Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    43

1 members found this post helpful.

giúp mình tactics phòng ngự chặt

ai có tactic phòng thủ chặt chẽ như kiểu xe bus của cheasel ko,chia sẻ cho mình nhé

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    6,093

Từ: giúp mình tactics phòng ngự chặt

bạn nên cho thêm chi tiết về đội hình, giải đấu bạn đang đá để mọi người dễ thảo luận hơn...

Số bài viết
    43

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Super FM Bài viết
    bạn nên cho thêm chi tiết về đội hình, giải đấu bạn đang đá để mọi người dễ thảo luận hơn...
    à mình chơi giải hạng dưới của english,5-6 j đó,đội yếu nên muốn chơi phòng ngự chặt phản công nhanh à

Số bài viết
    933

Ơ hay ông này... hum trước cũng 1 topic hỏi i chang, mình có trả lời rồi mà nhỉ ^_^

Với lại, 1 tac phòng thủ bê tông chưa chắc bằng 1 tac tấn công đâu nhé ( lấy công bù thủ là phương châm chơi FM15 nhé)

Số bàn thua ít sẽ đến từ sự thoải mái tinh thần + sự gắn kết nhuần nhuyển của cả đội nói chung và hàng phòng ngự nói riêng

Nên cho dù đá 1 tac hack phòng ngự mà không có 2 yếu tố trên cũng ăn hành rổ bóng nhiều hơn cả tac siêu tấn công

Số bài viết
    491

chơi fm đá phòng ngự dễ thọt hơn là đá công =.= cái kia chỉ là tinh thần thôi ko phải là cách đá

Số bài viết
    6,237

chơi FM càng không để cho đối thủ có nhiều bóng càng ít lọt lưới nhan

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    43

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của banhtieuskr Bài viết
    Ơ hay ông này... hum trước cũng 1 topic hỏi i chang, mình có trả lời rồi mà nhỉ ^_^

Với lại, 1 tac phòng thủ bê tông chưa chắc bằng 1 tac tấn công đâu nhé ( lấy công bù thủ là phương châm chơi FM15 nhé)

Số bàn thua ít sẽ đến từ sự thoải mái tinh thần + sự gắn kết nhuần nhuyển của cả đội nói chung và hàng phòng ngự nói riêng

Nên cho dù đá 1 tac hack phòng ngự mà không có 2 yếu tố trên cũng ăn hành rổ bóng nhiều hơn cả tac siêu tấn công
    mình đang dùng nè ,mình hàng tiền đạo cùi quá ,định chơi k tiền đạo

Số bài viết
    43

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    chơi FM càng không để cho đối thủ có nhiều bóng càng ít lọt lưới nhan
    okkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Số bài viết
    1

Mình dùng tac 5-4-1, bug phạt góc, dựng xe bus. Nói chung ko phải là tử thủ từ đầu đến cuối, mà đoạn đầu vẫn dùng tac siêu tấn công để giữ lợi thế, xong sau đó chuyển sang xe bus này. VD: lượt đi sân nhà, đụng Real, Barca hay hổ báo cáo chồn gì đó, dùng tac siêu công dập được nó khoảng 2-3 bàn cách biệt; Lượt về sân nó mình cần giữ lợi thế thì áp dụng tac này. Mình ghi bàn trước, hoặc đá độ 30p vẫn hòa thì tử thủ luôn. Mình dùng kiểu này 2 mùa giải rồi, mới 1 lần bị ghi bàn do tử thủ quá sớm chơi kiểu này cũng hồi hộp đau tim lắm, thấy chúng nó toàn đá nửa sân mình thôi, keke. Tiếc là mình ko post được link vì chưa đủ bài

Số bài viết
    43

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chupchip27 Bài viết
    Mình dùng tac 5-4-1, bug phạt góc, dựng xe bus. Nói chung ko phải là tử thủ từ đầu đến cuối, mà đoạn đầu vẫn dùng tac siêu tấn công để giữ lợi thế, xong sau đó chuyển sang xe bus này. VD: lượt đi sân nhà, đụng Real, Barca hay hổ báo cáo chồn gì đó, dùng tac siêu công dập được nó khoảng 2-3 bàn cách biệt; Lượt về sân nó mình cần giữ lợi thế thì áp dụng tac này. Mình ghi bàn trước, hoặc đá độ 30p vẫn hòa thì tử thủ luôn. Mình dùng kiểu này 2 mùa giải rồi, mới 1 lần bị ghi bàn do tử thủ quá sớm chơi kiểu này cũng hồi hộp đau tim lắm, thấy chúng nó toàn đá nửa sân mình thôi, keke. Tiếc là mình ko post được link vì chưa đủ bài
    cảm ơn cậu nhé.................

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới