Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 15 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345614 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 149
    Số bài viết
    40

Từ: [15.3] Hull ăn 3 mùa 1, ghi 141 bàn tại EPL

Cảm thấy bị hành thì sign thêm thằng wb có ppm ném biên nhé. Cầm Inter có cặp Hernanes-Guarin sút xa vô đối thì đảm bảo hack từ ném biên thêm 5x bàn nữa

Số bài viết
    739

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baoanhcld Bài viết
    cho mình hỏi tập luyện như thế này đúng chưa chủ thớt?? có cần chỉnh lại ko?
    Chỉnh lại 1 chút. Chổ tập thể lực nên để trung bình thôi, vào giai đoạn căng thì nên tập nhẹ thôi.
    Phần tập cho trận đấu nên 30-40%

Số bài viết
    739

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huudat99mc Bài viết
    Có bác nào test ở Seria A chưa cho mình review với đang cầm inter dùng tac này bị hành nhiều quá
    nếu dùng đúng chỉ dẫn + Tac fliud thì mình không nghĩ là ăn hành đâu. :cha1:

Số bài viết
    640

Tac này phần tập luyện chỉnh j vậy?

Số bài viết
    8

test rồi bác nhé, em đang cầm palermo đến vòng 28 chỉ ghi được có 82 bàn thôi do hàng tiền đạo cùi quá nhưng bù lại vẫn chưa thua trận nào, hòa 3 trận

Số bài viết
    148

Mình có cái tac mới đá 2 mùa ở Real và chưa bị bắt bài. 1 mùa ghi tầm 170 bàn trở lên ở La Liga. Bạn nào có nhã hứng thì test hộ mình với nhé. Tac cần có 1 thằng WL ngon và WR có tốc độ và tạt cánh tốt, 1 BBM tầm khá. Test xong cho mình ý kiến nên set 2 thằng tiền về ở giữa sân như thế nào để đạt hiệu quả cao nhất với. Cảm ơn

DOWNLOAD

Số bài viết
    739

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangbkuno Bài viết
    Mình có cái tac mới đá 2 mùa ở Real và chưa bị bắt bài. 1 mùa ghi tầm 170 bàn trở lên ở La Liga. Bạn nào có nhã hứng thì test hộ mình với nhé. Tac cần có 1 thằng WL ngon và WR có tốc độ và tạt cánh tốt, 1 BBM tầm khá. Test xong cho mình ý kiến nên set 2 thằng tiền về ở giữa sân như thế nào để đạt hiệu quả cao nhất với. Cảm ơn
    Real mà ghi 170 bàn thì cũng bình thường bạn à. Với lại ở cái La Li gà nữa.
    Hull cùi mà còn ghi được 141 bàn.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ducbum Bài viết
    test rồi bác nhé, em đang cầm palermo đến vòng 28 chỉ ghi được có 82 bàn thôi do hàng tiền đạo cùi quá nhưng bù lại vẫn chưa thua trận nào, hòa 3 trận
    Có cặp hậu vệ cánh ném biên bá đạo không? Long Throw có >15 không?
    2 MC-AP sút xa có tốt không? Có ghi nhiều bàn không?
    ST-AF có chỉ số pace, pass, Finishing tốt không?
    2 ST-DLF có cá nhân không? Vì nhiệm vụ 2 chú này là chim mồi chủ yếu. Gặp ngay chú thích cá nhân, không thích chuyền mà chỉ thích bum thì cũng làm hạn chế đi cơ hội có bàn thắng.

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangbkuno Bài viết

DOWNLOAD

Mình có cái tac ghi 208 bàn 1 mùa ( k cần dùng đến 2 hv biên ném xa luôn nhé ) mà còn chưa hài lòng đang fix lại đây :okay: bạn có muốn test hông

Rô đú top on top

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 29-05-2015 vào lúc 12:57 PM

Số bài viết
    8

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Mình có cái tac ghi 208 bàn 1 mùa ( k cần dùng đến 2 hv biên ném xa luôn nhé ) mà còn chưa hài lòng đang fix lại đây :okay: bạn có muốn test hông

Rô đú top on top

vãi tac...có khi cũng nên thử nhỉ, mỗi tội e toàn đá trung lộ, chả có thằng nào đá cánh cả, toàn tiền vệ trung tâm

Lần sửa bài viết gần nhất bởi ducbum : 29-05-2015 vào lúc 01:30 PM

Số bài viết
    8

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NgocHa Bài viết
    Real mà ghi 170 bàn thì cũng bình thường bạn à. Với lại ở cái La Li gà nữa.
    Hull cùi mà còn ghi được 141 bàn.

Có cặp hậu vệ cánh ném biên bá đạo không? Long Throw có >15 không?
    2 MC-AP sút xa có tốt không? Có ghi nhiều bàn không?
    ST-AF có chỉ số pace, pass, Finishing tốt không?
    2 ST-DLF có cá nhân không? Vì nhiệm vụ 2 chú này là chim mồi chủ yếu. Gặp ngay chú thích cá nhân, không thích chuyền mà chỉ thích bum thì cũng làm hạn chế đi cơ hội có bàn thắng.
    cặp hậu vệ biên thì bên phải có sẵn pisano, sign free micar richar, trái có lazaar và digner...e chủ yếu toàn sign free với mấy thằng k có danh tiếng, tại đội bóng làng nên chả có đứa nào chịu về dù đã vô địch mùa 2 :fa:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới