêm được nữa là sao ạ
    Và mình đá Arsenal nhưng cầu thủ liên tục dính chấn thương nặng, có ai có cách gì khônng

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    309

Từ: Giúp mình làm sao thuê thêm Staff và cầu thủ hay bị chấn thương nặng liên tục vì lí do gì

1. Bạn vào Make Board Request xin thêm coach thì mới thuê thêm đc.
    2. Kiếm Fitness Coach với Physio khủng thì đỡ hơn, k thì chuyển qua chơi Chel cho nó khỏe.

Family. Duty. Honor

Số bài viết
    6,237

Từ: Giúp mình làm sao thuê thêm Staff và cầu thủ hay bị chấn thương nặng liên tục vì lí do gì

1. Nếu board k cho thì sa thải mấy thằng cùi đi
    2. Chú ý đến match fitness của cầu thủ, 100% thì mới cho đá hết trận, còn mới inj thì cho đá ít để lấy lại match fitness thôi

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    4

Các bác cho hỏi. Có cách nào set tactic sao cho đội mình hay có những đường chuyển dài đảo cánh không ạ. Với lại các bác cho em xin mấy con hàng giá rẻ, dễ sign có khả năng giữ bóng, nhãn quan và chuyền ngon với ạ.
    Em xin lỗi chử thớt vì không lập được topic. Bác thông cảm cho mình nhé

Số bài viết
    21

tiếp cận kí hợp đồng với mấy ông HLV khác toàn là không quan tâm là sao nhỉ

Số bài viết
    82

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của endlesslove Bài viết
    tiếp cận kí hợp đồng với mấy ông HLV khác toàn là không quan tâm là sao nhỉ
    Thường thì phải tiếp cận đúng vị trí ( Coach ra Coach, Scout ra Scout). Nếu bạn cầm Arsenal thì chắc không có chuyện vì kém nổi tiếng mà không chịu về đâu. Sign mấy ông free thì dễ hơn. FM luôn cho sẵn nhiều lão free có chỉ số khủng.

Còn đội hình hay chấn thương thì bạn coi thử cái cột Match Fitness có cao không. Hay có mấy trận đội U21 hay dự bị đi đá, cho mấy thằng Lack Match Fitness vào đá 45-60p. Cá nhân mình chơi thì xoay vòng liên tục. Không trận nào có đội hình giống nhau. Hiệu quả là chấn thương ít, hệ quả là hay chệch choạc.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dand_elion1102 Bài viết
    1. Bạn vào Make Board Request xin thêm coach thì mới thuê thêm đc.
    2. Kiếm Fitness Coach với Physio khủng thì đỡ hơn, k thì chuyển qua chơi Chel cho nó khỏe.
    chơi chel bọn cầu thủ nó toàn lấy cớ chấn thương để đi đánh lẻ với bác sĩ nữ còn mệt hơn

Số bài viết
    309

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    chơi chel bọn cầu thủ nó toàn lấy cớ chấn thương để đi đánh lẻ với bác sĩ nữ còn mệt hơn
    Cái bà Ca la bê rô ấy lần nào vào game mình cũng sa thải từ đầu thì phải.

Family. Duty. Honor

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dand_elion1102 Bài viết
    Cái bà Ca la bê rô ấy lần nào vào game mình cũng sa thải từ đầu thì phải.
    sak game nào mình cũng sign ngay khi newgame

Số bài viết
    34

Có ông Head physio nào chẩn đoán chính xác không các bác. Em sign mấy em khủng nhất vẫn còn mông lung từ 3-6 ngày các kiểu?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới